காஸ்பர் பிரகாசம் ஒளி ஆய்வு: சிறந்த ஆனால் விலை உயர்ந்த – வர்த்தக இன்சைடர்

காஸ்பர் பிரகாசம் ஒளி ஆய்வு: சிறந்த ஆனால் விலை உயர்ந்த – வர்த்தக இன்சைடர்
<பிரிவில்> <பிரிவில்> <பிரிவில்> <பிரிவில்>

<பிரிவில்> <கட்டுரை>

காஸ்பர் ஒளிரும் ஒளியுடன் என் படுக்கையறை அட்டவணை. இது என் வாசிப்பு விளக்கு ஆகும். இது அனைத்து வாரமும் நான் பயன்படுத்தவில்லை. Kif Leswing / Business Insider
  • கஸ்பர் வாடிக்கையாளர்களுக்கு நேரடியாக மெத்தைகளை விற்பனை செய்வதற்காக அறியப்படுகிறது .
  • இப்போது, ​​நீங்கள் தூங்க உதவ வடிவமைக்க கேஜெட்களைத் தொடங்குகிறது.
  • அதன் முதல் தொழில்நுட்ப தயாரிப்பு, காஸ்பர் க்ளோ, சிறந்த தரமான சூடான ஒளி உற்பத்தி செய்கிறது – ஆனால் அது விலைமதிப்பற்றது.

காஸ்பர் ஒரு தொழில்நுட்ப நிறுவனம்?

முதல் பார்வையில், பதில் இல்லை என்று தோன்றுகிறது. காஸ்பர், நுண்ணுயிர்கள், தலையணைகள் மற்றும் பிற தூக்க பொருட்களை நேரடியாக இணையத்தில் நுகர்வோருக்கு விற்கிறது. நிச்சயமாக, அது இணையவழி சிறப்பு, ஆனால் நாங்கள் 2019 இல் தான் – ஒரு வலைத்தளம் கொண்ட நீங்கள் ஒரு தொழில்நுட்ப நிறுவனம் இல்லை.

அல்லது /www.cnbc.com/2017/06/20/casper-ceo-after-170-million-funding-round-we-are-set-up-to-do-well-in-the-public-markets.html “> $ 750 மில்லியனை மதிப்பில் $ 170 மில்லியனுக்கும் ஒரு முதலீட்டு மூலதன வட்டியை எழுப்புகிறது. அந்த வகையான எண்கள் வழக்கமாக மென்பொருள் நிறுவனங்களுக்கென்று ஒதுக்கப்பட்டுள்ளன, அவை இணைய சேவைகள் அல்லது ஆடம்பரமான கணினி வன்பொருளை உருவாக்குகின்றன – உங்களுக்குத் தெரியும், உண்மையான தொழில்நுட்ப நிறுவனங்கள்.

ஆனால் இப்போது, ​​காஸ்பர் ஒரு முழுமையான டெக் தொடக்கத்தை உருவாக்க புதிய வேட்டையில் ஈடுபடுவது போல் தெரிகிறது: காஸ்பர் பிரகாசம் ஒளி உள்ளிடவும், இது உங்கள் படுக்கை விளக்குக்கு பதிலாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இது தொழில்துறை வடிவமைப்பு, ஆடம்பரமான பேக்கேஜிங், சென்சார்கள் மற்றும் ஒரு உள்ளமைக்கப்பட்ட பேட்டரி ஆகியவற்றைக் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்ட, கலிபோர்னியாவில் வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உண்மை. இது ஒரு பயன்பாட்டை கொண்டுள்ளது. இது ஆப்பிள் வெளியிடும் ஏதோ போல் தெரிகிறது – அது கூட ஒரு சிறிய போல் தெரிகிறது HomePod , ஆப்பிளின் ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர்.

காஸ்பரின் வலைத்தளத்தில் உள்ள கோஷம்: “சிறந்த தூக்கத்திற்கான மாயாஜால ஒளி.”

