ஐபிஎல் 2019 லைவ் புதுப்பிப்புகள்: 11 போட்டிகள், வீரர்கள் பட்டியல், டிரீம் 11 குழு கணிப்பு, அணி, டாஸ் மற்றும் லைவ் ஸ்கோர்

ஐபிஎல் 2019 லைவ் புதுப்பிப்புகள்: 11 போட்டிகள், வீரர்கள் பட்டியல், டிரீம் 11 குழு கணிப்பு, அணி, டாஸ் மற்றும் லைவ் ஸ்கோர்
ஐ.பி.எல். 2019, எம்.ஐ.சி.ஆர்.ஆர்.சி. லைவ்: விராட் கோஹ்லி ஐ.பி.எல். (பி.டி.ஐ. புகைப்படம்)

ஐபிஎல் 2019, பெங்களூர் அணிக்கான இன்று போட்டி LIVE மேம்படுத்தல்கள் 11 விளையாடுதல் முன்னூகிக்கப்பட்ட MI எதிராக: ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் எதிராக 187 பாதுகாக்க தவறிய பிறகு ஒரு நாள், ரோஹித் சர்மா மும்பை இந்தியன்ஸ் திங்களன்று வான்கேட் ஸ்டேடியத்தில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் நடத்த வேண்டும் ஏற்றிருக்கிறார். முன்னதாக மும்பை பந்துவீச்சாளர்கள் ஜோஸ் பட்லர் ஆட்டமிழந்தனர். அடுத்து களமிறங்கிய மும்பை அணி 43 பந்துகளில் 89 ரன்கள் எடுத்தது. ராஜஸ்தான் அணி 4 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. எட்டு புள்ளிகளுடன் புள்ளிகள் அட்டவணையில் நான்காவது அணி தற்போது பெங்களூரில் இன்றிரவு எடுக்கும் போது முக்கியமான இரண்டு புள்ளிகளை மூடுவதாக இருக்கும்.

மறுபுறத்தில் பெங்களூர், முந்தைய போட்டியில் இருந்து தங்கள் வேகத்தை முன்னெடுத்துச் செல்லும். இந்த பருவத்தின் முதல் வெற்றிக்கு பிறகு விராத் கோலி தலைமையிலான அணி திரும்பியுள்ளது. இருப்பினும், Keiron Pollard, Rohit மற்றும் Quinton de Kock போன்ற பேட்ஸ்மேன்களுடன் எதிர் அணியில், ஆர்.சி.பீ.யை தங்கள் சொந்த வீட்டின் பின்புறத்தில் முறியடிப்பதற்கான ஆர்வமுள்ள பணியாக இருக்கும்.

லைவ் வலைப்பதிவு

MI Vs RCB கணித்த 11, ஐபிஎல் 2019 நேரடி மேம்படுத்தல்கள்:

புரோபேபிள் எக்ஸ்ஐ:

எம்.ஐ: ரோஹித் ஷர்மா (கே), குவின்டன் டி காக் (விக்கெட்), சூர்யகுமார் யாதவ், இஷான் கிஷான், கியரன் போலார்டு, கிருஷ்ண பாண்டியா, ஹார்டிக் பாண்டியா, ராகுல் சாஹார், ஜேசன் பெஹ்ரண்ட்ஃப், அல்ஜார்ரி ஜோசப், ஜாஸ்ரிட் பம்ரா

ஆர்சிபி: பார்திவ் படேல் (விக்கெட்), விராட் கோஹ்லி (கேட்ச்) ஏபி டி வில்லியர்ஸ், மோயீன் அலி, மார்கஸ் ஸ்டோனெனிஸ், அக்ஷ்திப் நாத், பவன் நேகி, உமேஷ் யாதவ், யூசுந்தர சஹால், நவடிப் சைனி, முகமது சிராஜ்

ஐபிஎல் 2019 நிகழ்நேரத்தை இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்.காமில் பின்பற்றவும். ஐபிஎல் 2019 புள்ளிகள் அட்டவணை , குழுக்கள் , அட்டவணை , புள்ளிவிவரங்கள் மற்றும் ஆரஞ்சு கேப் மற்றும் ஊதா கேப் வைத்திருப்பவர்கள் ஆகியவற்றை சரிபார்க்கவும்.