அம்சம்: ஒன்றுக்கு ஒன்று, நேர்மையானது: அமயோபா – நிண்டெண்டோ வாழ்க்கை சாத்தியமற்ற எண்டரன்ஸ்

அம்சம்: ஒன்றுக்கு ஒன்று, நேர்மையானது: அமயோபா – நிண்டெண்டோ வாழ்க்கை சாத்தியமற்ற எண்டரன்ஸ்
IMG 9544.JPG

டிஸ்னி முடிவிலி , Skylanders மற்றும் Lego பரிமாணங்கள் சமீபத்திய ஆண்டுகளில் வழிகாட்டுதலால் வீழ்ச்சியடைந்ததால், பொம்மைகளிலிருந்து வாழ்க்கைக்கு அதன் இயற்கை முடிவை எட்டியது தெரிகிறது. ஒரு தசாப்தத்திற்கு முன்பு பிளாஸ்டிக் கருவி சாதனங்கள் போல, நுகர்வோர் தங்கள் வீடுகளை பிளாஸ்டிக் டிஸ்க்குகள், யூ.எஸ்.பி அடிப்படை தட்டு வாசகர்கள் மற்றும் வகைப்படுத்தப்படும் ஒழுங்கீனம் ஆகியவற்றைப் பூர்த்தி செய்தபின் போதுமானதாக இருந்தது – புதுமை போதாது. நாம் அதை கொண்டிருப்பது போலவே வேடிக்கையாக, Starlink: அட்லஸ் போர் ஒரு தொடக்கத்தில் இருந்து ஆரம்பத்தில் இருந்து ஒரு முட்டாள்தனமான முயற்சி போல் தோன்றியது, மற்றும் மிக வலுவான விளையாட்டு போதிலும் (ஸ்விட்ச் உரிமையாளர்கள் சிறந்த ஸ்டார் வார்ஸ் choicest வெட்டு நன்றி பெற்று குறுக்குவெட்டு உள்ளடக்கம்), ஏமாற்றமடைந்த விற்பனை மற்றும் வேகமான விலை வீழ்ச்சி தொடக்கத்தில் இருந்தே வெளிப்படையாகத் தோன்றுகிறது என்பதை உறுதிப்படுத்தியது: பொம்மைகளிலிருந்து வாழ்க்கை நன்றாகவும் உண்மையாக இறந்துவிட்டது.

ஆனால் அது? நிண்டெண்டோ லைஃப் அலுவலகத்தைச் சுற்றியுள்ள ஒரு விரைவான கணக்கெடுப்பு, எமது கண்களை எட்டிப் பிடிக்கும்போது நாங்கள் இன்னும் அமியோவை எடுக்கும்போது வெளிப்படுத்துகிறோம். ஏறக்குறைய ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு முன்னால், நிண்டெண்டோவின் Skylanders மற்றும் டிஸ்னி இன்ஃபினிட்டிக்கு விடையிறுப்பு – புத்திசாலித்தனமாக Wii U – ஐ தவிர வேறு விதமாக முத்திரை குத்தியது – இது எப்படியாவது இந்த போக்கு போய்ச் சேர்த்தது மற்றும் கிட்டத்தட்ட அனைத்து போட்டிகளையும் கடந்துவிட்டது. பொம்மைகளிலிருந்து வாழ்க்கை ஒரு குன்றின் மீது சென்றபின், நாங்கள் இன்னும் அவற்றை வாங்கி வருகிறோம். 500% இலாபத்திற்கான eBay இல் Wii Fit Trainer இன் பற்றாக்குறை மற்றும் திருப்புதல் ஆகியவை நீண்ட காலமாகப் போய்விட்டன, ஆனால் கடந்த ஆண்டு புள்ளிவிவரங்கள் அமொபியாவின் விற்பனைகளில் குறிப்பிடத்தக்க அளவு வளர்ச்சியைக் காட்டின. நிண்டெண்டோ பெரும்பாலும் நுகர்வோர் கோரிக்கைகளை உருவாக்க செயற்கை முறையில் பாட்டில்-கழுத்து சப்ளை செய்யப்படுவதாக குற்றம் சாட்டப்படுகிறது – அவர்கள் மறுக்கின்றனர் – ஆனால் 2014 ஆம் ஆண்டில் மேடையில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட போது பற்றாக்குறை நிச்சயமாக வட்டி ஓட்டியது.

