6.2 அங்குல காட்சி கொண்ட ஹவாய் நோவா 4e, மூன்று பின்புற கேமராக்கள் மற்றும் 32MP முன் கேமரா வெளியீடு – gizmochina

6.2 அங்குல காட்சி கொண்ட ஹவாய் நோவா 4e, மூன்று பின்புற கேமராக்கள் மற்றும் 32MP முன் கேமரா வெளியீடு – gizmochina

ஹவாய் பெய்ஜிங், சீனாவில் ஒரு வெளியீட்டு நிகழ்வு மூலம் இன்று ஹவாய் நோவா 4E ஸ்மார்ட்போன் வெளியிட்டுள்ளது. இது மூன்று பின்புற கேமராக்கள் மற்றும் 32 மெகாபிக்சல் ஒரு அற்புத முன்னணி கேமரா வருகிறது என்று ஒரு பட்ஜெட் நட்பு தொலைபேசி தான். மேலும், இது ஸ்மார்ட்போன் அதன் நீர்வீழ்ச்சி-பாணி நோக்கியா டிஸ்ப்ளே வடிவமைப்பு மூலம் உயர்ந்த திரை இடத்தை வழங்குகிறது.

ஹவாய் நோவா 4 இன் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்

3D கண்ணாடியாலான ஹவாய் நோவா 4e 152.9 x 72.7 x 7.4 மிமீ அளவாகும். 6.15 அங்குல அளவிலான ஸ்மார்ட்போனின் ஐபிஎஸ் எல்சிடி காட்சி 1080 x 2312 பிக்சல்களின் முழு HD + தெளிவுத்திறனை வழங்குகிறது. காட்சியில் ஒரு சிறிய u வடிவ வடிவத்தை கொண்டு, நோவா 4e 19.5: 9 ஒரு விகிதம் வழங்குகிறது. வெள்ளை, கருப்பு மற்றும் ப்ளூ போன்ற வண்ண வகைகளில் ஸ்மார்ட்போன் வருகிறது.

ஹவாய் நோவா 4e

4 ஜிபி மற்றும் 6 ஜிபி ரேம் ஆகியவை கிரின் 710 சிப்செட் மூலம் எரியூட்டப்படுகின்றன. 128 ஜிபி உள் சேமிப்புடன் இது வருகிறது, மைக்ரோ SD அட்டை வழியாக கூடுதல் சேமிப்பகத்திற்கான ஆதரவும் இது கொண்டுள்ளது. EMUI 9 தனிப்பயன் UI உடன் Android 9 பை OS தோலில் உள்ளது சாதனத்தில் உள்ளது. முடுக்கப்பட்ட கிராபிக்ஸ் செயல்திறன் ஒரு ஜி.பீ. டர்போ 2.0 உள்பக்கம் உள்ளது.

நோவா 4e இன் முன் கேமரா 32 மெகாபிக்சல் ஆகும். அழகுபடுத்தப்பட்ட படங்களை முறிப்பதைத் தவிர, சுயமரியாதை நறுமணம் மங்கலான ஒளி நிலைகளில் பிரகாசமான காட்சிகளைக் கைப்பற்றலாம். ஒரு மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார், ஒரு 120 டிகிரி 8 மெகாபிக்சல் அகல கோணம் லென்ஸ் மற்றும் 2 மெகாபிக்சலின் ஆழம் சென்சார் அடங்கும் ஒரு மூன்று கேமரா அலகு ஆகும். இருண்ட சூழல்களில் அதிர்ச்சி தரும் புகைப்படங்களை கைப்பற்ற வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள டிரைவ் கேமராக்கள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன.

ஹவாய் நோவா 4e

ஹவாய் நோவா 4e இல் பின்புறம் ஏற்றப்பட்ட கைரேகை ஸ்கேனர் உள்ளது. இது AI முகத்தை திறப்பதற்கான ஆதரவை கொண்டுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் 3,240 mAh பேட்டரி மூலம் 18W வேகமாக சார்ஜ் செய்யப்படுகிறது. இரட்டை சிம் ஆதரவு, 4 ஜி VoLTE, Wi-Fi 802.11ac, ப்ளூடூத் 4.2, USB- சி மற்றும் 3.5 மிமீ ஆடியோ ஜேக் நோவா 4e இல் காணலாம்.

ஹவாய் நோவா 4e விலை மற்றும் வெளியீட்டு தேதி

4 ஜிபி ரேம் + 128 ஜிபி சேமிப்பு மற்றும் 6 ஜிபி ரேம் + 128 ஜிபி சேமிப்பு போன்ற இரண்டு மாடல்களில் ஹவாய் நோவா 4e சீனாவுக்கு வந்துள்ளது. இந்த தொலைபேசிகள் முறையே விலை 1,999 யுவான் (~ $ 178) மற்றும் 2,299 யுவான் (~ $ 342). ஸ்மார்ட்போன் இப்போது வீட்டு சந்தையில் முன் உத்தரவுகளுக்கு கிடைக்கிறது. இது மார்ச் 28 அன்று அலமாரிகளை தாக்கும். கடந்த ஆண்டு, ஹவாய் நோவா 3e, ஐரோப்பிய நாடுகள் மற்றும் சில நாடுகளில் P20 லைட் என வெளியிடப்பட்டது. எனவே, நோவா 4e ஐரோப்பாவில் உத்தியோகபூர்வமாக P30 லைட் மற்றும் பிற சந்தைகள் செல்ல எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.