சிறந்த மொபைல், பிசி கேமிங் பாகங்கள் PUBG ரசிகர்கள் வாங்குதல் வேண்டும் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

சிறந்த மொபைல், பிசி கேமிங் பாகங்கள் PUBG ரசிகர்கள் வாங்குதல் வேண்டும் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

வீரர்யுனிச்சியின் போர்க்களங்கள் ( PUBG ) இந்தியாவில் மிகவும் பிரபலமாக உள்ளது. இது மொபைல் பதிப்பு அல்லது பிசி என்பதை, எல்லோரும் அதைப் பற்றி பேசுகிறார்கள். நீங்கள் விளையாட்டு அன்பு மற்றும் உங்கள் கேமிங் திறன்களை மேம்படுத்த வேண்டும் என்றால், நீங்கள் நல்ல சாதனங்கள் முதலீடு செய்ய வேண்டும்.

உதாரணமாக, பிசி கேமிங் நேசிக்கும் மக்களுக்கு பன்முக பணிபுரியும் மவுஸ் மற்றும் ஒரு விசைப்பலகையானது செல்லவும் மிகவும் வசதியாக இருக்கும். ஒரு நல்ல துணை உண்மையில் போட்டியாளர்களை தோற்கடிக்கும் வாய்ப்புகளை மேம்படுத்த உதவுகிறது.

ஒவ்வொரு சாதாரண அல்லது தீவிர விளையாட்டு ஆர்வலர் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும் என்று மேல் விளையாட்டு பாகங்கள் பட்டியல் இங்கே தான்.

SportsBot SS302 4-in-1

4-இன் 1 கேமிங் காம்போ ஸ்போர்ட்ஃபோட் எஸ்எஸ் 302-ஐ வழங்குகிறது. காம்போ 3-எல்இடி விசைப்பலகை, பாஸ் பூஸ்டர் சுவிட்ச், 5 + 1 (ஸ்க்ரோல் சக்கரம்) மற்றும் 4-எல்இடி மற்றும் எலிபட் ஆகியவற்றைக் கொண்ட மவுஸ் கொண்டுள்ளது. காம்போ ரூ 3,999 கிடைக்கும்.

விசைப்பலகை ஒரு பிளாஸ்டிக் உடல் கொண்டுள்ளது ஆனால் மிகவும் நீடித்த உணர்கிறது. இது ஒரு முழு நீள விசைப்பலகை ஆகும், இது முக்கிய செயல்பாடுகளை இழக்காதீர்கள். பெரிய சிக்லேட் விசைகளை விளையாட்டுக்குள் எளிதாக தட்டச்சு செய்ய அல்லது செல்லவும். எல்.ஈ. ஒளி முழு தொகுப்பு மிகவும் கவர்ச்சிகரமான செய்கிறது. பல்பணி சுட்டி மிகவும் வேகமாக மற்றும் வியக்கத்தக்க பயன்படுத்த எளிதானது. ஹெட்ஃபோன்கள் அதன் விலை புள்ளிகளுக்கு மிகவும் கௌரவமாக உள்ளன.

SportsBot SS 302 இன் சிறந்த அம்சங்கள் 40 மிமீ ஸ்பீக்கர் டிரைவர், 6 நிரல்படுத்தக்கூடிய மேக்ரோ விசைகள், 4DPI விருப்பங்கள், தனிப்பயனாக்கக்கூடிய ஒளி அமைப்பு.

HyperX விளையாட்டு ஹெட்ஃபோன்கள்

உங்கள் ஹெட்ஃபோன்களிலிருந்து பிட் அதிக சக்தி தேவைப்பட்டால், குறிப்பாக PUBG போன்ற விளையாட்டுகளுக்கு உகந்ததாக இருந்தால், நீங்கள் HyperX கேமிங் ஹெட்ஃபோன்களைக் கருத்தில் கொள்ளலாம். அதன் கிளவுட் ஸ்டிங்கர் கோர் கேமிங் ஹெட்செட் ரூ 1000 க்கு ஆன்லைனில் கிடைக்கிறது. பிளேஸ்டேஷன் 4 க்கான பிரீமியம் HyperX கிளவுட் இருக்கிறது, இது ரூ 9,000 க்கு கிடைக்கிறது.

அண்ட்ராய்டு ஸ்மார்ட்போன்களுக்கான கட்டுப்பாட்டாளர்

ஆன்-ஸ்கிரீன் பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தி எப்போது வேண்டுமானாலும் தொலைபேசியில் விளையாடுவதற்கு போது, ​​ப்ளூடூத் கட்டுப்பாட்டு, Xbox அல்லது பிளேஸ்டேஷன் போன்ற உடல் பொத்தான்களின் வசதியை வழங்குகிறது. டாப் ரைடர் போன்ற நிறைய விளையாட்டுகள், திரையில் தொடு பொத்தான்களைக் காட்டிலும் ஒரு கட்டுப்பாட்டுடன் சிறப்பாக செயல்படுகின்றன என்பதை நினைவில் கொள்க.

நீங்கள் சுமார் 1,500 ரூபாய்க்கு ஆன்லைனில் கிடைக்கும் Aoile வயர்லெஸ் ப்ளூடூத் கேம்ஸ்பாட் ரிமோட் கேம் கண்ட்ரோலராக இருக்கலாம். மாற்று மென்பொருள்கள் iPega PG-9087 வயர்லெஸ் கேம் கன்ட்ரோலர், அமேகெட் எவோ கேம்பேட் ப்ரோ 2 மற்றும் எம்ஐஜிடி C04 வயர்லெஸ் ப்ளூடூத் கேம்பேட் கண்ட்ரோலர் ஆகியவை அடங்கும்.

முதல் பதிப்பு: பிப்ரவரி 10, 2019 19:51 IST