IMG 9546.JPG

நிண்டெண்டோ தொடர்ந்து போக்கை தொடர்ந்த போதிலும், பொம்மைகள்-க்கு-வாழ்க்கையின் விரைவான சரிவுக்கான காரணங்கள் குறிப்பாக ஒரு காரணிக்கு முட்டுக் கொடுப்பது கடினமானது. உங்கள் உள்ளூர் கேமிங் எம்போரியத்தில் அடுக்கி அடுக்கி வைத்திருக்கும் அனைத்து ஃபூங்கோ பாப்ஸிற்கும் அல்ல, செங்கல் மற்றும் மோட்டார் கடைகள் பருமனான பங்கு உடம்பு சரியில்லை என்று விளக்கம். விற்பனையாளர்கள் அதை மாற்றுவதற்கு நீண்ட காலமாக பிளாஸ்டிக் தாழ்ப்பாள்களை மூடுவதற்கு மகிழ்ச்சியடைகிறார்கள், மேலும் அமெயிபொக் இன்னும் செய்கிறீர்கள். Super Smash Bros. Ultimate ஐ சேகரிப்பதற்கு முன்னர் சில அரிதான புள்ளிவிவரங்கள் எஞ்சியிருந்தன. சேகரிப்பாளர்கள் அவர்கள் தவறவிட்டவற்றைத் தேர்ந்தெடுத்து, பிற தொடர்களில் இருந்து மீண்டும் தோன்றிய புள்ளிவிவரங்களை நாங்கள் பார்த்திருக்கிறோம். மற்ற நாளில், காடுகளில் டைம் லிங்கின் ஒரு ஓரிகினாவைப் பார்ப்பதற்காக நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைந்தோம். ‘ ஓகே –நாம் உண்மையில் விரும்பும் சில ‘எங்கள் பில்லி புத்தகக்கடையில் கட்டமைப்பு நேர்மை அச்சுறுத்துகிறது இது ஒரு சேகரிப்பு பலமாகிவிட்டது என்ன தொடங்கியது. நிச்சயமாக நாம் Chibi- ரோபோ மற்றும் squidgy Metroid பெற போகிறோம், நாம் ஒரு விவேகமான விலை ஜப்பான் மட்டுமே Qbby amiibo பெற, மணிக்கட்டில் உள்ள நிண்டெண்டோ கையை முறித்து என்று, நாங்கள் உண்மையில் டக் ஹன்ட் நாய் வேண்டும்? அவர்கள் மலிவான, அல்லது மோசமான ஏனெனில் எங்கள் அடுக்கம் முற்றிலும் பல்வேறு எல்லை எழுத்துக்கள் கொண்டிருக்கிறது, அவர்கள் அரிதாக இருந்தது.

