அப்செஸ் லெஜெண்ட்ஸ் ஆச்சரியமாக புத்துணர்ச்சி – புல்லுடல் கூல் செய்திகள்

அப்செஸ் லெஜெண்ட்ஸ் ஆச்சரியமாக புத்துணர்ச்சி – புல்லுடல் கூல் செய்திகள்

கடன் // Respawn Entertainment
உச்ச legends <இடைவெளி> சுருக்கம்!

வெளியீட்டாளர்: ஈ.ஏ.
டெவலப்பர்: ரெஸ்பான் பொழுதுபோக்கு மேடை: எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன், PS4, பிசி விமர்சனம் மேடை: PS4 வெளியீட்டு தேதி: பிப்ரவரி 4, 2019

கடந்த வாரம் ஈ.ஏ.ஏ மற்றும் ரெஸ்பான் எண்டர்டெயின்மெண்ட் ஆகியவை கடந்த வாரம் போர் ராயல் கேம் விளையாடுவதற்கு இலவசமாக அறிவித்தன, மற்றும் வெளிப்படையான வெளிப்பாட்டிற்கு உடனடியாக உடனடியாக விளையாட்டு வெளியிடப்பட்டது.

அப்செஸ் லெஜெண்ட்ஸ் என்ற போதையில், நாங்கள் அதிகம் எதிர்பார்க்கவில்லை. போர் ராயல் விளையாட்டுகள் 2018 ஆம் ஆண்டின் வகையாக இருந்தாலும், Fortnite , PlayerUnkown இன் போர்க்களைகள் மற்றும் டூட்டி பிளாக் OPS 4 இன் < em> பிளாக்அவுட் போரில் ராயல்ஸுடன் ஒப்பீட்டளவில் செய்யப்படக்கூடிய முறைமை, பெரும்பாலான விளையாட்டாளர்கள் இன்னும் கருத்தை விரும்புகின்றனர். நாங்கள் விளையாட்டு பத்திரிகையாளர்களை எரித்தோம்.

நேர்மையாக, அப்செஸ் லெஜெண்ட்ஸ் மிகப்பெரிய பிரச்சனை போர் ராயல் சோர்வு ஆகும். PUBG மற்றும் Fortnite நிரந்தரமாக கேமிங் நிலப்பரப்பு மாற்றப்பட்டதிலிருந்து வெளியிடப்பட்ட போரின் ராயல் கேம்களைப் பொறுத்தவரை, எங்களால் மிகவும் கடினமாக எதையாவது கடினமாக எறிந்தோம். அதன் முன்னோடிகளைப் போலவே, புனைவுகள் என்பது போர்க்கால பாஸ் வகை வெகுமதி முறையுடன் வெவ்வேறு உள்ளடக்க பருவங்களைக் கொண்டிருக்கும், அதன் FTP சேவையை வழங்குவதற்கு இது உதவுகிறது. இயற்கையாகவே பாத்திரம் தோல்கள் மற்றும் திறக்க வீரர்கள் வேனிட்டி பொருட்களை ஒரு டன் உள்ளன என்று அர்த்தம், மற்றும் நாம் இதுவரை சொல்ல முடியாது என்ன இருந்து, அது யாரும் விளையாட்டு உடைத்து உள்ளது. முன்னோக்கி செல்லும், ஆனால் அது சாத்தியமற்றது எனத் தெரியலாம்.

நிச்சயமாக, லெஜண்ட்ஸ் க்காக குறிப்பாக ஒன்றும் இல்லை, நாங்கள் உண்மையில் விளையாடுவதை ஏன் விரும்புகிறோம் என்பதை விளக்கவில்லை. லெஜண்ட்ஸ் மற்ற பாட்டில் ராயல் விளையாட்டுகளிலிருந்து மட்டுமல்ல, Overwatch போன்ற ஹீரோ ஷூயர்கள், இது ஒரு புதிரான ஹைப்ரிட் விளையாட்டை உருவாக்குகிறது. “லெஜண்ட்ஸ்” ஒவ்வொன்றும் வித்தியாசமான திறமை கொண்டவை. எனினும், ஒரு ஹீரோ ஷூட்டரைப் போலன்றி, உங்கள் கதாபாத்திரத்தை எடுக்கும் எந்த எழுத்தாளர்களைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை, எனவே நீங்கள் விளையாடுபவர்களில் உங்கள் திறமைக்கு சிறந்தவராக இருக்க முடியும்.

