வீடியோவில் புதிய ரெனால்ட் எம்.பி.வி சோதனை நடத்தப்பட்டது – எல்.எல்.ஆர்.எல்.எல் உறுதிப்படுத்தியது – ரஷ்லேன்

வீடியோவில் புதிய ரெனால்ட் எம்.பி.வி சோதனை நடத்தப்பட்டது – எல்.எல்.ஆர்.எல்.எல் உறுதிப்படுத்தியது – ரஷ்லேன்

ரெனால்ட் இந்தியா 7 சீட்டர் எம்.டி.வி. இது தேதி என ‘RBC’ என்ற குறியீட்டு பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த புதிய எம்.எம்.வி. ஒரு CMF- ஒரு தளம் மீது வைக்கப்படும், இதில் Kwid அடிப்படையிலானது. இது மாருதி எர்டிகா விட சிறியதாக இருக்கும், அது ஒரு துணை 4 மீட்டர் கார் ஆகும்.

ரெனால்ட் RBC , இன்னும் பெயரிடப்படாத, MPV பிரிவில் பிரெஞ்சு வாகன உற்பத்தியாளர்களிடமிருந்து இரண்டாம் பிரசாதம் ஆகும், இது முதலில் ரெனால்ட் லோடி ஆகும். வருத்தமாக, லாட்ஜ் ஒரு மாதத்திற்கு சுமார் 50 அலகுகள் விற்பனையாகி , நாட்டில் குறைந்த விற்பனையான MPV ஆனது.

ரெனால்ட் RBC குறைந்த விலை MPV ஆகும். துணை 4 மீட்டர் பிரிவில் இருப்பது எக்ஸிக்யூட் டூட் நன்மைகளைப் பெற உதவும். Reanult RBC நிறுவனத்தின் உலகளாவிய வரிசையில் இருந்து வடிவமைப்பு கூறுகளை கடன் வாங்குகிறது. உலகின் விற்பனைக்கு வரும் நவீன ரெனோல்ட் கார்களின் முன்னணி நறுமணப் பொருட்கள் ஈர்க்கப்பட்டு இருக்கும்.

அது முன்னர் மற்றும் பின்புறம் உள்ள குறுகிய ஓரங்களுடனே விளையாட்டுடன் கூடிய சக்கர வளைவுகளுடன் விளையாடுகின்றது. உட்புறங்கள் மிகுந்ததாக இருக்கும், இது ஒரு நீண்ட சக்கரம் கொண்டிருப்பதாக கருதுகிறது. மூன்றாவது வரிசையில் தாராள இடைவெளி சிறப்பம்சமாக இருக்கும், ஆனால் இது துவக்க இடத்தில் சமரசம் செய்யலாம். வாகன ஆர்வலர் ரிக்கி டல்பெஹராவின் வீடியோ ஷோவில் கீழே உள்ளது, இது வரவிருக்கும் ரெனால்ட் எம்.வி.விக்கு சிறப்பான தோற்றத்தை அளிக்கிறது.

புதிய RBC உடன் ரெனால்ட் பாதுகாப்பு அம்சங்களை வழங்க முடியும். இந்த இயக்கி மற்றும் இணை இயக்கி பெல்ட் நினைவூட்டல், இரட்டை ஏர்பேக்குகள், ஏபிஎஸ், ஈபிடி மற்றும் வேக எச்சரிக்கை அமைப்பு ஆகியவை அடங்கும், அவை அனைத்தும் தரமாக வழங்கப்படும்.

பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் எஞ்சின் விருப்பங்களை ரெனோட் ஆர்.பி.சி. பெட்ரோல் விருப்பம் 1.2 லிட்டர் 4 சிலிண்டர் ஆலைகளாக இருக்கலாம், இது டாட்ஸன் கோயிலில் உள்ளது . இந்த இயந்திரம் 70 PS சக்தி பற்றி வழங்குகிறது. இது கைமுறையாக அத்துடன் AMT உடன் இணைக்கப்படும். டீசல் இயந்திரம் 1.5 லிட்டர் 85 PS மின்சக்தியை உருவாக்குவதன் மூலம், டஸ்டரில் இருந்து கடன் பெறமுடியும்.

தேதி விலை விவரங்களை எந்த விலை விவரங்களும் வெளியிடப்படவில்லை, ஆனால் விலை வரம்பில் தீவிரமானதாக இருக்க வேண்டும் என எதிர்பார்க்கிறது, கனமான உள்ளூர்மயமாக்கலுக்கு நன்றி. இது 6-7 இலட்சம் ரூபாய். ஒருமுறை தொடங்கப்பட்டது, இது மாருதி எர்டிகா உடன் போட்டியிடும்.