ஃபயர்ஃபாக்ஸ் லைட் உலாவி அண்ட்ராய்டு இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, 4MB விட குறைவாக எடைகிறது – News18

ஃபயர்ஃபாக்ஸ் லைட் உலாவி அண்ட்ராய்டு இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, 4MB விட குறைவாக எடைகிறது – News18

பங்களாதேஷ், புருனே, கம்போடியா, சீனா, ஹாங்காங், இந்தியா, இந்தோனேசியா, லாவோஸ், மலேசியா, மியான்மர், சிங்கப்பூர், தாய்லாந்து, தாய்வான், பிலிப்பைன்ஸ் மற்றும் வியட்நாம் உள்ளிட்ட 15 சந்தைகளில் ஃபயர்பாக்ஸ் லைட் உள்ளது.

ஐஏஎன்எஸ்ஸிடம்

புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 14, 2019, 10:40 AM IST

Firefox Lite Browser for Android Launched in India, Weighs Less Than 4MB
இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட ஃபயர்பாக்ஸ் லைட் உலாவி, 4MB ஐ விட குறைவாக எடை போகிறது

ஃபயர்ஃபாக்ஸ் லைட் ‘அண்ட்ராய்டு உலாவியில் புதனன்று திறந்த மூல உலாவி ஃபயர் ஃபயர்ஃபாக்ஸ் தயாரிக்கும் மொஸில்லாவை, இந்திய பயனர்களுக்கு விரைவான மற்றும் இலகுரக உலாவிக்கு வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டது, இது 4MB க்கும் குறைவானது மற்றும் தனியுரிமை-சார்ந்த உலாவல் வசதிகளுடன் வருகிறது. பங்களாதேஷ், புருனே, கம்போடியா, சீனா, ஹாங்காங், இந்தியா, இந்தோனேசியா, லாவோஸ், மலேசியா, மியான்மர், சிங்கப்பூர், தாய்லாந்து, தாய்வான், பிலிப்பைன்ஸ் மற்றும் வியட்நாம் உள்ளிட்ட 15 சந்தைகளில் ஃபயர்பாக்ஸ் லைட் உள்ளது.

“உலகிலேயே இரண்டாவது மிகப்பெரிய ஆன்லைன் சந்தை மற்றும் இந்தியாவின் மொபைல் முதல் நாடு 2023 ஆம் ஆண்டில் 666.4 மில்லியனாக வளர திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. பெரும்பான்மையான பயனர்கள் மொபைல் ஃபோன் இணைய பயனாளர்களாக இருக்கிறார்கள், இது டெஸ்க்டாப் பிசிக்கள் தேவைப்படும் விலையுயர்ந்த லேண்ட்லைன் இணைப்புகளுக்கு நுழைவு-நிலை மாற்றுகளை பயன்படுத்துகிறது. உள்கட்டமைப்பு. இது எப்போதும் மொபைல் உலாவல் அனுபவங்களை விட சிறந்த அவர்களுக்கு அதிகாரம் ஒரு பெரிய வாய்ப்பு அளிக்கிறது, “ஜோ செங், தயாரிப்பு மொஸில்லா ஆசியா தலைவர், ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

உலாவி மற்ற உலாவிகளில் அளவு 10 சதவீதம் குறைவாக இது 4MB விட குறைவாக இருப்பதால், பயனர்கள் பயன்பாட்டை மேம்படுத்த தரவு நிறைய செலவு பற்றி கவலை இல்லாமல் மேம்படுத்தப்பட்டு இருக்க முடியும், நிறுவனம் சேர்க்க.