ஐ.ஐ.எம் கல்கத்தா 100% வேலைவாய்ப்பு பதிவு, 24.96 லட்சம் சராசரி சம்பளம் வழங்கப்படுகிறது – NDTV செய்திகள்

ஐ.ஐ.எம் கல்கத்தா 100% வேலைவாய்ப்பு பதிவு, 24.96 லட்சம் சராசரி சம்பளம் வழங்கப்படுகிறது – NDTV செய்திகள்

பல்வேறு துறைகளில் இருந்து 123 நிறுவனங்கள் மொத்தம் 501 வாய்ப்புகளை வழங்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளன

கொல்கத்தா:

ஐ.ஐ.எம் கல்கத்தா அதன் அதிரடி பி.ஜி.பீ. திட்டத்தின் 54 வது தொகுதிக்கான 100% வேலை வாய்ப்புகளை மீண்டும் நிகழ்த்தியது, இதில் 441 மாணவர்களும் இருந்தனர். நாட்டில் பெரும்பாலான கல்வி நிறுவனங்களின் தொடர்ச்சியான மாநாடுகளின் படி, வேலை நாள் வாரத்தில் சலுகைகளை வழங்குவதற்கான இரண்டாவது நாளுக்கு ஒத்த தினம் 1 மதியம் மூடப்படும் வேலைவாய்ப்புகள். பல்வேறு பிரிவுகளில் இருந்து 123 நிறுவனங்கள் மொத்தம் 501 வாய்ப்புகளை வழங்கும் வேலை வாய்ப்புகளில் பங்கு பெற்றன. இதில் ஒரு பங்குக்கு ஒரு பங்குக்கு 15% பங்களிப்பு வழங்கப்பட்டது. 50% பேட்ச் கன்சல்டிங் (29%) மற்றும் நிதி (21%) பிரிவுகளில் ஏற்றுக் கொண்டது.

AT Kearney, Bain & Co., தி பாஸ்டன் கன்சல்டிங் குரூப் மற்றும் மெக்கின்ஸி & amp; கோக் போன்ற நிறுவனங்களை இரட்டை இலக்கங்களில் வழங்குகிறது. பிற முக்கிய பெயர்களில் EY- பார்டெனோன், அல்வாரெஸ் & மார்சல் மற்றும் PwC ஆகியவை உள்ளடங்கியிருந்தன. இருபத்தி நான்கு வாய்ப்புகளை ஏற்றுக்கொண்ட மிகப்பெரிய பணியாளராக ACCENTURE ஏற்றுக்கொண்டது.

கோல்ட்மேன் சாச்ஸ், பாங்க் ஆஃப் அமெரிக்கா மெர்ரில் லிஞ்ச் (பிஏஎம்எல்), சிட்டி, ஜே.பி. மோர்கன் சேஸ், டியூஷே வங்கி மற்றும் அவென்டஸ் போன்ற மாணவர்களுக்கான மாணவர்களுக்கான வாய்ப்புகளை வழங்குவதில் நிதி நிறுவனங்களில் முதன்மையான பெயர்கள் ஐ.ஐ.எம் கல்கத்தா திறமைக்கு தங்கள் பெயர்களைப் பெற்றன.

E-commerce, Operations and Product Management இல் உள்ள புதிய வயது நிறுவனங்கள், 2019 ஆம் ஆண்டின் வர்க்கத்தின் ஒரு பெரிய துண்டின் (16%) ஈர்த்தது, 68 ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட வாய்ப்புகள். அமேசான், யுபர், ஊடான், மீடியா.நெட், ஃப்ளிப்கார்ட், மைக்ரோசாப்ட் மற்றும் சேல்ஸ்போர்ஸ் ஆகியவை இந்த துறையில் பணியமர்த்துபவர்களில் முதன்மையானவை.

பொது முகாமைத்துவம் (14%), விற்பனை மற்றும் மார்க்கெட்டிங் (12%) மற்றும் IT- அனலிட்டிக்ஸ் (8%) ஆகியவை வளாகத்தில் இருந்து அதிக எண்ணிக்கையில் பணியாற்றப்பட்டுள்ளன. ஆதித்யா பிர்லா குழுமம், மஹிந்திரா, விப்ரோ, அதானி, எல் ஓரியல், Mondelez, ஹிந்துஸ்தான் யூனிலீவர், சாம்சங், கோகோ கோலா, பஜாஜ் ஆட்டோ, எக்எல்எல், அமெரிக்கன் எக்ஸ்பிரஸ் மற்றும் காக்னிசண்ட் ஆகியவை அடங்கும்.

கடந்த ஒரு வருடத்தில் ஐஐஎம் கல்கத்தா மேற்கொண்ட முயற்சிகளின் ஒரு கலவையாகும். கணினி மாற்றங்களில் ஒன்று பற்றி கருத்து தெரிவித்த பேராசிரியர் அபிஷேக் கோயெல், “சில மாணவர் தன்னார்வலர்கள் பெங்களூரிலிருந்து தொடக்கத் திறனுடன் இணைந்து திட்டமிட்ட முறையை உருவாக்கி, திறனுடன் கூடிய திறனை வளர்ப்பதற்கும், மாணவர்களுக்கும் தேர்வாளர்களுக்கும் இடையில் இடைமுக வாய்ப்புகளை அதிகப்படுத்துவதையும் உறுதிப்படுத்தினர். எங்களுக்கு.”

மூத்த அதிகாரிகளும் மாணவர்களை வாழ்த்தினர். டாக்டர் அன்சு சேத், இயக்குனர் ஐ.ஐ.எம் கல்கத்தா கூறுகையில், “எங்கள் எம்பிஏ திட்டத்தின் பங்கேற்பாளர்களின் திறமைக்கு இது போன்ற வலுவான கோரிக்கையைப் பார்க்க நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், இது அவர்களது திறமைக்கு மதிப்பளிக்கிறது, நாங்கள் நிறுவனத்தில் உள்ளோம். ” டாக்டர் பிரசாந்த் மிஸ்ரா, டீன் – புதிய முயற்சிகள் மற்றும் வெளி உறவுகளின் முடிவுகள் “ஆசிரியர்களின் கடின உழைப்பு மற்றும் மாணவர்களின் பிரதிபலிப்புகளை பிரதிபலிக்கிறது, இந்த வெற்றிக்கான வேலை வாய்ப்பு குழுவை நான் பாராட்டுகிறேன்.”

அடிப்படை புள்ளிவிவரங்களும் ஏறத் தொடர்ந்தன. சராசரி CTC 24.96 லட்சம் மற்றும் சராசரி 23.5 லட்சம், இது 0.76 லட்சம் மற்றும் 1.5 லட்சம் அதிகரித்துள்ளது.

வளாகத்தில் மனநிலை நிவாரணமும் மகிழ்ச்சியும் கொண்டது. “ஐ.ஐ.எம் கல்கத்தாவில் நாங்கள் 100% வேலை வாய்ப்பு பற்றி கவலைப்படவில்லை, எங்கள் தயாரிப்பில் மற்றும் கற்றலில் கவனம் செலுத்துகிறோம். கடின உழைப்பு மாணவர் தேர்வில் தேர்ச்சி பெற எளிதாக இருக்க முடியும்” என்று ஒரு மாணவர் தெரிவித்தார்.

மேலும் கல்வி செய்திகள் இங்கே கிளிக் செய்யவும்