ஜான்சன் மற்றும் ஜான்சன் டாலர் புற்று நோய்க்காக $ 29 மில்லியன் செலுத்த உத்தரவிட்டார் – NDTV செய்திகள்

ஜான்சன் மற்றும் ஜான்சன் டாலர் புற்று நோய்க்காக $ 29 மில்லியன் செலுத்த உத்தரவிட்டார் – NDTV செய்திகள்

ஜான்சன் பேபி பவுடர் உள்ளிட்ட நிறுவனத்தின் talcum- தூள் அடிப்படையிலான தயாரிப்புகள் உள்ள கல்நார், அவரது மெசோடெல்லோமா ஏற்படும் என்று ஒரு பெண் 29 மில்லியன் டாலர் செலுத்த ஜான்சன் & ஜான்சன் ஒரு கலிபோர்னியா ஜூரி உத்தரவிட்டார்.

ஓக்லாந்தில் உள்ள கலிபோர்னியா உச்ச நீதிமன்றத்தில் உள்ள தீர்ப்பானது, நாடு முழுவதும் 13,000 க்கும் அதிகமான டாக்ஸுடன் தொடர்புடைய வழக்குகளை எதிர்கொள்கின்ற சுகாதார பராமரிப்பு நிறுவனத்திற்கான சமீபத்திய தோல்வியைக் குறிக்கிறது.

J & J தீர்ப்பில் ஏமாற்றம் அடைந்து, விசாரணைக்கு “தீவிர நடைமுறை மற்றும் தெளிவான பிழைகள்” இருப்பதை சுட்டிக்காட்டியுள்ளது.

நியூ பிரன்சுவிக், நியூ ஜெர்சி சார்ந்த நிறுவனம் அதன் டாக்ஸில் புற்றுநோயை ஏற்படுத்துவதை மறுக்கிறது, உலகளாவிய கட்டுப்பாட்டு ஆய்வாளர்களால் பல ஆய்வுகள் மற்றும் சோதனைகள் அதன் புல்வெளி பாதுகாப்பான மற்றும் கல்நார்-இலவசமாக இருப்பதைக் காட்டுகிறது.

டெர்ரி லீவிட் கொண்டு வந்த வழக்கு, 2019 ஆம் ஆண்டு விசாரணைக்கு திட்டமிடப்பட்ட ஒரு டஜன் J & J டால்சி வழக்குகளில் முதன்மையாக இருந்தது. ஒன்பது வாரம் விசாரணை தொடங்கியது ஜனவரி 7 ம் தேதி மற்றும் இரண்டு பக்கங்களிலும் ஏறக்குறைய ஒரு டஜன் நிபுணர்களின் சாட்சியம் இருந்தது.

நீதிமன்றம் தீர்ப்பு வழங்குவதற்கு இரண்டு நாட்களுக்கு திட்டமிட்டுள்ளது, இது நீதிமன்றம் பார்வையாளர் வலைப்பின்னல் மூலம் ஆன்லைனில் ஒளிபரப்பப்பட்டது.

(தலைப்பு தவிர, இந்த கதை NDTV ஊழியர்களால் திருத்தப்படப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்யப்பட்ட ஊட்டத்திலிருந்து வெளியிடப்படுகிறது.)

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும்.