நிண்டெண்டோவின் அன்புக்குரிய கதாபாத்திரங்கள் மற்றும் IP இன் பரந்த குறுக்கு-தலைமுறை முறையீடுகளை மற்ற பிராண்டுகள் அனுபவிக்கவில்லை என்று நீங்கள் வாதிடலாம். Skylanders பல பெற்றோர்கள் ஒரு நாண் வேலைநிறுத்தம் சாத்தியம் இல்லை – உங்கள் உள்ளூர் விளையாட்டு உள்ள இரண்டாவது கை பேரம் பின்னிணைப்புகள் பூர்த்தி பிளாஸ்டிக் பாய்ச்சிகள் சாட்சி சாப்பிடுவேன் – ஆனால் நிண்டெண்டோவின் பட்டியல் கிட்டத்தட்ட அனைவருக்கும் அங்கீகாரம். இது Lego இன் காலமற்ற அழகை மற்றும் டிஸ்னியின் திறக்க முடியாத (மற்றும் எப்போதும் விரிவடைந்து) போர்ட்ஃபோலியோ கருத்தில் போது துரதிருஷ்டவசமாக நிறுவனர்கள் ஒரு சரியான புள்ளி தான். மிக்கி மவுஸ், Buzz, வூடி, டார்த் வாடர், அயர்ன் மேன், மற்றும் பலர். ஒரு மூழ்கிய கப்பலை காப்பாற்ற போதுமானதாக இல்லை, கேப்டன் ஃபால்கோன், மிமி ப்ரோலர் மற்றும் எர், ராய் ஆகியோரைப் பெருமைப்படுத்தும் ஒரு மேடையில் வெற்றிகரமான இருண்ட மாயாஜால எரிபொருள்கள் என்ன? அதே பாத்திரத்தின் பன்னிரண்டு வேறுபட்ட பதிப்புகளை நியாயப்படுத்துவதற்கு போதுமான பிரபலங்கள் எப்படி அமையும்? (இணைப்பு, நீங்கள் யோசித்துக்கொண்டிருந்தால் – ஆமாம் , அது அவரது lycanthropic வடிவம் அடங்கும்.)

IMG 9548.JPG

Amiibo தப்பிப்பிழைக்கிறாள் – கூட செழித்து, கூட – முற்றிலும் collectables என ஒரு பாதுகாப்பாக கருதலாம். சூப்பர் மரியோ ஒடிஸி தொடரைக் கொண்டிருக்கும் திருமண-பின்னணியுள்ள மரியோ, பீச் மற்றும் பவுசர் புள்ளிவிவரங்கள், உதாரணமாக, தங்களுக்கு வழங்கப்படும் பெயரிடப்பட்ட விளையாட்டு-விளையாட்டு போனஸ்களுக்கு கூடுதலாக கேக்-டாப்ஸ்பர்களுக்கான கேக்- ஒட்டுமொத்த சிற்பம் தரம் அவர்கள் காட்சிக்கு அழகாக இருப்பதை அர்த்தப்படுத்துகிறது – நிண்டெண்டோ சிலைகளின் எந்த ரன்-இன்-மில் உலகையும்விட இது மிகச் சிறந்தது – அதனால் அவை தொடர்ச்சியான வெற்றியில் ஒரு காரணி என்பதில் சந்தேகமில்லை.

நிண்டெண்டோவின் சமநிலைப் புத்தகங்களில் அமியோபாவின் ஆரோக்கியமான விளைவு இருந்தபோதிலும், விளையாட்டு-செயல்பாட்டில் எந்தவித ஏமாற்றமும் இல்லை என்று வாதிடுவது கடினமானது. ஒரு பருமனான அடித்தளம் தேவையில்லை, கட்டுப்படுத்திகளுடன் அவற்றின் அருகிலுள்ள வயர்லெஸ் கம்ப்யூட்டர் சிப்ஸ் இடைமுகம் நேரடியாக ஒரு மகத்தான வரம் என்ற உண்மையைக் கொண்டிருக்கிறது, ஆனால் அவை மென்பொருள் குறித்த உண்மையான எந்தவொரு புதுமையான பயன்பாடும் இதுவரை பார்க்கவில்லை. ஒருங்கிணைப்பு கூட குறிப்பிடத்தக்க எடுத்துக்காட்டுகள் அரிதாக தரையில் உடைத்து மற்றும் பல புள்ளிகள் வெறுமனே எப்படியும் ஸ்கேனிங் கவலை இல்லை என்று கூறுகிறது. ஸ்மிஷ் பிரதர்ஸ் – அமியோபோவின் பெரும்பான்மைக்கு பின்னால் உள்ள உந்து சக்தியாகும் – இது ஒரு விஷயமல்ல: உங்கள் போராடும் பாணியைப் போக்கும் பயிற்சி அமியோபிய போராளிகளும் ஒரு கூடுதல் துரதிர்ஷ்டம் மற்றும் ஒரு துணையைத் துண்டிப்பது என்ற கருத்து வேடிக்கையாக இருக்கிறது, ஆனால் புதுமை விரைவாக அணிந்துகொள். அவர்கள் அனைத்தையும் பூர்த்தி செய்தால் நாங்கள் நினைவுகூரவில்லை என்றாலும் அசல் பிளாட்டூனில் அவர்கள் திறக்கப்பட்டுள்ள பிசிக்கள் சவாலான நிலைகள் சில தனிப்பட்ட விவாதங்களுக்கு வழிவகுத்தன. சூப்பர் மரியோ மேக்கரில் அவர்கள் 8-பிட் உட்புறத்தை உடனடியாக அணுகுவதற்கு உங்களை உடனடியாக அனுமதித்தனர், ஆனால் அவை சாதாரண விளையாட்டு மூலம் பெறப்பட்டன. ஒழுக்கமான செயல்பாட்டின் மற்ற நிகழ்வுகளும் உள்ளன, ஆனால் இது மிகவும் சுவாரஸ்யமான அல்லது விளையாட்டு மாறும் ஒன்றல்ல.