நிச்சயமாக, Casper Glow ஒரு ஆப்பிள் போன்ற விலை குறிச்சொல் வருகிறது. ஒரு ஒளிரும் உருண்டை மற்றும் சார்ஜர் $ 89; நீங்கள் $ 169 ஒரு ஜோடி பெற முடியும். இதற்கிடையில், அமேசான் மீது, குறைவாக வடிவமைக்கப்பட்ட படுக்கை படுக்கையறை விளக்குகள் சுமார் $ 20 இல் தொடங்குகின்றன.

கடந்த வாரம், நான் கஸ்பர் குளோவின் மென்மையான, சூடான பளபளப்புக்கு தூங்கிக்கொண்டிருந்தேன். ஒளியின் தரம் அருமையாக இருக்கும்போது, ​​மற்றும் பல்புகள் மற்றும் சுவிட்சுகள் இல்லாமல் பலவிதமான பொத்தான்கள் மற்றும் சுவிட்சுகள் இல்லாமல் ஆர்புகள் அணைக்கப்படக்கூடிய வழி மிகவும் புத்திசாலியாக இருக்கிறது, இது ஒரு நல்ல விளக்கு என்று முடிவடைவதைப் பற்றி வரிக்குப் பிறகு கிட்டத்தட்ட $ 100 செலவழிக்கும் நியாயமானது – கூட இது தொழில்நுட்பத்தின் ஒரு இனிமையான துண்டு என்றால்.

காஸ்பர் ஒளிரும் ஒளியுடன் என் அனுபவம் என்னவென்றால்:

காஸ்பர் க்ளோவைப் பற்றிய சிறந்த விஷயம் ஒளியின் தரம்.

தரவு உருவகம்- e2e- name = “image-figure-image” தரவு-ஊடக-கொள்கலன் = “படம்” தரவு வகை = “img” id = “img-253557″> <இடைவெளி> ஹோலிஸ் ஜான்சன் / வர்த்தக இன்சைடர் உடன் உடன்

பளபளபபூட்டினால் வெளிப்படும் ஒளி மிகவும் சூடாக இருக்கிறது; அது என் படுக்கையறை உடனடியாக இன்னும் வசதியான உணர செய்தார். அதை படிக்க கூட பெரிய விஷயம் – உங்கள் கண்கள் கஷ்டமாக இல்லை, ஆனால் நீங்கள் விழித்திருக்க வைத்து போதுமானதாக இல்லை போதுமான ஒளி.

குளோவ் நீங்கள் உள்ள அறையில் பிரகாசத்துடன் பொருந்தக்கூடிய சென்சார்கள் உள்ளமைக்கப்பட்டிருப்பதைப் பயன்படுத்துகிறது, எனவே இது சூழலில் இருந்து சூழலுக்கு மாறுகிறது. இது ஒரு இருண்ட படுக்கையறைக்கு ஒளிரும் போதுமான வெளிச்சத்தை வழங்காது, ஆனால் ஒரு சிக்கலை எதிர்ப்பதாக ஒரு அம்சம் என்று நினைத்தேன். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, என் அறையில் ஒரு மேல்நிலை ஒளி உள்ளது, மேலும் நான் இன்னும் வெளிச்சம் தேவைப்பட்டால், நான் அதை வைத்துள்ளேன்.

காஸ்பர் க்ளோவ் பற்றி என் இரண்டாவது பிடித்த விஷயம் அதன் சைகைகள் ஆகும்.

 gif test

கஸ்பர் க்ளோவ் அடிப்படையில் எந்த பொத்தானும் இல்லை. மாறாக, இது ஒரு புத்திசாலி சைகைகள் ஒரு தொடர் பயன்படுத்துகிறது.

