மலாக்கா அரோராவிலிருந்து விவாகரத்து செய்த பிறகு அர்பாஸ் கான் ஒரு குல சாந்தியாக இருக்கிறார்: அதில் சில உண்மைகள் உள்ளன – இந்தியா இன்று

மலாக்கா அரோராவிலிருந்து விவாகரத்து செய்த பிறகு அர்பாஸ் கான் ஒரு குல சாந்தியாக இருக்கிறார்: அதில் சில உண்மைகள் உள்ளன – இந்தியா இன்று

அலாஸ் கான் தன்னுடைய அரட்டை நிகழ்ச்சியில் மலாக்கா அரோராவுடன் நல்லிணக்க முயற்சிகளால் தோல்வியடைந்தபோது அவர் செல்ல வேண்டியிருந்தது என்று தெரிவித்தார்.

Arbaaz Khan and Malaika Arora

அர்பாஸ் கான் மற்றும் மாலிக அரோரா

அர்பாஸ் கான் மற்றும் மாலிக அரோரா ஆகியோர் 18 வயது நிரம்பிய திருமணத்தை முடிவுக்குக் கொண்டுவரும் முடிவை அறிவித்தபோது ரசிகர்கள் அதிர்ச்சியடைந்தனர். 16 வயதான மகன் அஹானுடன் ஒன்றாக இருக்கும் முன்னாள் தம்பதியர் மீண்டும் அன்பைத் தேடி வந்த பிறகும்கூட மிகச் சிறந்த நண்பர்களாக தொடர்ந்து இருக்கிறார்கள்.

ஜார்ஜியா ஆண்ட்ரியானுடன் அர்பாஸ் உறவு கொண்டிருந்தாலும், அர்ஜுன் கபூருடன் மாலிகா வலுவாக செல்கிறார். எனினும், அவர் அதை ஜியோர்ஜியாவுடன் அதிகாரப்பூர்வமாக மாற்றுவதற்கு முன்பு, அவர் பல பெண்களுடன் தொடர்புகொண்டார்.

தனது அரட்டை நிகழ்ச்சியில், அர்பாஸ் மல்லிகாவில் இருந்து விவாகரத்து பெற்ற பிறகு ஒரு “குலா சாண்ட்” ஆக இருந்த ஒரு ட்ரோலால் ஒரு கருத்துக்கு பதிலளித்தார்.

“ஆரே பாய், 21 வருட உறவு கஷ்டம் ஹூவா குச் ஹாட் டாக் இஸ்ஸ்கி பாடன் மெயின் சச்சாய் ஹாய் இஸ்லிவே புரா பிஹா நஹாய் லாகா .. ஏக் நேரம் ஆ கியா தாயா, என்னுடைய முயற்சியின் பின்னர் சமரசம் அல்லது எதையாவது செய்தேன் … நாங்கள் இருவரும் முயன்றோம், ஒரு காலத்திற்குப்பின், நான் வாழ்க்கையில் முன்னேற வேண்டியிருந்தது, “என்று அவர் கூறினார்.

அர்பாஸ் அவர் ஒரு “குலா சாண்ட்” என்று ஒப்புக் கொண்டாலும், அந்த அறிக்கை முற்றிலும் உண்மை இல்லை என்று கூறினார். “நான் ஓரளவிற்கு இருந்தேன், அதில் சில உண்மைகள் இல்லை, அனைத்தும் இல்லை,” என்று அவர் கூறினார்.

சமீபத்தில், ஒரு பத்திரிகைக்கு அளித்த ஒரு நேர்காணலில், அர்பாஸ், ஜியோர்ஜியாவுடன் ஒரு நிலையான உறவு இருந்ததாக தெரிவித்தார். “நான் என் விவகாரத்தை மறைக்க வேண்டியிருந்தால், நான் அதை திறந்திருக்க மாட்டேன், நான் இந்த நேரத்தில் என் வாழ்க்கையில் ஜியோர்கியா இருப்பதாக ஒப்புக் கொள்கிறேன். மேலும் டேட்டிங், அது எங்கே போகிறது? நேரம் மட்டுமே சொல்லும், ஆம், சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி நாம் ஒன்றாக இருக்கிறோம் “என்று அவர் கூறினார்.

ஜியார்ஜியா தனது வாழ்க்கையில் நுழைந்ததில் இருந்து விஷயங்கள் எப்போதாவது பார்த்துக் கொண்டிருப்பதாக அர்பாஸ் தெரிவித்தார். “நீங்கள் தனியாக வாழ்ந்தால், நீங்கள் சாதாரணமாக வாழ்க்கையை நடத்திக் கொண்டிருப்பீர்கள், நீங்கள் சிறந்தவையோ, ஒருவேளை மோசமானவையோ மாற்றிக்கொள்ளலாம். நீங்கள் ஒரு பாட்டில் அடிமையாகிவிடலாம் அல்லது உங்கள் வாழ்வில் எதுவும் இல்லை என்று நினைக்கலாம். அந்த மனநிலையில் இல்லை, என் பங்குதாரர் என்னை நேர்மறையாகவும் வாழ்வில் முன்னேறவும் ஊக்குவிக்கிறார், “என்று அவர் கூறினார்.

புகைப்படங்கள்: அர்பாஸ் கான் காதலி ஜியார்ஜியா ஆண்ட்ரியன் மற்றும் முன்னாள் மனைவி மாலிக அரோராவுடன் கணேஷ் சதுர்த்தி கொண்டாடுகிறார்

மேலும் காண்க: மாலிகா அரோரா மற்றும் அர்பாஸ் கான் ஆகியோர் தங்கள் பிரிவினை உறுதிபடுத்துகின்றனர்

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க