IMG 9545.JPG

உண்மையில், நீங்கள் குடும்பத்துடன் கூடிய ஸ்பேஸ்-உணர்வுள்ள விளையாட்டாளர்கள், NFC செயல்பாடு மற்றும் கேம் பிளேஸ் மதிப்பு ஆகியவற்றைக் கூறலாம் – இருப்பினும், இது நியாயமானதாக இருக்கலாம் – வாங்குவதற்கு ஒரு உளவியல் நியாயமாக செயல்படுகிறது. நீங்கள் ஒரு வசதியான விற்பனையாகும் மற்றும் இந்த பிரியமான பிட்டுகள் விளையாட்டுகளை அதிகரிக்கலாம் என நீங்கள் கூறும் போது உங்களுக்கு பிடித்தவர்களும் உண்டு. பல தலைப்புகள் தங்கள் பொருந்தக்கூடிய மற்றொரு வெற்றி ஆகும்; அவர்கள் உங்களை பற்றி வேலி இருக்கும் என்று கூட அவர்கள் மரியோ கார்ட் 8 ஒரு natty உடையில் திறக்க என்றால் உங்கள் அலமாரியில் முடிவடையும் என்று. மிகவும் அத்தியாவசியமான, ஆனால் ஒரு tenner கீழே எறிந்து பகுத்தறிவு போதுமான அளவுக்கு.

மாறாக, amiibo ஆதரவு மதிப்புள்ள விட தொந்தரவு போல் உணர்கிறேன் உதாரணங்கள் நிறைய உள்ளன. வீ யூ ன் சுவையற்ற விலங்குகள் கிராஸிங்: Amiibo விழா முக்கியமாக வளர்ந்த இருந்தது இந்த தொடருக்கு அது amiibo செய்ய நிறுவனம் ஊக்குவிக்கஎன்று நாம் நன்றியுள்ளவர்களாக இருக்கிறோம். உண்மையான விளையாட்டு, எனினும், ஒரு துர்நாற்றம் snorefest இருந்தது. மினி மரியோ & amp; நண்பர்களே: Wii U மற்றும் 3DS இல் அமியோபோ சவால் , ஒரு தரவரிசைப் படத்தில் இன்னொரு கதாபாத்திரம்.

ஒருவேளை சிக்கலான பொருட்கள் அல்லது சிறிய வெகுமதிகளுக்கு மேலதிகமாக அமியோபியைப் பயன்படுத்த நிண்டெண்டோவின் விருப்பமில்லாமல் உள்ளது. நிறுவனத்தின் அணுகுமுறை பெரும்பகுதிக்கு புத்திசாலித்தனமாக உள்ளது – ஒரு பாத்திரத்தின் எந்த வகை (உதாரணமாக டாக்டர் மரியோ அல்லது 8-பிட் மரியோ) கதாபாத்திர-குறிப்பிட்ட போனஸ் திறக்கப்படும். நிச்சயமாக, அவர்கள் பின்னால் குறிப்பிடத்தக்க உள்ளடக்கத்தை (ஜல்டா விளையாட்டில் சரியான நிலவறைகளைப் போன்றது), ரசிகர்களிடமிருந்து கோபத்தை தூண்டுவதற்கு ஒரு நிச்சயமான வழியாகும், நிண்டெண்டோ அந்த சாலையை எடுக்கவில்லை.