ஒளியின் மீது திரும்புவதற்கு, நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், உருண்டைகளைத் திருப்புகிறது. அதை மீண்டும் திருப்ப மீண்டும் அதை திருப்பி. வெளிச்சத்தை பிரகாசமாக்குவதோ அல்லது மங்கலாக்குவதோ, முழு திசைமாற்றமடைந்த சுழற்சியைப் போலவே நீங்கள் அதைத் திருப்பிக் கொள்கிறீர்கள். நீங்கள் இரவின் நடுவில் அதை எடுத்தால், அதை சிறிது சிறிதாக குலுக்கினால், அது மிகவும் மங்கலாகத் திரும்புகிறது, இதனால் உங்கள் வீட்டிற்கு செல்லவும் ஒரு பிரகாச ஒளி பயன்படுத்தலாம். இரண்டு உடல் பொத்தான்கள் உள்ளன, மேல் ஒரு மற்றும் கீழே ஒரு. நீங்கள் அவற்றை அழுத்தும்போது, ​​அதே பிரகாசத்தில் தங்கச் செய்ய ஒளி சொல்கிறது – இது வழக்கமாக தானாகவே 45 நிமிடங்கள் இயல்பாகவே மங்கலாகிறது.

நான் இந்த சைகைகளை நேசித்தேன். ஒரு நாளைக்குள்ளே, இரண்டாம் இயல்பு போலவே, நான் ஒளியை ஒளிந்து கொண்டேன். நான் ஒரு இரவுநேர பிரகாச ஒளி ஆக “வேட்டைக்காரன்” சைகை பிடித்திருந்தது. நான் என் அறை மற்றும் அபார்ட்மெண்ட் செல்லவும் என் தொலைபேசி பயன்படுத்த பயன்படுத்தப்படும், ஆனால் அது மிகவும் பிரகாசமான இருந்தது, நான் தண்ணீர் ஒரு தாமதமாக இரவு பானம் எழுந்து அல்லது குளியலறையில் செல்ல என்றால் என் மின்னஞ்சல்களை படிக்க ஆசை இருந்தது.

எனினும், காஸ்பர் க்ளோ என்னை தூங்க எனக்கு உதவவில்லை.

தரவு உருவகம்- e2e-name = “image-figure-image” தரவு-ஊடக-கொள்கலன் = “படம்” தரவு வகை = “img” id = “img-922892″> <இடைவெளி> ஹோலிஸ் ஜான்சன் / வர்த்தக இன்சைடர் உடன் உடன்

க்யூபரின் மிகப்பெரிய விற்பனையான புள்ளி க்ளோவ் அதை தூக்கத்தில் உதவுவதற்கு உதவுகிறது. நீங்கள் தூங்க உதவும் முக்கிய இரண்டு வழிகள் அதன் சூடான, கவர்ச்சியான ஒளி, அதே போல் ஒரு தானியங்கி மங்கலான சுழற்சி மூலம். நீங்கள் அதை இயக்கும் போது, ​​இயல்புநிலையாக அது 45 நிமிடங்கள் கழித்து அது மெதுவாகத் தொடங்குகிறது.

இறுதியில், எனினும், நான் படுக்கையில் என் தொலைபேசி படிக்க போன்ற பொருட்களை தொடர்ந்து தேர்வு, நான் நிச்சயமாக நான் எந்த எந்த ameliorates ஒளிரும் ஒளியின் நன்மைகள் காஸ்பர் க்ளோவ்வைப் பயன்படுத்தி வாசிக்கும்போது, ​​ஒளிமயமான ஒளி என்னால் தூங்க இயலாது – அது எனக்கு எரிச்சலாக இருந்தது. நான் அதை வாசிக்க போதுமான பிரகாசமான ஒளியை வைத்து அதை சரிசெய்ய வேண்டும். இறுதியில், நான் அதை புரட்டுவதன் மூலம் ஒளி அணைக்க வேண்டும், பின்னர் நான் எப்போதும் செய்துவிட்டேன் வழி தூங்க முயற்சி.

இது ஒரு அலாரமாக பயன்படுத்தப்படலாம். பயன்பாட்டின் மூலம், நீங்கள் ஒளிக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தைத் தெரிவிக்கலாம். ஆனால் என் ஜன்னல் மற்றும் விழிப்புணர்வு எழுப்ப ஒரு மென்மையான வழி என நான் விரும்பினார்.

நான் கடந்த வாரம் ஒரு அற்புதமான இரவு தூக்கத்தில் இருந்தேன் – ஆனால் அது காஸ்பர் க்ளோவ் உடன் எதையும் செய்யவில்லை என்று நான் நினைக்கவில்லை. நான் ஆரம்பத்தில் படுக்கைக்கு செல்ல தேர்வு செய்தேன்.

