ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் இப்போது 70,500 ரூபாய்க்கு தொடங்குகிறது? அதிகாரப்பூர்வ விலைக் குறைப்பு – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்

ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் இப்போது 70,500 ரூபாய்க்கு தொடங்குகிறது? அதிகாரப்பூர்வ விலைக் குறைப்பு – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்
ஐபோன் XR, ஐபோன் XR தள்ளுபடி, ஐபோன் விலை வெட்டு, iphpone xr விலை வெட்டு, ஆப்பிள், ஆப்பிள் ஐபோன் xr, ஐபோன் x விலை வெட்டு, ஐபோன் xr தள்ளுபடி, ஐபோன் விவரக்குறிப்பு, ஐபோன் xr குறிப்புகள், ஐபோன் xr விலை துளி, ஐபோன் xr விமர்சனம்
ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் ரூ .6,400 என்ற அதிகாரப்பூர்வமற்ற விலைக் குறைப்பு அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது.

ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் மும்பை சார்ந்த சில்லறை விற்பனையாளரான மகேஷ் டெலிகொம் என்ற தொலைபேசி எண்ணில் விலைக்கு விற்பனையாகும் என்று அறிவித்துள்ளது. ஐபிஎஸ் எக்ஸ்ஆரின் 64 ஜிபி வேரியண்ட் ரூ 70,500, 128 ஜிபி மாற்று ரூ 75,500 மற்றும் 256 ஜிபி மாற்று ரூ 85,900 ஆகியவற்றை வழங்குகின்றது. எனினும், ஆப்பிள் இது போன்ற உத்தியோகபூர்வ விலை வெட்டு இல்லை என்று கூறியுள்ளார்.

ஆப்பிள் இந்தியாவின் உத்தியோகபூர்வ இணையத்தளம் ரூ. 76,900 என்ற அசல் வெளியீட்டு விலைகளை தொடர்ந்து காட்டுகின்றது. ஆப்பிள் நிறுவனத்தின் மற்ற அங்கீகரிக்கப்பட்ட மறுவிற்பனையாளர்களான Flipkart அல்லது அமேசான் இந்தியா போன்றவை ஐபோன் XR க்கான அசல் வெளியீட்டு விலைகளை தொடர்ந்து காட்டுகின்றன.

மகேஷ் டெலிகாம் நிறுவனத்தின் ‘விலைக் குறைப்பு’ குறுகிய காலக் கட்டணமாக இருக்கலாம், இது வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்கப்படுகிறது. மற்ற வியாபாரிகள் அத்தகைய விலை குறைப்புக்களை அறிவிக்கவில்லை.

பார்க்க: ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் விமர்சனம்

ஐபோன் XR மீது விலை வீழ்ச்சி ஆப்பிள் இருந்து வரவில்லை என்று அது உத்தியோகபூர்வ இல்லை என்று அர்த்தம். மகேஷ் டெலிகொம் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் மாடல்களில் ரூ .6,400 வரை தள்ளுபடி அளிக்கிறது.

ஐபோன் XR ஐ பரிசீலிப்பதில் மிகவும் விருப்பமான விருப்பங்களை விரும்புவோருக்கு, இந்திய ஐஸ்டோரைப் போன்ற அங்கீகரிக்கப்பட்ட மறுவிற்பனையாளர்களிடமிருந்து 3,299 ரூபாய் ஈஎம்ஐ கிடைக்கும் என்று மனதில் கொள்ளுங்கள். ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மற்றும் ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மேக்ஸின் குறைந்த மாறுபாடு ஆகும். 81,900 (128GB) மற்றும் ரூ 91,900 (256GB) ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கும் உயர்ந்த சேமிப்பு பதிப்புகள் இந்தியாவில் ரூ. 76,900 (64 ஜிபி) விலையில் ஆரம்பிக்கப்பட்டது.

#Apple #iPhoneXR #Pricedrop
64 ஜிபி எங்கள் சலுகை விலை Rs.70500 / –
128GB எங்கள் சலுகை விலை ரூ .75500 / –
256 ஜிபி எங்கள் சலுகை விலை Rs85900 / – pic.twitter.com/4HarwMsWB3

– மகேஷ் டெலிகாம் (@MAHESHTELECOM) பிப்ரவரி 9, 2019

ஆப்பிள் ஐபோன் XR அம்சங்கள் மற்றும் குறிப்புகள்

1792 X 828 பிக்சல் தீர்மானம் கொண்ட 6.1 அங்குல திரவ ரெடினா எல்சிடி டிஸ்ப்ளே இடம்பெறும், ஆப்பிள் A12 பயோனிக் சிப்செட் மூலம் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் இயக்கப்படுகிறது. தொலைபேசி f / 1.8 துளையுடன் 12MP தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒற்றை அகலமான பின்புற கேமரா. முன் கேமராவிற்கு, ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் f / 2.2 துளையுடன் 7MP சென்சரைக் கொண்டுள்ளது.

தொலைபேசி அனைத்து சேமிப்பு மாதிரிகள் 3 ஜிபி ரேம் மற்றும் அது ஒரு கொண்டுள்ளது 2716 mAh பேட்டரி. தண்ணீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பிற்கான தொலைபேசி IP67 சான்றிதழோடு வருகிறது. சிவப்பு, மஞ்சள், வெள்ளை, பவளம், கருப்பு மற்றும் நீல நிறத்தில் ஆறு வண்ண விருப்பங்கள் உள்ளன.