கூகுள் மேப்ஸ் AR நேவிகேஷன் ஒரு சில பயனர்களுக்கு உருவாகிறது – எட்ஜெட்

கூகுள் மேப்ஸ் AR நேவிகேஷன் ஒரு சில பயனர்களுக்கு உருவாகிறது – எட்ஜெட்

முக்கிய செயல்பாடு அதே உள்ளது. நீங்கள் எங்கு இருக்கிறீர்கள் என்பது பற்றிய அடிப்படை யோசனைக்கு Google Maps ஐ GPS பயன்படுத்துகிறது, பின்னர் நீங்கள் இயக்க வேண்டிய இடங்களுக்கு மேல் 3D அம்புகள் கொண்டிருக்கும் மிகவும் சரியான இடம் பெற கேமராவை நம்பியிருக்கிறது. குறிப்பாக, எனினும், கூகுள் உங்களை சுற்றி AR பெற மிகவும் பெரிதும் தங்கியிருக்க விரும்பவில்லை. மிக நீண்ட நேரம் AR பயன்முறையில் தொலைபேசியை வைத்திருங்கள், அது சாதரத்தை குறைக்க நீங்கள் பிழையை மட்டும் செய்வதில்லை, ஆனால் கடைசியில் ஒரு மாற்றத்தை கட்டாயப்படுத்த திரையை இருளாக மாற்றும். பாதுகாப்பு காரணத்திற்காக (Google ஒருவருக்கொருவர் சந்திப்பதில்லை) அதேபோல் பேட்டரி சக்தியையும் தரவையும் சேமிக்கும்.

ஏஆர் தொழில்நுட்பம் உண்மையில் மீது வழக்கமான வழிசெலுத்தலிலிருந்து விளைவாக, குறைந்தபட்சம் இல்லாமல் எடுத்து கொள்ள மாட்டேன் கண்ணாடி பாணி அணியக்கூடிய. எனினும், நீங்கள் ஒரு சிக்கலான வெட்டும் அல்லது உங்கள் சரியான தாங்கு உருளைகள் இல்லை போது நீங்கள் அந்த சூழ்நிலைகளில் உதவ வேண்டும். ஜி.பி.எஸ் துல்லியமான விடயங்களைக் காட்டிலும், குறிப்பாக பெரிய நகரங்களில், உயரமான கட்டிடங்களை செயற்கைக்கோள் சமிக்ஞைகள் மூலம் குழப்பிக் கொள்ளக்கூடிய இடங்களில் இது உங்கள் மீட்புக்கு வரலாம்.