பயன்பாடானது வெறுமனே எலும்புகள், மற்றும் நீங்கள் அதை இல்லாமல் காஸ்பர் க்ளோவ் பயன்படுத்த முடியும்.

தரவு உருவகம்- e2e- name = “image-figure-image” தரவு-ஊடக-கொள்கலன் = “படம்” தரவு வகை = “img” id = “img-191720″> <இடைவெளி> ஹோலிஸ் ஜான்சன் / வர்த்தக இன்சைடர் உடன் உடன்

பல ஸ்மார்ட் விளக்குகள் மற்றும் lightbulbs போன்ற, Casper Glow அதன் சொந்த பயன்பாட்டை வருகிறது. பயன்பாட்டின் உள்ளே, நீங்கள் இரண்டு விளக்குகளை ஒன்றாக இணைக்கலாம், அலாரங்களை அமைக்கலாம், மேலும் மெதுவாக இயங்குவதற்கு நேரத்தை மாற்றவும், தானாகவே நிறுத்தவும்.

ஒரு மணி நேரம் என் படுக்கையறைக்கு அருகில் உட்கார்ந்திருக்கும் வரை நான் என் தொலைபேசியில் பயன்பாட்டை நிறுவவில்லை. ஒவ்வொன்றும் பயன்பாட்டிற்கு தேவை இல்லை, மேலும் எனது நோக்கங்களுக்காக இயல்புநிலை அமைப்புகள் பெரியதாக இருப்பதைக் கண்டேன்.

ஆனால் நான் பயன்பாட்டை நிறுவியபோது, ​​கூடுதல் அம்சங்களைக் கொண்டிருந்தேன். மற்ற ஸ்மார்ட் விளக்குகள் அதைக் காட்டும் நிறத்தை தேர்வு செய்கின்றன – காஸ்பர் க்ளோவ் இல்லை. என் வீட்டில் சில முகப்பு கிட்களை வைத்திருக்கிறேன், மற்றும் காஸ்பர் க்ளோவ் ஆப்பிள் நிறுவனத்தின் ஸ்மார்ட் ஹோம் மென்பொருளுடன் இயங்காது.

orbs கூட கோட்பாட்டளவில் பேட்டரி ஆயுள், ஆனால் நான் அதை சந்தித்ததில்லை. கிட்டத்தட்ட எல்லா நேரங்களிலும் என் பளபளப்பானது என் படுக்கையின் அடியில் அதன் சார்ஜரில் உட்கார்ந்தது, அதனால் அது குறைந்த பேட்டரிகளில் இயங்கினால் எனக்குத் தெரியாது.

இறுதியில், $ 89 விலை மிகவும் செங்குத்தானது

தரவு உருவகம்- e2e-name = “image-figure-image” தரவு-ஊடக-கொள்கலன் = “படம்” தரவு வகை = “img” id = “img-911357″> <இடைவெளி> ஹோலிஸ் ஜான்சன் / வர்த்தக இன்சைடர் உடன் உடன் $ 90 க்கும் குறைவான விலையில், அமேசானில் இருந்து ஒரு படுக்கையறை விளக்கு வாங்கலாம், ஒரு ஸ்மார்ட் லைட்பல்பில் செருகலாம், தானாக மயக்கம் அல்லது திருப்புதல் போன்ற ஆட்டோமேஷன் செய்ய உங்கள் விருப்பமான ஸ்மார்ட் ஹோம் மென்பொருளைப் பயன்படுத்தலாம். “gtc: suffix =” “gtc: mediawiki-xid = காலையில் ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில்.

வடிவமைப்பு மிகவும் நன்றாக இருப்பதால் மிகச் சில செயல்பாடுகளைக் கொண்டுள்ள ஒரு சாதனத்திற்காக குறிப்பிடத்தக்க அளவு செலுத்த வேண்டியது என் கருத்து. ஆனால் ஒளி தரத்தை நன்றாக உள்ளது, அதனால் நான் ஒரு நல்ல இரவு தூக்கம் மற்றும் செலவு இல்லை தேடும் என்றால், நான் தீவிரமாக ஒரு காஸ்பர் க்ளோ வாங்கும் கருத்தில் – அல்லது ஒருவேளை இரண்டு ஒரு தொகுப்பு.

