மேரே பியாரே பிரதமர் டிரெய்லர்: ராகேஷ் ஓப் பிரகாஷ் மெஹ்ராவின் படம் உறுதிப்படுத்துகிறது – தி எக்ஸ்பிரஸ்

மேரே பியாரே பிரதமர் டிரெய்லர்: ராகேஷ் ஓப் பிரகாஷ் மெஹ்ராவின் படம் உறுதிப்படுத்துகிறது – தி எக்ஸ்பிரஸ்
மேரே பியரே பிரதமரின் டிரெய்லர்
மேரே பியாரே பிரதமர் மார்ச் 15 அன்று வெளியீடு.

மேரே பியாரே பிரதமரின் தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் ராகேஷ் ஓம் பிரகாஷ் மெஹ்ரா இயக்குநரின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர். மெஹ்ரா ரங் தே பசந்தி மற்றும் பாக் மில்கா பாக் போன்ற படங்களில் நடிக்கிறார். இருப்பினும், அவரது மற்ற திரைப்படங்களைப் போல் அல்லாமல், மேரே பியாரே பிரதம மந்திரி இயக்குனரின் குறைந்த பட்ஜெட்டில் பிரசாதமாகத் தெரிகிறது.

டிரெய்லர் இந்தியாவின் பிரதமரின் உத்தியோகபூர்வ இல்லம் 7, லோக் கல்யாண் மார்க், நெருங்கி வரும் சேரி குழந்தைகள் ஒரு ஜோடி ஒரு ஷாட் தொடங்குகிறது. அவர்களில் ஒருவர், கன்யாஹ்யா அல்லது கன்ஹு, நாட்டின் பிரதமர் இங்கே வாழ்கிறாரா என்பதை ஏற்றப்பட்ட பாதுகாவலரிடம் கேட்கிறார். இந்த காட்சியை கடந்த காலத்திற்கு முந்தியுள்ளது.

கன் ஒரு சேரியில் வாழ்கிறார் மற்றும் அவரது தாயார் சர்கம் (அஞ்சலி பாட்டில்) நேசிக்கிறார். அவர் தனது தாயின் வருவாய்க்கு உதவுவதற்காக சீரற்ற வேலை செய்கிறார். ஒரு கட்டத்தில், தெருக்களில் ஆணுறைகளை விற்பதற்கு அவர் கேட்கப்படுகிறார். மகிழ்ச்சியுடன், தனது நண்பர்களுடனான உறக்கங்களைத் தொடர்ந்து பணக்காரர்களின் வழியைப் பற்றி அவர் விவாதித்தார்.

ஒரு நாள் தெரியாத நபரால் சர்கம் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டுள்ளார். இந்தியாவின் பிரதமருக்கு ஒரு கடிதத்தை எழுதுவதற்கு கன்னு தனது தாயின் கற்பழிப்பு ஆவார். அவரது நண்பர்கள், அவர் பிரதமருக்கு கடிதம் கொடுக்க தில்லி வரும். அட்லுல் குல்கர்னி, ஒருவேளை பிரதமரின் அலுவலகத்தில் ஒரு அதிகாரி, கனுவை மட்டும் தான் கடிதத்தைப் பெற முடியும் என்று கூறுகிறார்.

கிளிப்பில் ஒரு கட்டத்தில், கவுன் செய்த ஏதாவது ஒரு காரணத்திற்காக இறைவனிடம் மன்னிப்பு கேட்க மறுக்கிறார். சர்கம் இருந்து மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்று கடவுள் தன்னை தான் என்று அவரது தாயார் சொல்கிறது.

இந்தத் திரைப்படம் திறந்த வெளியீடு மற்றும் சுகாதாரம் போன்ற விஷயங்களை சமாளிக்க கூறுகிறது. நாம் பாலியல் வன்முறை மற்றும் ஒருவேளை சாதி இயக்கங்கள் பட்டியலில் சேர்க்க முடியும். இது இந்திய சமுதாயத்தின் சில தாக்கங்கள் மீது தொடுகிறது மற்றும் புத்துணர்ச்சியூட்டும் மற்றும் வேடிக்கையாக இருக்கிறது.

திரைப்படத்தின் லோகல் ஸ்டேட்மெண்ட், “8 வயதான கனு மும்பை குடிசைக்குள் வசிக்கிறார், பிரதமருக்கு ஒரு கடிதம் எழுதியுள்ளார். பிரதம மந்திரி அவரை சந்திப்பாரா? ”

மேரே பியாரே பிரதமர் மார்ச் 15 அன்று வெளியீடு.