வேர்க்கன் சொசைட்டி ஆலை மாற்றுத் திட்டங்களை பால் திணைக்களம் – தி கார்டியன்

வேர்க்கன் சொசைட்டி ஆலை மாற்றுத் திட்டங்களை பால் திணைக்களம் – தி கார்டியன்

தொண்டையின் பால் தீமைகளை வாங்குவதற்கான உறுதி சீட்டுகளை NHS திட்டம் வழங்குகிறது

வேகன் சமுதாயம் NHS ஆரோக்கியமான தொடக்கத் திட்டத்தில் சேர்க்கப்படக்கூடிய பாதாம் பால் போன்ற ஆலை சார்ந்த பால் தேவை.

வேகன் சமுதாயம் NHS ஆரோக்கியமான தொடக்கத் திட்டத்தில் சேர்க்கப்படக்கூடிய பாதாம் பால் போன்ற ஆலை சார்ந்த பால் தேவை. புகைப்படம்: லாரி காஸ்டெல் / கெட்டி இமேஜஸ் / Cultura RF

NHS அதன் ஆரோக்கியமான தொடக்கத் திட்டத்தை சீரமைக்க வலியுறுத்தியுள்ளது, இது மாடுகளின் பால் மற்றும் விலங்குகளால் பெறப்பட்ட வைட்டமின் D அடங்கிய இலவச சப்ளிஷன்களை வாங்குபவர்களுக்கு வழங்குகிறது.

சைவ சமூகம் NHS க்கான அழைப்பு எழுதியுள்ளார் ஆலை சார்ந்த பால் மற்றும் ஒரு சைவ நட்பு வைட்டமின் டி திட்டத்தில் சேர்க்கப்படும் இளம் குழந்தைகள் சில கர்ப்பிணி பெண்கள் மற்றும் பெற்றோர்கள் பால், பழம் செலவழிக்க கூப்பன்களை கூறுவது உருவாக்கிக்கொள்ள முடியும் என்பதோடு கீழ்தான் காய்கறிகள்.

தொண்டு ஆலை பால் கொள்முதல் மற்றும் சைவ உணவு பழக்கம் வைட்டமின் D “பற்றாக்குறைய மற்றும் unreasonably” தீமைகள் vegans பற்றாக்குறை மீது NHS திணிக்கப்பட்ட கட்டுப்பாடு கூறுகிறார்.

ஆரோக்கியமான தொடக்க வலைத்தளம் மட்டுமே சாதாரண மாட்டு பால் வாங்க முடியும் என்று குறிப்பிடுகிறது, இது முழு இருக்க முடியும், அரை நறுமணம் அல்லது skimmed மற்றும் மேலும் pasteurized, sterilized, நீண்ட வாழ்க்கை அல்லது தீவிர வெப்ப சிகிச்சை வேண்டும். இது வெளிப்படையாக சோயா பால் மற்றும் “பசுவின் பால் அடிப்படையற்றது இல்லை என்று குழந்தை சூத்திரம்” தவிர்த்து. சைவ உணவு பழக்கவழக்கங்கள், வைட்டமின் டி வைட்டமின் கொழுப்பில் இருந்து தயாரிக்கப்பட்டவை என்று குறிப்பிடுகின்றன.

வேகன் சொசைட்டி டாக்டர் ஜியானெட் ரோவ்லி மற்றும் வழக்கறிஞர்களான எடி பௌலஸ் ஆகியோரிடமிருந்து விலங்கினங்கள் பரிந்துரைக்கப்பட்டன .

கடிதம் இவ்வாறு கூறுகிறது: “சட்டத்தின் பாதுகாப்பிற்குள்ளான வெகுஜன குற்றச்சாட்டுகள் வந்துவிட்டால், அது ஆரோக்கியமான தொடக்கத் துவாரம் திட்டம் கவனக்குறைவாக பாகுபடுத்தப்படக்கூடும் என்று தோன்றுகிறது.”

வேகன் சொஸைட்டியில் உணவு நிபுணர் ஹீத்தர் ரஸ்ஸல் கூறினார்: “தினமும் கால்சியம் நிறைந்த உணவுகளை சாப்பிட வேண்டியது முக்கியம், மேலும் காய்கறி ஊட்டத்தில் ஊட்டச்சத்து நிறைந்த ஊட்ட பாலில் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது … கால்சியம் உள்ளடக்கம் ஒப்பிடக்கூடியது மற்றும் சோயாவழிகள் மாடு பால் போன்றவை புரதம் அளவு மற்றும் தரம் அடிப்படையில். ”

இங்கிலாந்தின் பெரியவர்களில் பாதிக்கும் அதிகமானவர்கள் இப்போது “சைவ உணவு பழக்கம் கொள்முதல் நடத்தை” மற்றும் முழுநேர vegans எண்ணிக்கை கடந்த 10 ஆண்டுகளில் நான்கு மடங்கு அதிகரித்து வருகிறது 600,000, வேகன் சொசைட்டி படி.

சுகாதாரத் திணைக்களம் கருத்துத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.