கிரிக்கெட்டின் விசித்திரமான பிட் பின்னர் இந்தியாவின் இன்றைய போட்டியில் பங்கேற்றார்

கிரிக்கெட்டின் விசித்திரமான பிட் பின்னர் இந்தியாவின் இன்றைய போட்டியில் பங்கேற்றார்

மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிரான 3 வது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் நாள் ஆட்டத்தில் அல்ஜார்ரி ஜோசப் 52 ரன்னில் ஆட்டமிழந்தார். சில நிமிடங்கள் கழித்து நடுவர் அதை ஒரு பந்தை அடையாளப்படுத்தி ஸ்டோக்ஸ் நினைவு கூர்ந்தார். இங்கிலாந்து ஆல்-ரவுண்டர் இந்த சம்பவத்தை வினோதமானவர் என்று அழைத்தார்.

Ben Stokes was unbeaten on 62 at stumps on Day 1 of the third Test vs West Indies (Reuters Photo)Ben Stokes was unbeaten on 62 at stumps on Day 1 of the third Test vs West Indies (Reuters Photo)

மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிரான மூன்றாவது டெஸ்டின் முதல் நாள் ஆட்டத்தில் ஸ்டோக்ஸ் 62 ரன்னில் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார் (ராய்ட்டர்ஸ் ஃபோட்டோ)

சிறப்பம்சங்கள்

  • மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிரான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் இங்கிலாந்து அணிக்கு எதிரான அனைத்து ரன்னர் பென்ஸ் ஸ்டோக்ஸ் அசாதாரண ஓய்வு பெறுவார்
  • 70 வது ஓவரில் அல்ஜார்ரி ஜோசப் ஆட்டமிழந்தார். பின்னர் ஸ்டோக்ஸ் பெவிலியன் திரும்பினார்.
  • மூன்றாவது நடுவர் காட்சியை மறுபரிசீலனை செய்த பிறகு அது பந்து இல்லை என்று அறிவித்தார், ஸ்டோக்ஸ் மீண்டும் அழைக்கப்பட்டார்

வென்ற டாஸ்கள்: மேற்கிந்திய தீவுகள் டாஸில் வென்று முதலில் பேட்டிங் செய்ய முடிவுசெய்யப்பட்டது முடிவு: 4 விக்கெட்களில் மேற்கிந்திய தீவுகள் வெற்றி பெற்றது. பென் ஸ்டோக்ஸ் 52 ரன்களை எடுத்தார், அலிஜரி ஜோசப், இங்கிலாந்து இன் இன்னிங்ஸில் 70 வது ஓவரில் ஒரு கூர்மையான கேட்ச் எடுத்தார்.

பென் ஸ்டோக்ஸ் பெவிலியன் திரும்பினார் மற்றும் மூன்றாவது நடுவர் ஜோசப் உண்மையில் காட்சிகளையும் மறுபரிசீலனை செய்த பிறகு பந்து இல்லை என்று அறிவித்தார் போது அவரது பாதுகாப்பு உபகரணங்கள் அகற்றும். பந்துவீச்சில் இருந்து பென் ஸ்டோக்ஸை நினைவுகூறினார் .

ஸ்டோக்ஸ் வெளியேற்றப்பட்ட பின்னர் ஜானி பட்ஸ்டோ ஏற்கனவே ஜோஸ் பட்லர் அணியில் இணைந்தார், ஆனால் ஸ்டோக்ஸ் இங்கிலாந்தின் முகாமுக்கு மற்றும் அவர்களது ரசிகர்களிடமிருந்து விறுவிறுப்பான ரசிகர்களுக்கு திரும்பினார்.

“தொழில்நுட்பத்திற்காக கடவுளுக்கு நன்றி, இது எனக்கு முதன்மையானது, அவர்கள் ஒருவேளை கட்டுப்பாட்டிற்கு வர வேண்டியதுதான், சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் நீங்கள் நடைபயிற்சி செய்யக்கூடாது, மாறிவரும் அறைகளுக்குள் நுழைந்துவிட்டு பின்னர் இரண்டு நிமிடங்கள் கழித்து வெளியேற வேண்டும்,” ஸ்டோக்ஸ் முதல் நாள் ஆட்டத்தின் முடிவில் கூறினார்.

“நான் என் பேண்ட் எடுக்கவில்லை ஒரு நல்ல வேலை இது ஒரு விசித்திரமான பிட் அனைத்து சுற்று போட்டியில் இருந்தது.என் மற்றும் ஜோஸ் நன்றாக வெளியே சென்ற போது நான் அதே மனதில் மீண்டும் என்னை பெற முயற்சி. நான் அதை வெற்று மற்றும் மீண்டும் தொடங்க வேண்டும் அதனால் நடக்கிறது cheering நிறைய இருந்தது, “என்று அவர் கூறினார்.

MCC இன் ஏப்ரல் 2017 ன் சட்டம் 31.7 சட்டத்தை வரையறுக்க, ஸ்டோக்ஸ் பயனடைந்தது. ஒரு விக்கெட் “ஒரு தவறான நிலையில்” விட்டுச்சென்ற ஒரு பேட்ஸ்மேனின் நிலைப்பாட்டை சட்டமானது நிர்வகிக்கிறது.

அக்டோபர் 2017 ல் நடைமுறைக்கு வந்த இந்த மீளாய்வு சட்டம், வீரர் ஒரு துடுப்பாட்ட வீரர் “வெளியே இருப்பதை தவறாக புரிந்து கொண்டால்,” அந்த வீரர் திருப்தி அடைந்தால், அவர்கள் ஒரு பேட்ஸ்மேனை நினைவுகூறலாம் என்று நடுவர்கள் மீது அதிகாரம் கொடுத்துள்ளது.

சட்டம் கூறுகிறது: “ஒரு வீரர் வெளியேறாததால், ஒரு வீரர் வெளியேறாததால், விக்கெட் விட்டு விட்டார் என்று திருப்தி அடையும்போது நடுவர் குறுக்கிடுவார், நடுவர் குறுக்கிடுவதன் மூலம் டெட் பந்தை அழைப்பதுடன், மற்றும் பேட்ஸ்மேனை நினைவுகூருவார்.

“ஒரு பேட்ஸ்மேன் எப்போது வேண்டுமானாலும் திரும்பப் பெறும் போது, ​​பந்து வீச்சில் அடுத்த விக்கெட்டை வீழ்த்துவதன் மூலம் உடனடியாக நினைவுகூரப்படலாம், இது, இன்னிங்ஸின் கடைசி விக்கெட்டாக இல்லாவிட்டால், அது முன்கூட்டியே வெளியேறும் போது உடனடியாக இருக்க வேண்டும் . ”

ஸ்டோக்ஸ் 62 ரன்னும், பட்லர் 67 ரன்களும் எடுத்தார்.

ஸ்டோக்ஸ் மற்றும் பட்லர் ஆகியோர் மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் இங்கிலாந்து அணிக்கு 4 விக்கெட்டுகளை இழந்து 231 ரன்கள் எடுத்தனர்.

மூன்று போட்டிகளில் முதல் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளில் தோல்வியுற்ற பிறகு இங்கிலாந்து தொடரை இழந்தது.

மேலும் காண்க:

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க