மிஷா ராஜ்புத் மைஷாவின் புதிய படம் ஒன்றைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார், அதிசயங்களை எப்படி அவர் 'இவ்வளவு வேகமாக வளர்ந்தார்?' – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

மிஷா ராஜ்புத் மைஷாவின் புதிய படம் ஒன்றைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார், அதிசயங்களை எப்படி அவர் 'இவ்வளவு வேகமாக வளர்ந்தார்?' – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

ஷாஹித் கபூரின் மனைவியான மிரா ராஜ்புட் , அவர்களின் மகள் மற்றும் மகனின் படங்களை அடிக்கடி வெளியிடுகிறார், மீண்டும் ஒருமுறை இளைஞன் வளர்ந்து எவ்வளவு வேகமாக வளர்கிறாள் என மிரர் மைஷாவின் புதிய படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவரது மகள் ஒரு அழகான படம் பதிவு, மீரா Instagram எழுதினார் “என் பெரிய சிறிய பெண். தொடக்கத்திலிருந்து நீங்கள் அதே இடத்திலிருந்தே கிளிக் செய்து திடீரென்று என் சட்டத்தில் பொருந்தவில்லை! நீ எவ்வளவு வேகமாக வளர்ந்துவிட்டாய் .. என் அன்பே. குறும்பு மற்றும் வகையான. கடவுள் நம்மை ஆசீர்வதித்தார். #mysweetheart ”

மேலும் படிக்க: அக்டோபர் எழுத்தாளர் ஜூஹி சதுர்வேதி Shiuli ஐயர் தனது தாயை அடிப்படையாக வெளிப்படுத்துகிறது

மிஸ்ஷா தனது அழகிய வெள்ளை நிற ஸ்லீவ்லெஸ் முனையில்தான் பச்சை மற்றும் மஞ்சள் மலர்களால் அச்சிடப்பட்டிருக்கிறது. மைஷா ஒரு நண்பருடன் இயங்கும் ஒரு Insta Sotyr ஐ பகிர்ந்து கொண்டார்.

2015 ஆம் ஆண்டு ஜூலை மாதம் ஷாஹித் உடன் மிராவை கட்டி முடித்தார். அவர்கள் 2016 ஆம் ஆண்டில் தங்கள் முதல் குழந்தை மைஷாவுடன் 2018 ஆம் ஆண்டில் மகன் ஜெயின் என்ற ஆசனத்தில் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டனர். பிப்ரவரியில் Instagram QnA அமர்வில், மிஷா தனது மகள் எப்படி குழந்தை மற்றும் ஷாஹித் மற்றும் மீரா ஆகியோரை எப்படி மைசீ தனது சிறிய சகோதரர் பெற்றுக்கொள்கிறாரோ அவரின் கவனத்தை பொறாமை கொள்ள வைப்பதில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது.

அதே அரட்டைத் தொடரின் போது, ​​அவர் தனது முதல் பாலிவுட் நடிகரை முதல் முறையாக சந்தித்ததாகவும் தெரிவித்தார். “முதல் முறையாக ஷாஹித்தை சந்தித்ததைப் போல் என்ன இருந்தது? அவர் ஒரு நட்சத்திரம் என்று கருதி, “ஒரு ரசிகர் அவளிடம் கேட்டார்.” சுவாரஸ்யமான. நான் 16 வயதாக இருந்தபோது, ​​அது ஒரு சூஃபி பாடகர் ஒரு கச்சேரிக்கு ஒரு பொதுவான குடும்ப நண்பர்கள் வீட்டில் இருந்தோம். எங்கள் இருவரையும் அந்த வகையான இசையை விரும்புகிறேன், “என்று மீரா பதிலளித்தார்.

ஷாஹித் கபூர், ஷாஹித் கபூருடன் பாக்ஸ் ஆபிஸ் டூட் பாட்டி கில் மீட்டர் சாலு என்ற படத்தில் கடைசியாக நடித்த ஷாஹித் கபூர், கபீர் சிங்கிற்கு வேலை முடித்து, கயரா அத்வானி படத்தில் நடிக்கிறார்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 12, 2019 13:59 IST