ஜாதகம் இன்று, ஏப்ரல் 8, 2019: மகர, டாரஸ், ​​மீனம், ஜெமினி, கன்னி – ஜோதிடம் கணிப்பு சோதிக்க – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்

ஜாதகம் இன்று, ஏப்ரல் 8, 2019: மகர, டாரஸ், ​​மீனம், ஜெமினி, கன்னி – ஜோதிடம் கணிப்பு சோதிக்க – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்
ஜாதகம் இன்று, ஜாதகம் இன்று, ஸ்கார்பியோ, ஜாதகம் டாரஸ், ​​ஜாதகம் ஜீமினி, ஜாதகம் லியோ, ஜாதகம் புற்றுநோய், ஜாதகம் லிப்ரா, ஜாதகம் ஜாதகம், ஜாதகம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம் இன்று, ஜாதகம் இன்று ஜாதகம், ஜாதகம், இன்று ஜாதகம், இன்று ஜாதகம் கன்னி, தினசரி ஜாதகம், ஜாதகம் , லியோ ஜாதகம், லியோ ஜாதகம் இன்று
ஜாதகம் இன்று, ஏப்ரல் 8, 2019: மகர, டாரஸ், ​​மீனம், கன்னி – ஜோதிடம் கணிப்பு சோதிக்க

ஏரிஸ் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20)

நிலவு ஏற்கனவே உங்கள் உள்நாட்டு வாழ்க்கையில் பிரச்சினைகள் மற்றும் சவால்களை உருவாக்கி வருகிறது, ஆனால் நீங்கள் கையாள முடியாது எதுவும் இல்லை. பங்குதாரர்களின் விமர்சனத்தை நன்கு சிந்தித்துப் பார்க்க முயற்சி செய்யுங்கள், மேலும் உங்களுக்கு உதவக்கூடிய கருத்துக்களில் இருந்து நீங்கள் என்ன செய்ய முடியும் என்பதைப் புரிந்து கொள்ளுங்கள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, அவர்களது ஞானமான வார்த்தைகளில் நிறைய விஷயங்கள் உள்ளன.

டூரூஸ் (ஏப். 21 – மே 21)

கடின உழைப்புக்கு இது ஒரு காலம் என்பது உண்மைதான். சோம்பேறியான Taureans எனவே பிரச்சினைகள் ரன் இருக்கலாம், ஒரு மிகவும் வளர்ந்த பணி நெறிமுறை கொண்ட நீங்கள் அந்த நன்றாக செய்ய வேண்டும். ஆனால் உங்களிடம் சில தகவல்களை நீங்கள் வைத்திருக்கலாம். நீங்கள் இன்னும் உங்கள் ரகசியங்களை வைத்திருக்கின்றீர்கள் – நீங்கள் ஏன் கூடாது?

ஜிமினி (மே 22 – ஜூன் 21)

ஒவ்வொரு இப்போது மற்றும் பின்னர் கிரகங்கள் நீங்கள் சக்தி ஒரு மகத்தான ஷாட் கொடுக்க. எனினும், நீங்கள் இந்த ஆக்கப்பூர்வமாக அல்லது அழிவு பயன்படுத்த என்பதை நீங்கள் முற்றிலும் தான். வரவிருக்கும் நாட்களில் முதிர்ச்சி மற்றும் தன்னம்பிக்கையுடன் செயல்படுவது முக்கியம்: நீங்கள் செய்தால் உங்கள் நண்பர்களிடமிருந்து மரியாதை கிடைக்கும்.

புற்றுநோய் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23)

வியாழன் ஒரு அற்புதமான உறவு உள்ளது, தனிப்பட்ட உராய்வு குறைக்க நிச்சயமாக இது. தொலைதூர இடங்களில் அல்லது வெளிநாட்டு காதல் கனவுகள் குடும்ப வாழ்க்கை கடுமையான இருந்து திசைதிருப்ப போதுமானதாக இருக்கலாம். இன்னும், இன்னும் காணாமல் போகிறது, நீங்கள் இன்னமும் முயற்சி செய்கிறீர்கள்.

லியோ (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23)

அது வெட்டு மற்றும் மாற்ற ஒரு லியோ போல் இல்லை, ஆனால் அது நிகழ்வுகள் ஆழ்ந்த கருத்துக்களை எண்ணை மாற்ற நீங்கள் கட்டாயப்படுத்தலாம் என்று தோன்றுகிறது. இத்தகைய சூழ்நிலைகளில், நெகிழ்வுத்தன்மை ஒரு முக்கிய நற்பெயராக மட்டுமே காணப்பட முடியும். இப்போது நீங்கள் கூட்டாளர்களுக்கான அனுகூலங்களைச் செய்தால், அவர்கள் உங்களுக்காகவே பின்னர் செய்வார்கள்.

