சித்ராலாஹரி டீஸர்: சாய் தராம் தேஜ் படம் சுவாரஸ்யமான கதாப்பாத்திரங்களுடன் ஏற்றப்பட்டுள்ளது – தி எக்ஸ்பிரஸ்

சித்ராலாஹரி டீஸர்: சாய் தராம் தேஜ் படம் சுவாரஸ்யமான கதாப்பாத்திரங்களுடன் ஏற்றப்பட்டுள்ளது – தி எக்ஸ்பிரஸ்
சித்ராலாஹரி டீஸர் சாய் தரர் தேஜா
சாய் தர்ம் தேஜ் நடிகர் சித்ராலாஹரி டீஸர் புதன்கிழமை தொடங்கப்பட்டது.

பாக்ஸ் ஆபிஸில் சூப்பர் ஹிட் செய்ய காத்திருக்கும் நடிகர் சாய் தரர் தேஜா இப்போது சித்ராலாஹாரியுடன் எல்லாவற்றையும் மகிழ்விக்கிறார். ஹைதராபாத்தில் உள்ள ராம நாயுடு ஸ்டூடியோவில் புதன்கிழமை திரைப்படத்தின் டீஸர் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது.

சித்ராலாஹரி டீஸர் ஒரு சுவாரஸ்யமான குறிப்பு தொடங்குகிறது. முதலாவதாக, 90 களில் ஒவ்வொரு வெள்ளிக்கிழமை இரவு தூர்தர்ஷன் தெலுங்கிலும் ஒளிபரப்பப்பட்ட சித்ராலாஹரி நிகழ்ச்சியைப் பற்றி ஒரு குரல் கொடுக்கிறது. இந்த நிகழ்ச்சியின் நோக்கம் பார்வையாளர்களை ஆர்வமூட்டியது, மீண்டும் மீண்டும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை ஒளிபரப்பியது. அந்த நேரத்தில் தெலுங்கு பார்வையாளர்களிடையே இது ஒரு மிகப்பெரிய தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியாக இருந்தது.

பின்னர், சித்ராலாஹரி படத்தின் நோக்கத்திற்காக அதே குரல்-மேல் குறிப்புகள் மற்றும் பிரதான கதாபாத்திரங்களை ஒருவரிடம் அறிமுகப்படுத்துவதோடு தொடர்கிறது. இது நவீதா பத்தூராஜைத் ​​தொடங்குகிறது, யாருடைய கதாபாத்திரம் ஆண்கள் நம்பாதவர் போல் தெரிகிறது, சாய் தரர் தேஜின் அறிமுகத்துடன் முடிவடைகிறது. விஜய், அவரது வாழ்க்கையில் எந்த அதிர்ஷ்டமும் இல்லாமல் ஒரு நபர் போல் ஒருவர்.

டீஸர் கல்யாணி பிரியதர்ஷன் மற்றும் சுனில் ஆகியோரின் கதாப்பாத்திரங்களையும் அறிமுகப்படுத்துகிறார். கல்யாணி தன் காதலை வெளிப்படையாகக் கவனித்துக் கொண்டிருக்கும் போது, ​​சுனில் தனது நகைச்சுவை உணர்வுடன் கவனத்தை ஈர்க்கிறார். மொத்தத்தில், சித்ராலாஹரி டீஸர் அதன் உண்மையான கதாபாத்திரங்களின் தனித்துவமான அறிமுகத்தை வழங்குகிறது.

சித்ராலாஹரி டீஸர் துவக்கத்தில் இருந்து சில புகைப்படங்கள் இங்கே உள்ளன.

சித்ராலாஹரி டீஸர் வெளியீட்டு நிகழ்ச்சி

சித்ராலாஹரி டீஸர் புகைப்படங்கள்சித்ராலாஹரி டீஸர் லுக்ன்

மித்ரி திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் சித்ராலாஹாரியின் தயாரிப்பாளர்களாக உள்ளனர், மற்றும் கிஷோர் திருமுலா இயக்குனர் ஆவார். முன்னர் வன்னடி ஒகேட் ஜிந்தகி மற்றும் நெனு ஷைலாஜா போன்ற நடிகர்களை நடிக்க வைத்திருக்கிறார்.

சித்ராலாஹரி, தேவி ஸ்ரீ பிரசாத்தின் இசை மற்றும் கார்த்திக் கட்டாமமேனி ஆகியோர் ஒளிப்பதிவாளர் ஆவார். இந்தப் படம் வென்னல கிஷோர், போசணி கிருஷ்ண முரளி மற்றும் பிரம்மஜியை முக்கிய பாத்திரங்களில் நடிக்க வைத்துள்ளது. இந்தப் படம் ஏப்ரல் 12 அன்று உலகளாவிய வெளியீடு செய்ய திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.