கம்பிசர் என்று காஸ்பர் , தொடரும் முயற்சிகளில் ஒரு தொழில்நுட்ப நிறுவனம் ஆக, அதன் ஆய்வகங்களில் பல வேறுபட்ட தூக்க கேஜெட்கள் உள்ளன. இந்த முதல் பிரசாதம் எப்படி நேர்த்தியான மற்றும் நல்ல அடிப்படையில், நான் அடுத்த வெளியீடு என்ன பார்க்க உற்சாகமாக.

<பிரிவில்>

<இடைவெளி> மேலும்: உடன் அம்சங்கள் க்யாஸ்பர் கஸ்பர் க்ளோவ் பி.ஐ. புகைப்படம் <ஒதுக்கி வகுப்பு = "" தரவு-ரயில் = "" ஐடி = "எல்-வலதுராய்">

<இடைவெளி> பிரபலமான!

எலோன் மஸ்க் தனது $ 4.5 மில்லியன் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸை புறக்கணித்து வீடு விற்பனை செய்கிறார்.

லான் ஏஞ்சல்ஸை புறக்கணித்து $ 4.5 மில்லியன் வீட்டை எலோன் மஸ்க் விற்பனை செய்கிறார். இங்கே ஒரு பார்வை

<இடைவெளி> பிரபலமான!

முன்னர் இருந்ததை விட வேகமான, சத்தமில்லாமல், அதிக ஆடம்பரமாக இருக்கிறதா என்று பார்க்க ஹோண்டாவின் புதிய $ 5.25 மில்லியன் தனியார் விமானத்தில் நான் பறந்துவிட்டேன். இங்கே தீர்ப்பு இருக்கிறது.

நான் ஹொண்டாவின் புதிய $ 5.25 மில்லியன் தனியார் ஜெட் விமானத்தில் விரைவாக, சத்தமில்லாமல், முன்னர் இருந்ததை விட மிகவும் ஆடம்பரமானதாகக் கண்டேன். இங்கே தீர்ப்பு இருக்கிறது.

<இடைவெளி> பிரபலமான!

தென்மேற்கில் நியமிக்கப்பட்ட இடங்கள்? மற்ற விமான நிறுவனங்களிடமிருந்து ஒரு பெரிய மாற்றத்தை நிறுவனம் எவ்வாறு அமைக்கும் என்பதை இங்கே காணலாம்

தென்மேற்கில் நியமிக்கப்பட்ட இடங்கள்? ஒரு பெரிய மாற்றம் மற்ற விமான நிறுவனங்களை தவிர நிறுவனம் அமைக்க எப்படி

<இடைவெளி> பிரபலமான!

காஸ்ட்கோ, அமேசான், சாம்'ஸ் கிளப், மற்றும் பி.ஜே. ஆகியவற்றிலிருந்து நீங்கள் வாங்கக்கூடிய 15 விஷயங்கள் வெளிப்படையானது

காஸ்ட்கோ, அமேசான், சாம்’ஸ் கிளப், மற்றும் பி.ஜே. ஆகியவற்றிலிருந்து நீங்கள் வாங்கக்கூடிய 15 விஷயங்கள், வரவிருக்கும் போது,

<இடைவெளி> பிரபலமான!

விற்பனையாளர்களிடமிருந்து விற்பனையாளர்களுக்கு விற்பனையாளர்களுக்கான விலைகள் விற்பனைக்கு வந்த பின்னர் அதன் பயன்பாட்டை மாற்றியது - ஆனால் அது நடைமுறை மாற்றப்படவில்லை

விற்பனையாளர்களிடமிருந்து விற்பனையாளர்களுக்காக விலைகள் விற்பனைக்கு வந்த பிறகு, அதன் பயன்பாட்டை மாற்றியது. ஆனால் அது நடைமுறையில் மாற்றப்படவில்லை

<பிரிவில்>