கணினிகளிலும் PC சர்வர்களிடத்திலும் நீங்கள் விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி இருந்தால் குறைந்தது இரண்டு முனையங்கள் மற்றும் PC ஆகியவற்றில் விளையாட்டு முற்றிலும் மென்மையாய் கட்டுப்பாடுகள் உள்ளன. பிசி ஒரு கட்டுப்படுத்தி ஊனமுற்ற எடுக்க விரும்பினால் அந்த, அடிப்படை கட்டுப்பாட்டு மேப்பிங் அதன் பிழைகள் உள்ளது. எனவே எந்தவொரு சிக்கல்களையும் அகற்றுவதற்காக வெளிப்புற கட்டுப்பாட்டு மேப்பிங் மென்பொருளைப் பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கிறோம். Dualshock 4 இல் டி-பேட் மேப்பிங்கில் சிக்கல் ஏற்பட்டது, வெளிப்புற மென்பொருளைப் பயன்படுத்துவது எங்களுக்கு சிக்கலைத் தீர்த்தது.

கடன் // Respawn Entertainment

Apex Legends எவ்வளவு வேடிக்கையானது என்று கணக்கு இல்லை. முழு “தொலை தீவு” மெக்கானிக்கைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக, வரைபடம் ஒரு அரங்காகும், மேலும் போராளிகள், இலாபத்திற்காகவும் தலைசிறந்த தலைவர்களுடனும் தலைமையில் செல்லும் தொழில்வாதிகள். போர் ராயல் அமைப்பின் அசாதாரண அம்சங்களை விளக்கும் கதை புளிப்பு ஒரு நல்ல பிட் ஆகும். விளையாட்டு நேர்மையாக உணர்கிறது Titanfall , இது சரியான அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கிறது, மேலும் இது ஒரு நேர்மையான துப்பாக்கி சுடும் ஆகும். பிளாக் OPS 4 யின் பிளாக் அவுட் பிளஸ் அவுட் Apex Legends என்பது ஒரு போர் ராயல் ஆகும். இருப்பினும், அது பிளாக்அவுட்டை விட ஒரு பிரகாசமான கலை பாணி மற்றும் தனிப்பயனாக்குதலாக உள்ளது.

உங்கள் டிரான்ஸ்கிரிப்ட் விருப்பங்கள் குறைவாகவே இருக்கும், ஆனால் ஒரு ஸ்லைடுக்குள் குறைந்தது ஸ்ப்ரின்டிங் என்பது வேறு பல தலைப்புகளில் விட எளிது, இது ஒரு போட்டியை மாற்ற உதவும். Legends இல் எந்த கட்டிடமும் இல்லை என்பது உண்மைதான். நீங்கள் உங்கள் சொந்த துப்பாக்கிச் சண்டைகளை உருவாக்க வேண்டும் என்றால்,

சீசன் உள்ளடக்கம் தொடங்கப்படவில்லை, எனவே விளையாட்டு அதன் அடிப்படை வடிவமைப்பில் உள்ளது, இருப்பினும், என்ன வரப்போகிறோம் என்பதைப் பற்றி நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். இது சமீபத்திய போரில் ராயல் இருந்து நாம் எதிர்பார்த்ததைவிட அதிகமாகும்.

மக்கள் என்ன சொல்கிறார்கள் … என்ற உங்கள் மதிப்பீட்டை விட்டு விடுங்கள் என்ற உடன்

ஒரு மதிப்பீட்டை விட்டு வெளியேற முதலில் இருக்கவும்.

{{{review.rating_title}}} மேலும் காட்டு

உங்கள் தரவரிசையை விடுங்கள் <இடைவெளி> உடன்