வர்ஜி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23)

ஒரு கன்னி என நீங்கள் உங்கள் விவகாரங்களை ஏற்பாடு மற்றும் உங்கள் அனைத்து தேதிகள் முன்கூட்டியே வரிசைப்படுத்தப்பட்ட வேண்டும் எவ்வளவு முக்கியம் யாருக்கும் விட தெரியும். இன்னும், ஒரு வாரத்தில், நட்சத்திரங்கள் வேறுபட்ட யோசனைகளைக் கொண்டிருக்கலாம், உங்கள் சிறந்த திட்டங்களை உருகும் பானைக்குள் தள்ளிவிடும்.

LIBRA (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23)

நீங்கள் அடிக்கடி உங்கள் சுய நிறுவனத்துடன் மிகவும் சுயமாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருப்பதாகத் தோன்றுகிறது. இருப்பினும், தோற்றங்கள் ஏமாற்றும், அடுத்த சில நாட்களில் வேறு ஒருவரின் கருணையில் உங்களை நீங்களே வைக்கும் ஒரு வலுவான வாய்ப்பு இருப்பதாக தோன்றுகிறது. கேள்வி, ஏன்? நீங்கள் மட்டுமே சொல்ல முடியும்!

ஸ்கொர்பியோ (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22)

உண்மை, நீங்கள் பெரும்பாலான மக்களை விட எந்த சூழ்நிலையிலும் உள்ள அடிப்படை உண்மையைப் பார்க்க முடிகிறது, ஆனால் நீங்கள் சச்சரவுகளை தீர்த்துக்கொள்வது எளிதல்ல. உணர்ச்சி ரீதியில் ஈடுபடுவதற்கான உங்கள் போக்கு நீங்கள் ஒரு ஏழை இராஜதந்திரியாக இருக்கும்போது, ​​மற்றவர்களை நீங்கள் வெளியேற்ற வேண்டும்.

சாகிதிரியா (நவ. 23 – டிச .22)

நீங்கள் இன்னும் கடினமாக உணரலாம், ஆனால் நீங்கள் நீண்ட நேரம் காத்திருந்து ஒரு வாய்ப்பை அல்லது அழைப்பை ஏற்றுக்கொள்ள கடினமாக உழைத்தீர்கள். குறிப்பாக, உங்கள் சமூகத்தில் பதவி உயர்வு அல்லது அதிகரித்த நிலைக்கு வழிவகுக்கும் – அல்லது காதல் பேரின்பம். நீங்கள் இருட்டில் ஒரு பாய்ச்சலை எடுக்க வேண்டும்.

கேப்ரினர் (டிச. 23 – ஜனவரி 20)

தொழில்முறை மட்பாண்டங்கள் உங்களுடைய விடயங்களைக் காட்டிலும் மிகவும் தீவிரமான காலமாக இருக்கலாம். பங்குதாரர்களின் தாராள மனப்பான்மை அல்லது அது இல்லாதிருப்பது இன்னும் முக்கியம். அவர்கள் மனதில் இருக்கும்போது நீங்கள் காத்திருக்க வேண்டியிருக்கும், அதனால் பொறுமையாக இருங்கள்.

அகாரிஸ் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19)

நீங்கள் ஒரு ஈர்க்கக்கூடிய நபர், அடிக்கடி நீங்கள் என்ன சொல்லியிருப்பதாக நம்புகிறீர்கள். அடுத்த சில நாட்களின் கிரக நிலை அம்சங்களின் செய்தி, உங்களுக்கு சரியானது என்று உங்களுக்குத் தெரிந்ததை நீங்கள் நம்ப வேண்டும். ஒரு மாற்றத்திற்காக ஒரு சிறிய சுயநலமாக இருக்கலாம்.

பிஸ்க்கள் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20)

மன அழுத்தம் நட்சத்திரங்கள் மோதல் அல்லது இரண்டு சாத்தியக்கூறுகள் அதிகரித்து வருகின்றன என்ற உண்மையைப் பற்றிக் கூட, இத்தகைய தனிப்பட்ட போர்களைப் பின்தொடர்வதற்கும் உற்சாகத்திற்கும் நாடகத்திற்கும் சிறந்த வாய்ப்புகளை பாராட்டுவதில் நீங்கள் சிறந்த நிலையில் இருக்கின்றீர்கள். முதலில், கடினமானதாக தோன்றுவது என்னவென்றால், உங்கள் நன்மைக்குத் திரும்பலாம்.