மோட்டோரோலா மோட்டோ ஜி 7 மற்றும் மோட்டோ ஜி 7 பிளஸ் மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்டது – GSMArena.com செய்திகள் – GSMArena.com

மோட்டோரோலா மோட்டோ ஜி 7 மற்றும் மோட்டோ ஜி 7 பிளஸ் மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்டது – GSMArena.com செய்திகள் – GSMArena.com

இந்த வாரம், மோட்டோரோலா G7 குடும்பம் நான்கு ஸ்மார்ட்போன்களைக் கொண்டதாகக் கொண்டிருப்பதாக அறிவித்தது . அவர்கள் ஒரு ஜோடி, மோட்டோ G7 மற்றும் மோட்டோ G7 பிளஸ் , இப்போது எங்கள் அலுவலகத்தில் ஆய்வு.

இடதுபுறத்தில் மோட்டோ G7, மோட்டோ G7 ப்ளஸ் வலது (எங்களை நம்புங்கள்)

மோட்டோ G7 பிளஸ் என்பது ஒரு ஸ்னாப் 636 உள்ளே மற்றும் பின்புறத்தில் 16MP + 5MP கேமரா அமைப்புடன், குஞ்சின் மிக உயர்ந்த பாய்ச்சலாகும். Snapdragon 636 இல் பிளஸ் அல்லாத வர்த்தகமானது 636 ஐ மிகவும் எளிமையானதாகக் கொண்டது, இது 12MP முதன்மை தொகுதி G7 பிளஸில் 16MP ஒன்றை மாற்றியமைக்கிறது.

வெளியே, இரண்டு தொலைபேசிகள் நடைமுறையில் அதே பார்க்க – அவர்கள் ஒரு நீர்வீழ்ச்சி மீதோ அதே 6.2 அங்குல காட்சி பயன்படுத்த. அறிவிப்பு நாளில் இருந்து எங்கள் முன்கூட்டியே கைபேசியில் அதை குறிப்பிட்டோம், இப்போது எங்களுடன் பேசுகிறோம், இப்போது தொலைபேசிகள் எங்களுடன் எங்களுடன் இருக்கின்றன – இந்த நீர்வீழ்ச்சிகள் பெரியவை. நேரம் கடந்து போகும் போதெல்லாம் நாம் அவர்களைக் கழுவ வேண்டும்.

இடதுபுறத்தில் மோட்டோ G7, மோட்டோ G7 ப்ளஸ் வலதுபுறம்

இயற்கையாகவே, G7 பிளஸ் சிறந்த செயல்திறன் நன்றி வேண்டும், ஆனால் மறுபுறம், நாம் வழக்கமான மோட்டோ G7 பேட்டரி ஆயுள் ஒரு சிறிய நன்மை வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம் – வேறு அனைத்து சமமாக இருப்பது (பேட்டரி திறன், திரை அளவு, உற்பத்தி செயல்முறை) , மெதுவாக சிப் மேலும் பொறுமை வேண்டும்.

G7 பிளஸ் வேகமான சார்ஜரைக் கொண்டிருக்கிறது மற்றும் நிலையான ஆதரவைக் கொண்டுள்ளது – 27W எதிராக 15W சக்தி செங்கல் மற்றும் QC4 எதிராக QC3. நாங்கள் எப்பொழுதும் செய்வது போல், எவ்வளவு விரைவான ஆற்றல் இந்த பேட்டரிகள் மூலம் வெளியேறும் மற்றும் எப்படி கடிகாரத்தை உறுதியாக இருக்க வேண்டும்.

மோட்டோ ஜி 7 ப்ளஸ் மூட்டை 27W சார்ஜர் கொண்டிருக்கிறது

மோட்டோ ஜி 7 இன் 12MP ஷூட்டருடன் ஒப்பிடுகையில் பிளஸ் 16MP கேமராவை எவ்வளவு தூரம் எடுக்கும் என்பதையும் நாம் தெரிந்து கொள்ள ஆர்வம் காட்டுகிறோம் – அது மெகாபிக்சல்கள் வரும்போது எல்லாவற்றையும் விட சிறந்தது அல்ல. என்று கூறினார், மோட்டோ G7 பிளஸ் சென்சார் உண்மையில் பெரிய, எனவே நாம் சில வெற்றிகளை பார்க்க எதிர்பார்க்கிறோம்.

நியாயமான விலையுயர்ந்த மிரண்டர்ஸ் சமீபத்திய ஆண்ட்ராய்டு 9.0 இல் அறிமுகப்படுத்தப்படுவதைக் காண இது நல்லது 9 – பெரும்பாலும் தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் கீழ் வரிசையில் உள்ள நேரங்களை வைத்து கவலைப்படுவதில்லை. மோட்டோரோலா G7s மற்றும் சரியான நேரத்தில் மாதாந்திர இணைப்புகளை ஒரு பெரிய மேம்படுத்தல் உறுதி, எனவே அனைத்து நன்றாக இருக்க வேண்டும்.

மோட்டோ ஜி 7

கூகிள் அண்ட்ராய்டு பை ‘மாத்திரையை’ கொண்டு வர முன் மோட்டோரோலா தனது சொந்த எடுத்து இருந்தது, மற்றும் இது சற்றே இந்த தலைமுறை சிறிது மாற்றி அமைக்கப்படும் – அது பிக்சல் போன்ற நிறைய, இன்னும் கொஞ்சம் வித்தியாசம் மற்றும் அது எவ்வளவு எளிதாக பார்க்க சுவாரசியமான இருக்கும் இந்த ஒரு விமர்சகர் தனது சொந்த பிக்சல் 3 மற்றும் மோட்டோ G7 இடையே சரிசெய்ய முடியும் அவர் மதிப்பாய்வு தான் (குறிப்பு: இந்த பத்திகள் எழுதி அதே பையன்).

சரி, நாம் சோதனைக்கு ஆய்வகத்திற்குள் செல்கிறோம் – மோட்டோ G7 மற்றும் மோட்டோ G7 பிளஸ் ஆகியவற்றின் முழு மதிப்பீட்டிற்காக காத்திருங்கள்.