மே 21 அன்று PS4 க்கு வருகை Spire – Gematsu

மே 21 அன்று PS4 க்கு வருகை Spire – Gematsu

மே 21 அன்று PS4 க்குச் செல்லும் Spire ஐச் சேருங்கள்

தேதியை இன்னும் மாற்றவும்.

சரணாலயம் கொல்லுங்கள்

மேய்ச்சல் ஊடுருவல், முரட்டுத்தனமாக, டிக்ஃபுல்டர் ஸ்லேர் ( Slay the Spire) , ஜனவரி மாதம் ஜனவரி மாதத்தில் அதிகாரப்பூர்வமாக PC யில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, இது ஆரம்பகால அணுகல் ஒரு வருடத்திற்கு மேலாக பிளேஸ்டேஷன் 4 இல் வருகிறது, வெளியீட்டாளர் Humble Bundle மற்றும் டெவலப்பர் மெகா க்ரிட் விளையாட்டு அறிவித்தார்.

2019 இன் ஆரம்பத்தில் ஒரு ஸ்விட்ச் பதிப்பு ஆகஸ்ட் 2018 ல் வெளியிடப்பட்டது, ஆனால் அது முறையாக தேதியிடப்படவில்லை.

இங்கே விளையாட்டின் கண்ணோட்டம் அதன் நீராவிப் பக்கம் வழியாகும்:

பற்றி

நாம் சிறந்த ஒற்றை வீரர் டெல்க்பில்லை செய்ய நாம் ஒன்றாக அட்டை விளையாட்டுகள் மற்றும் roguelikes இணைந்தது. ஒரு தனித்துவமான சீட்டைக் கைப்பிடி, விநோதமான உயிரினங்களைப் பிடிக்கவும், மகத்தான சக்தியின் புதைகுழிகளை கண்டுபிடித்து, மயிரைக் கொல்லவும்!

முக்கிய அம்சங்கள்

  • ஒவ்வொன்றும் தனித்தனி அட்டைகள் கொண்ட மூன்று முக்கிய எழுத்துக்கள். (மேலும் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.)
  • 200 பிளஸ் முழுமையாக செயல்படுத்தப்பட்ட அட்டைகள்.
  • 50 பிளஸ் தனிப்பட்ட போர் சந்திப்புகள்.
  • 100 க்கும் மேற்பட்ட பிளஸ் பொருட்களை காணலாம்.
  • நடைமுறைரீதியாக உருவாக்கப்பட்ட அளவுகள்.
  • Unlockables டன்.
  • டைனமிக் டெக் கட்டிடம்: உங்கள் கார்டுகளை புத்திசாலித்தனமாக தேர்வு செய்யவும்! நூற்றுக்கணக்கான அட்டைகள் ஸ்பைர் ஏறும் ஒவ்வொரு முயற்சியும் உங்கள் டெக்கிற்குள் சேர்க்கும். திறம்பட எதிரிகளை அனுப்பவும், மேலே செல்லவும் ஒன்றாக வேலை செய்யும் கார்டைத் தேர்ந்தெடுங்கள்.
  • எவரெஞ்சிங் ஸ்பியர்: எப்போது நீங்கள் ஒரு பயணத்தை ஏறிக் கொள்ளுகிறீர்களோ, எப்போது வேண்டுமானாலும் அமைப்பை வேறுபடுத்துகிறது. ஆபத்தான அல்லது பாதுகாப்பான பாதையைத் தேர்வுசெய்யவும், வெவ்வேறு எதிரிகளை எதிர்கொள்ளவும், வெவ்வேறு கார்டுகளைத் தேர்ந்தெடுத்து, வெவ்வேறு நினைவுச்சின்னங்களைக் கண்டறிந்து, வேறு முதலாளிகளுக்கு எதிராக போராடவும்!
  • கண்டுபிடிக்கு சக்திவாய்ந்த ரிலிக்ஸ்: சிதறல்கள் என அறியப்படும் சக்திவாய்ந்த உருவங்கள் ஸ்பையர் முழுவதும் காணப்படுகின்றன. இந்த நினைவுச்சின்னங்களின் விளைவுகள் சக்திவாய்ந்த பரஸ்பர மூலம் உங்கள் டெக் பெரிதும் அதிகரிக்க முடியும். ஆனால் எச்சரிக்கையுடன், ஒரு வாழிடத்தை பெறுவது ஒரு தங்கத்தை விட நீங்கள் செலவாகும் …

கீழே பிளேஸ்டேஷன் 4 அறிவிப்பு டிரெய்லர் பார்க்கவும்.