கங்கனா ரனவுட்டைத் தனுஷரி தத்தா பாராட்டுகிறார்: அவர்கள் உங்கள் திறமைகளால் அச்சுறுத்தப்படுகிறார்கள் – டைம்ஸ் நவ்

கங்கனா ரனவுட்டைத் தனுஷரி தத்தா பாராட்டுகிறார்: அவர்கள் உங்கள் திறமைகளால் அச்சுறுத்தப்படுகிறார்கள் – டைம்ஸ் நவ்
தனுஷரி தத்தா பாலிவுட்டிற்கு எதிராக கங்கனா ரனவுட்டை ஆதரித்தார்

தனுஷரி தத்தா பாலிவுட்டிற்கு எதிராக கங்கனா ரனவுட்டை ஆதரித்தார்

கங்கனா ரனாட்டின் சமீபத்திய படம் மணிகார்நிகா: ஜான்சியின் ராணி பாக்ஸ் ஆபிஸில் நன்றாகத்தான் இருக்கிறது. உலகளாவிய பாக்ஸ் ஆபிஸில் இந்தப் படம் 100 கோடிக்கு மேலானது. பார்வையாளர்கள் திரையில் தனது கடுமையான சின்னம் அன்பு போது, ​​அவரது ஆஃப் திரை நபர் அல்லது லேசான அல்ல. பாலிவுட்டிற்கு எதிரான அவரது சமீபத்திய வெடிப்பு சமூக ஊடகத்தில் அலைகளால் நிறைய அமையும். சமீபத்தில் அலியா பட் குண்டுவெடித்து, கரண் ஜோகரின் கைப்பாவை என்று அழைத்தார்.

நேற்று, அனுபீர் கெர் தனது ஆதரவில் ட்வீட் செய்தார், மேலும் பெண்கள் அதிகாரம் மற்றும் உண்மையான ராக்ஸ்டார் ஆகியவற்றின் உண்மையான எடுத்துக்காட்டு என்று அவரை அழைத்தார் . இப்போது, ​​Tanushree Dutta Manikarnika நட்சத்திரம் அனைத்து பாராட்டு மற்றும் அவளை எதிராக யார் வெடிக்கிறது. ஒரு நீண்ட அறிக்கையில், Tanushree அவர் தனது தைரியம் வெறுக்கிறேன் மற்றும் அவரது திறமை மிரட்டல் ஏனெனில் தொழில் மீதமுள்ள எந்த ஆதரவு இல்லை என்று கூறினார்.

கீழே உள்ள கங்காணத்திற்கு ஆதரவாக அவரது அறிக்கையைப் படிக்கவும்:

கங்கனா ரனவுட் ஒரு அதிர்ஷ்டசாலி A ++ பட்டியல் நடிகை ஆவார். ஏன் கூடுதல் பிளஸ்? ஒரு பாலிவுட் நடிகைகளில் மிக உயர்ந்த பாலிவுட் குடும்பம் அல்லது ஒரு நம்பமுடியாத அளவிலான தூய மற்றும் பக்திமிக்க முகமூடி இல்லாமல், A- பட்டியலில் ஆண் நட்சத்திரங்களின் நாகரிகம் ஆதரவு மற்றும் சிபாரிசு இல்லாமல் பாலிவுட்டில் அவரது விளையாட்டின் மேல் இதை செய்த ஒரே ஒருவர் தான் திரையில் மற்றும் ஆஃப் அணிய. ஒரு பவர் ஹவுஸ் நடிகராக இருப்பதோடு மட்டுமில்லாமல் வெளிநாட்டிற்கு வெற்றிபெற ஒரு தொழிற்துறையில் ஒரு தனித்தன்மை வாய்ந்த மற்றும் புகழ்பெற்ற இடம் ஒன்றை உருவாக்கியவர் ஒருவர் உண்மையில் ஒரு எடுத்துக்காட்டு அமைத்துள்ளார். இந்தத் தாமரை அனைத்து துயரங்களுக்கும் போதும், பாலிவுட் ப்ராட் பாய்ஸ் கிளப்பை விட்டுவிட்டு, அவர்களின் வெற்றிக்காக அவமதிக்கும் வகையில் அவற்றின் த்ரெட்டில்களையும் தட்டிக்கழித்தனர். கங்கனா, அவர்கள் உங்கள் திறமைகளால் மிரட்டப்படுகிறார்கள் என்பதால் அவர்கள் உங்களுக்கு ஆதரவு கொடுக்கவில்லை, அவர்கள் உங்கள் தைரியத்தை வெறுக்கிறார்கள், தங்களது தண்டு தடிமனான தசை மூளைகளை இனி பூஜையில் எப்படி நீங்களே உண்டாக்கினீர்கள் என்பதை இனிமையாகப் புரியவைக்க முடியாது! ! அவர்கள் கடவுள்களாக நினைக்கிறார்கள், நீங்கள் உங்கள் சொந்த ஒரு multimillion டாலர் படம் வேண்டும் என்று ஒப்பு கொள்ள இது தேவதூஷணம். மனனர்கர்ணிகளின் வெற்றியைக் கொண்டு நீங்கள் அவர்களை மிகவும் மென்மையான இடமாகக் கொண்டு, அவற்றை மீட்க சில நேரம் எடுத்துக்கொள்வீர்கள். அவர்கள் இறுதியில் சுற்றி வரும் … அவர்கள் அல்லது வேறு அவர்கள் பொருத்தமற்ற ஆபத்து ரன்.

நான் இன்னும் படம் பார்த்ததில்லை ஆனால் அமெரிக்காவில் என் நண்பர்கள் அதை விரைவில் பார்க்க வேண்டும், ஒருவேளை, நான் விரைவில். என் பெற்றோர்கள் தொடக்க வாரத்தில் அதை பார்த்தேன் மற்றும் அவர்கள் அனைத்து புகழ், குறிப்பாக அது உங்கள் செயல்திறன். நல்ல வேலையைப் படியுங்கள்.

காதல்,
தனுஷரி தத்தா

கங்கனா இதைப் பற்றி என்ன சொல்ல விரும்புகிறாய் என்று தெரியவில்லை …

நேற்று, அனுமான் கஹர் வெளியே வந்து கங்கனாவை ஆதரித்து வந்தார். அவரது கவிதைகள், “# கான்கானா ரானவ்ட் ஒரு ராக்ஸ்டார், அவள் புத்திசாலித்தனம், நான் அவளை தைரியம் மற்றும் நடிப்பை பாராட்டியிருக்கிறேன், அவள் #WomenEmpowerment இன் உண்மையான உதாரணம்.”

கீழே பாருங்கள்:

பொழுதுபோக்கு, ஃபேஷன் மற்றும் வாழ்க்கை முறையின் அனைத்து சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளுக்காகவும் ZoomTV.com க்கு இசைவு செய்யவும்.

சிறந்த ஹாலிவுட் பொழுதுபோக்கு மற்றும் செய்திகளுடன் உங்கள் டிவி பார்ப்பதை அனுபவத்தை முடிக்க. இப்போது டைம்ஸ் மூவிஸ் மற்றும் நியூஸ் பேக் கிடைக்கும். இப்போது டைம்ஸ் மேன் பேக்குக்கு உங்கள் கேபிள் / டி.டி.எஸ். வழங்குனரை கேளுங்கள். மேலும் அறியவும்