நீத்து கபூர் அல்லது ரிஷி கபூர்: அலியா பட் பி.எஃப். ரன்பீர் கபூர் தனது 'தளர்வான, மாஸ்ட்' அணுகுமுறையை பெறுகிறார் – டைம்ஸ் நவ்

நீத்து கபூர் அல்லது ரிஷி கபூர்: அலியா பட் பி.எஃப். ரன்பீர் கபூர் தனது 'தளர்வான, மாஸ்ட்' அணுகுமுறையை பெறுகிறார் – டைம்ஸ் நவ்
ரன்பிர் கபூரின் குடும்பம் ரிஷி கபூர் மற்றும் நீது கபூருடன் அலி பட்

ரன்வீர் கபூரின் குடும்பம் ரிஷி கபூர் மற்றும் நீது கபூருடன் ஆலியா பட் || புகைப்பட கடன்: Instagram

கடந்த வருடம் தான் பாலிவுட் நடிகர்கள் அலியா பட் மற்றும் ரன்பீர் கபூர் ஆகியோர் துவங்கினர். அண்மைக்காலமாக அயன் முகர்ஜியின் பிரம்மந்திராவில் ஒன்றாக நடிகர்கள் தோன்றியுள்ளனர், அவர்கள் தங்கள் உறவைப் பற்றி திறந்துவைத்த விதத்தில் வித்தியாசமான அணுகுமுறையைக் கொண்டிருக்கலாம் ஆனால் அவர்களது உறவு பற்றிய வதந்திகள் மற்றும் இறுதி உறுதிப்படுத்தல் ‘ராலியா’ ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சியை விட அதிகம்.

ரன்பீர் உறவு மற்றும் காதல் என்ற உணர்வு பற்றி குரல் இருந்தபோதும், ரன்பிர் பெற்றோர், நீது கபூர் மற்றும் ரிஷி கபூர் ஆகியோருடன் அவர் உறவு மற்றும் சமன்பாட்டைப் பற்றி இப்போது அலியா இப்போது திறந்திருக்கிறார். கபூர் மருமகனை அடிக்கடி புகைப்படம் எடுத்துக்கொண்டு நியூயார்க்கில் புத்தாண்டு விழாவில் கலந்து கொண்ட ஆலியா, ரன்பீர் பெற்றோர்களைப் பற்றி மிகச் சிறந்த விஷயங்களைக் கூறுகிறார்.

இந்தியா டுடே ஒரு அறிக்கையின்படி, அலியா நீது கபூருக்காகப் அனைத்து பாராட்டு இருந்தது. அவளுக்கு ஒரு அற்புதமான மனிதனை அழைத்து, வாழ்க்கையில் ஒரு பெரிய அணுகுமுறை உள்ளது என்று அலியா கூறினார். “நீதுஜி ஒரு அற்புதமான மனிதர், நான் அவளை ஒரு நண்பனாக அழைக்கிறேன், அவள் சலித்துக்கொள்கிறாள், வாழ்க்கையில் ஒரு பெரிய அணுகுமுறை உள்ளது, நான் ரன்பீர் அந்த குளிர், நிம்மதியாக, குளிர்ந்த நீளமாகவும், தாய்.”

ரன்பீர் தந்தை மற்றும் மூத்த நடிகர் ரிஷி கபூரைப் பற்றி, அலி, அவரைப் பற்றி மிகச் சிறந்த விஷயம் அவர் தனித்துவமானது என்று கூறினார். “ரிஷிஜி … (புன்னகைக்கிறார்) அவரைப் பற்றி மிகச் சிறந்த விஷயம், அவர் தனித்தன்மை வாய்ந்தவராய் இருக்கிறார் என்று கூறிவிட்டார். ரிஷிஜிக்கு செலவழிக்க சில நேரம் எடுக்கும் போதெல்லாம், அவருடன் தனித்து இருப்பதால் நீங்கள் அவருடன் சந்தோஷமாக இருக்கிறீர்கள். ஒரே ஒரு ரிஷி கபூர் மட்டுமே இருப்பதால், அவரால் எதையும் கற்றுக் கொள்ள முடியாது. ”

வேலை முன்னணியில், அலியாவின் அடுத்த படம், குல்லி பாய், பிப்ரவரி 14 அன்று வெளியிடப்பட உள்ளது. அதன்பிறகு, வருண் தவான், அமிருதா ராவ், சோனாக்ஷி சின்ஹா ​​மற்றும் பிரம்மந்திரா ஆகியோருடன் கலங்கில் காணப்படுகிறார். ரன்வீர் சிங், ஜனவி கபூர், அனில் கபூர், பூமி பெட்நேகர் மற்றும் விக்கி கவுசல் ஆகியோருடன் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் கரன் ஜோகரின் டக்ட் படத்திலும் அவர் நடிக்கவுள்ளார்.

சிறந்த ஹாலிவுட் பொழுதுபோக்கு மற்றும் செய்திகளுடன் உங்கள் டிவி பார்ப்பதை அனுபவத்தை முடிக்க. இப்போது டைம்ஸ் மூவிஸ் மற்றும் நியூஸ் பேக் கிடைக்கும். இப்போது டைம்ஸ் மேன் பேக்குக்கு உங்கள் கேபிள் / டி.டி.எஸ். வழங்குனரை கேளுங்கள். மேலும் அறியவும்