அமேசான் அதன் 'சாதனங்களைக் கொண்ட சாதனங்களை' ஒரு கொத்து மீது கொலையாளி வசந்த ஒப்பந்தங்கள் வழங்கி வருகிறது – தொலைபேசி அரினா

அமேசான் அதன் 'சாதனங்களைக் கொண்ட சாதனங்களை' ஒரு கொத்து மீது கொலையாளி வசந்த ஒப்பந்தங்கள் வழங்கி வருகிறது – தொலைபேசி அரினா

பிறகு

ஆப்பிள் 9.7 இன்ச் 2018 ஐபாட்

மற்றும்

அமேசான் சொந்த குழந்தை நட்பு தீ மாத்திரைகள்

, e- காமர்ஸ் மாபெரும் கொலையாளிகளான “வசந்த ஒப்பந்தங்கள்” ஏற்கனவே நியாயமான விலையில் “அலெக்ஸாவுடன் கூடிய சாதனங்களை” தேர்ந்தெடுத்துள்ளன. இதில் பிரபலமான தீ டிவி ஸ்டிக்கின் இரண்டு வெவ்வேறு பதிப்புகள், அதேபோல் தீ டிவி கியூப், எக்கோ குடும்பத்தின் பல உறுப்பினர்கள், மற்றும் இரண்டு ஃபயர் ஸ்லேட்ஸின் “வழக்கமான” பதிப்புகளின் 3-பேக் தொகுப்புகள் ஆகியவை அடங்கும்.

அடிப்படையில், $ 10 தள்ளுபடி 1080p மற்றும் 4K தீ டிவி ஸ்டிக் மாடல்களில் தொடங்கி, ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் விற்பனைக்கு அலெக்ஸா பயனர் ஒவ்வொரு வகை ஏதாவது இருக்கிறது. இரு சிறிய ஸ்ட்ரீமிங் மீடியா பிளேயர்கள் “அனைத்து புதிய” அலெக்ஸ் குரல் ரிமோட் கண்ட்ரோல்களோடு, கூகுளின் Chromecast மற்றும் Chromecast அல்ட்ரா ஆகியவற்றைக் குறைத்து $ 30 மற்றும் $ 59 இன் தற்போதிருக்கும் விலையிலான விலையில்.

போது

தீ டிவி ஸ்டிக்

மற்றும்

தீ டிவி ஸ்டிக் 4K

முறையே 25 டாலருக்கும் 20 சதவீதத்திற்கும் இடையில் அதே விலை 10 டாலர்களால் தள்ளுபடி செய்யப்பட்டுவிட்டன. ஆனாலும், முந்தைய ஒப்பந்தங்களைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளாவிட்டால், இன்று தூண்டுதலால் இழுக்கப்படுவதற்கு இன்றைய தினம் ஆழ்ந்த வெட்டுக்கள் எப்போதுமே நடக்கக்கூடாது.

4K Ultra HD ஆதரவுடன் ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ தீ டிவி கியூப் ஸ்ட்ரீமிங் சாதனத்திற்கு இது செல்கிறது, இது மீண்டும் $ 40 இல் அதன் பட்டியல் விலையில், அத்துடன் இரண்டாம்-ஜென் எகோவும்

மூன்றாம் தலைமுறை எக்கோ டாட்

. பெரிய ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர் வழக்கத்தைவிட 20 மடங்கு குறைவாக உள்ளது, அதே நேரத்தில் அமேசான் நேரடி போட்டியாளர் பைத்தியம் பிரபலமான கூகிள் ஹோம் மினுக்கு 20 சதவீதம் விற்பனையானது.

இறுதியாக, உங்களுக்கு மூன்று மரியாதையான மாத்திரைகள் தேவைப்பட்டால் … சில காரணங்களால், நீங்கள் மொத்தம் $ 40 அல்லது $ 60 காலாவதியாகும் போது Fire 7 மற்றும் Fire HD 8 இன் சிறப்பு மூட்டைகளில் சேமிக்கலாம். நீங்கள் செய்ய வேண்டியது உங்கள் வண்டிக்கு நீங்கள் விரும்பிய மாதிரியின் மூன்று அலகுகளை சேர்க்கலாம் மற்றும் அமேசான் தானாக மேற்கூறிய தள்ளுபடிகளை விண்ணப்பிக்கவும். 7 இன்ச் ஸ்லேட் விட 8-இன்ச்சர் மட்டும் பெரியதாக இருப்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், ஆனால் கூர்மையான மற்றும் வேகமான, சிறந்த பேட்டரி வாழ்க்கை உறுதி.