நோக்கியா 9 PureView $ 100 மலிவான Amazon.com – நோகியாமப்

நோக்கியா 9 PureView $ 100 மலிவான Amazon.com – நோகியாமப்

நோக்கியா 9 PureView, நோக்கியா பிராண்டட் ஸ்மார்ட்போன்கள் HMD குளோபல் இன் போர்ட்ஃபோலியோவில் உள்ள தற்போதைய உயர்மட்ட மாடல் மீது தடிமனான சாம்பல் மேகங்கள் தொங்குகின்றன. ஸ்மார்ட்போன் புகைப்படம் எடுத்தல் போக்கு மாறும் ஒரு பெரிய வாய்ப்பு என்று பெண்டா கேமரா தொலைபேசி சந்தையில் தாமதமாக வந்தது, மற்றும் முடிக்கப்படாத மென்பொருள். RAW புகைப்படங்கள் தரம் நன்றாக உள்ளது, ஆனால் மற்ற உயர் மாதிரி ஸ்மார்ட்போன்கள் மத்தியில் உண்மையான வேறுபாடு குறை உள்ளது. எப்படியிருந்தாலும், சமீபத்திய மென்பொருள் மேம்படுத்தல் பிழைகள் நிறைய சரி செய்யப்பட்டது மற்றும் நீங்கள் கைரேகை ரீடர் ரீடர் கீழ் தெளிவான பிழை நிராகரித்தால், தொலைபேசி பொருந்தக்கூடியனவாக செய்து. இந்த தொலைபேசி அழகாக உள்ளது, ஒரு பெரிய கேமரா மற்றும் நல்ல தரமான காட்சி உள்ளது இது ஒரு நல்ல வாங்க செய்கிறது. வயர்லெஸ் சார்ஜிங் கொண்ட இந்த நீர்ப்புகா தொலைபேசி € 649 விலை பெரும் உள்ளது, ஆனால் அமேசான் இந்த தொலைபேசி கேட்டு அனைவருக்கும் ஒரு நல்ல வாய்ப்பை கொண்டுள்ளது.

அசல் விலையைவிட $ 99.01 குறைவாக இருக்கும் அமேசான் மீது $ 599.99 க்கு நீங்கள் அதைப் பெறலாம். நோக்கியா 9 பி.வி., அமெரிக்கா சந்தைக்கு செல்லும் போது, ​​இந்த விலை இப்போது ஆரம்பத்தில் அமைந்திருந்தது. பல விமர்சனங்கள் 9 PV க்கு ஆதரவாக இல்லை என்று எனக்குத் தெரியும், ஆனால் கூடுதல் மென்பொருள் புதுப்பிப்புகளுடன், இந்த சாதனம் பெரிய நேரத்தை மேம்படுத்தலாம். அது இன்னும் ஆர்வம் உள்ளதா?

அமேசான் / ஃபோன் அரேனா