IMG 9550.JPG

இது போன்ற வியக்கத்தக்க, இந்த அணுகுமுறை வடிவமைப்பாளர்கள் தொடர்ந்து அடிப்படை விளையாட்டு ஆனால் எதுவும் ஆனால் அடிப்படையில் வேலை செய்ய வேண்டும் என்றால் சறுக்கு படைப்பாற்றல் ஓரளவு செய்கிறது. ஒரு விவேகமான தேர்வு, ஆமாம், ஆனால் அது வரைதல் குழுவில் ஒரு பெரும் அளவுக்கு அதிகமான தொகையை விட்டுவிட்டு, லாபோ போன்ற விஷயங்களைக் காட்டிலும் வெளிப்படையான படைப்பாற்றலைப் பார்த்த பிறகு, நிச்சயமாக சில மூர்க்கத்தனமான, வெளியில்-பாக்ஸ் யோசனை, மில்லியன் கணக்கான அமெயோபோ உலகம் முழுவதும் அலமாரிகளில் உட்கார்ந்து கொண்டிருக்கிறது. அமியானோ விழா மற்றும் மரியோ கட்சி உண்மையில் சிறந்த நிண்டெண்டோ செய்ய முடியும் என்று சிந்திக்க முடியாத விஷயம்.

குறைந்தது அவர்கள் உங்கள் கணினியில் கூடுதல் மதிப்பு வழங்க வேண்டும். உங்கள் 3DS அல்லது ஸ்விட்ச் மீது தனிப்பயன் கருப்பொருள்கள் அல்லது தோல்கள் ஏன் திறக்கப்படவில்லை? ஒரு எளிய வண்ண திட்டம் அதிகமாக கேட்கிறதா? ஒரு எளிய சதுரங்க விளையாட்டு பற்றி எப்படி? கடந்த பல ஆண்டுகளாக, டிஜிட்டல் மற்றும் உடல்நிலை ஆகியவற்றில் வாரியம் விளையாட்டுக்கள் ஒரு பெரிய மறுமலர்ச்சியை அனுபவித்திருக்கின்றன. உதாரணமாக, உங்கள் எழுத்துக்குறி புள்ளிவிவரங்கள் மற்றும் தேர்வுகள் உங்கள் அமெய்யோவில் சேமிக்கப்படும் ஒரு நிலவறை மற்றும் டிராகன்கள்- பாணி பிரச்சாரத்தை கற்பனை செய்து பாருங்கள். உங்கள் சொந்த டாய்-கான் கிரியேஷன்ஸில் புள்ளிவிவரங்களைப் பயன்படுத்தக்கூடிய ஒரு வகையான Labo டை-இன் பற்றி என்ன? பெரிதான Yarn Yoshi அல்லது அந்த பயங்கரமான கார்டியன் Amiibo நினைவில்? ஏன் அவர்கள் சில பிரத்யேக DLC இல் இணைக்கப்படவில்லை – ஒரு முதலாளி-சண்டை சச்சரவு சிறைச்சாலையை விட மிகக் குறைவு? வீரர்களை ஒதுக்கிவைப்பதை நாங்கள் ஊக்குவிப்பதில்லை, ஆனால் மென்பொருளுடன் அமியோவை இணைப்பது அனைவருக்கும் ஒரே பக்கத்தில் இருப்பதை உறுதிசெய்து மேலும் சுவாரஸ்யமான இடைவினைகள் மற்றும் விளையாட்டு சாத்தியக்கூறுகளுக்கு கதவை திறக்கும்.

IMG 9562.JPG

நாங்கள் சற்று உற்சாகம் அடைந்திருக்கிறோம் – நிண்டெண்டோவின் குமிழிகள் நிச்சயமாக அந்த மறைந்திருக்கும் என்என்சி சில்லுகளை காடுகளில் பயன்படுத்திக் கொள்ளக்கூடிய ஒன்றைக் கொண்டு வர முடியும். பழைய தொழில்நுட்பத்தை மறுசீரமைப்பதற்கான புதிய மற்றும் சுவாரஸ்யமான வழிகளை கண்டுபிடிப்பதில் நிறுவனம் திறமையானது. சில எளிய இயக்கம் தொழில்நுட்பம் Wii புரட்சியை எப்படி ஆரம்பித்தது, அல்லது எப்படி வயதான விளையாட்டு பாய்வை புக்கிங் புத்துயிர் பெற்றது என்று யோசியுங்கள். உண்மையில், பொயோமோன் அமியோபிக் கருத்துகளை புதுப்பிப்பதற்கான சரியான வாகனம் ஆகும். போகிமொன் ரம்பிள் யு ? அதன் காப்ஸ்யூல் பொம்மை கருத்து கொடியின் மீது இறந்து விட்டது, ஆனால் ஒரு சூடான நிமிடத்திற்கு, அந்த சிறிய முன்-அமியானோ சிலைகள் Nintendo NFC உடன் எடுக்கும் திசையை குறிக்க தோன்றியது.

உரிமையாளரின் அரக்கர்களின் எண்ணிக்கையானது நம் ஒருகாலத்தில் கற்பனை செய்யப்பட்ட பொம்மைகள்-க்கு-வாழ்க்கை / போகிமொன் ஆர்பிஜி குறுக்குவழியை நடைமுறைப்படுத்தாது – வெளிப்படையாக, உன்னுடன் உள்ள அனைத்து விவரங்களையும் நீங்கள் எடுத்துச் செல்லப் போவதில்லை, சரியான ஒன்றை கண்டுபிடிக்கும் உண்மை தொடர்ந்து வாசகர் அதை தட்டுவதன் விரைவில் ஒரு சோர் மாறும் – ஆனால் உரிமையாளர் விலங்கு க்ராங்கிங்: Happy Home Designer பார்த்தோம் அமெயோ அட்டைகளை பயன்படுத்தி ஒரு வர்த்தக அட்டை குறுக்கு பழுத்த தெரிகிறது. போகிமொன் பிராண்டின் மீது நேரடி கட்டுப்பாட்டைக் கொண்டிருப்பது விலங்குக் கடவலைப் போலன்றி, தி போகிமொன் கம்பெனி (இதில் நிண்டெண்டோ கூட்டு உரிமையாளர்) இருக்கிறார், எனவே இரு ஜோடியைக் கொண்டு வர ஜாகுவார்கள், ஆனால் ஒரு விஷயம் இருந்தால் போகிமொன் கம்பெனி பாக்கெட் மான்ஸ்டர்களை விட அதிகம் பிடிக்கும் , இது கடினமான பணச் செலவு . மாறுபடும் விற்பனையானது நம்பமுடியாத அளவிற்கு ஆரோக்கியமாகவும், 3DS குடும்பத்தைப் போலன்றி, ஒவ்வொரு பணியகமும் (அல்லது இன்னும் சரியாக, ஒவ்வொரு சரியான ஜாய்-கான்) உள்ளமைக்கப்பட்ட NFC ரீடர் கொண்டிருக்கிறது, எனவே பிளேயர் தளம் முதன்மையாக உள்ளது.

அமீபா ஒருங்கிணைப்பு போகிமொன் ஸ்விட்ச் கடையில் என்ன இருக்கிறது என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரசியமாக இருக்கும். மிகவும் குறைந்தது, நாம் ஸ்மாஷ் amiibo வடிவத்தில் Gen 1 தொடக்க பார்த்து , மற்றும் மீண்டும் நாம் அவர்களை ஒடி வேண்டும் என்று தெரிகிறது , மிக குறைந்தபட்சம், அவர்கள் அழகாக சிறிய புள்ளிவிவரங்கள் இருப்பேன். இருப்பினும், அவர்களில் ஏராளமான சாத்தியமற்ற சாத்தியங்கள் உள்ளன, மேலும் ஸ்விட்ச் வெற்றியைத் தொடர்ந்து, அதைத் திறக்க இன்னும் தாமதிக்கவில்லை.