Fortnite Devs PCGamesN – “100 மணி நேரம்” வாரங்கள் வேலை செய்யப்படுகிறது

Fortnite Devs PCGamesN – “100 மணி நேரம்” வாரங்கள் வேலை செய்யப்படுகிறது

நிறுவனத்தின் புன்னகையை வேலை செய்யும் எப்சி கேம்ஸ் ஊழியர்கள் கொடூரமான பணி அட்டவணைகளை பராமரிக்க வேண்டியிருந்தது, பல மணிநேரங்கள் 70 முதல் 100 மணிநேர வாரங்கள் விளையாட்டு வெற்றியைத் தக்க வைத்துக் கொண்டிருப்பதாகக் கூறியுள்ளன. ஃபெட்னாய்டின் விரைவான உள்ளடக்க வெளியீடு பணி ஊழியரின் உடல் மற்றும் மனநலத்திற்கான செலவில் வந்துள்ளது, சிலர் காலப்போக்கில் வேலை செய்ய மறுத்ததால், அதிகாரப்பூர்வமாக கூறுவது “தன்னார்வத் தொண்டு” என்று நிராகரிக்கப்பட்டது.

பால்கனியின் ஆழ்ந்த அறிக்கையின்படி , Fortnite இன் போர் ராயல் முறை மூர்க்கத்தனமான வெற்றியை ஒரு கலாச்சார சக்தியாகவும் பொருளாதார சக்தியாகவும் மாற்றியது, இது ஒரு நாளைக்கு எபிக் விளையாட்டு மில்லியன் கணக்கான டாலர்களை சம்பாதித்தது. ஆனால் எபிசிக் ஊழியர்கள் விளையாட்டை மிருகத்தனமான பணிநேர அட்டவணையைக் கொண்டிருப்பதாகக் கூறியுள்ளனர்.

“ஒரு வாரம் சராசரியாக 70 மணிநேரம் நான் வேலை செய்கிறேன்” என்று ஒரு பணியாளர் பாலிஜன் சொன்னார், தெரியாத நிலையில் பேசினார். அவர்களது பெயர்கள் பாதுகாக்கப்பட்டிருந்தால், அறிக்கையின் பெரும்பாலான ஆதாரங்கள் நிறுவனத்தின் பணி நிலைமைகளை மட்டுமே விவாதிக்க முடியும், ஏனெனில் பெரும்பாலானவை கண்டிப்பாக வெளிப்படையான ஒப்பந்தங்களைக் கொண்டிருக்கவில்லை. “அந்த மணிநேர வேலைக்கு குறைந்தபட்சம் 50 அல்லது 100 பேரைக் கூட காவலில் வைக்கலாம். 100 மணிநேர வாரங்களை இழுக்கும் மக்களை நான் அறிவேன். ”

காபிரியேல் தனது பணியாளர்களை வரம்பற்ற நேரத்தை கொடுக்கிறது, ஆனால் நடைமுறையில் அதைப் பயன்படுத்துவது கடினம் அல்லது சாத்தியமில்லாதது.

“நான் நேரம் எடுத்துக்கொண்டால், பணிச்சுமை மற்றவர்களிடம் விழும், யாரும் அந்த பையனாக இருக்க விரும்ப மாட்டார்கள்,” என்று ஊழியர் கூறினார்.

எபிக் ஊழியர்களின் உயர்ந்த கோரிக்கைகள், Fortnite இன் விரைவான உள்ளடக்க வெளியீட்டு திட்டத்திற்கு ஓரளவு கீழே உள்ளன, ஆனால் இது நிர்வாகத்தின் அணுகுமுறையுடன் அபிவிருத்தி செய்யப்பட வேண்டும் என்று ஊழியர்கள் தெரிவித்தனர்.

“எல்லாம் உடனடியாக செய்யப்பட வேண்டும்,” என ஒரு ஊழியர் கூறினார். “நாங்கள் எதையுமே செலவழிக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை. ஏதாவது உடைந்தால் – ஒரு ஆயுதம், சொல்ல – பிறகு நாம் அதை அணைக்க முடியாது மற்றும் அடுத்த இணைப்பு அதை சரிசெய்ய முடியாது. அது உடனடியாக சரிசெய்யப்பட வேண்டும், மற்றும் அனைத்து நேரம், நாம் இன்னும் அடுத்த வாரம் இணைப்பு வேலை. அது கொடூரமானது. ”

ஒரு இடைவேளை எடுத்து: PC இல் சிறந்த இண்டி விளையாட்டுகள் எங்கள் பட்டியல்

ஊழியர்கள் கூறிவிட்டார்கள், யாரோ ஒருவர் விட்டுச் சென்றாலோ அல்லது வார இறுதி நாட்களையோ இழந்துவிட்டால், அந்த நபர் துப்பாக்கி சூடுவார். பணியாளர்கள் கோரிக்கையை நிராகரித்ததால் அவர்கள் மற்றும் அவர்களது சக பணியாளர்கள் கவனித்தனர் போலீசார் தெரிவித்தனர்.

ஒரு காவிய செய்தித் தொடர்பாளர் Polygon கூறினார் Fortnite எதிர்பாராத வெற்றி “கஷ்டங்களை உருவாக்கியது”, மற்றும் அந்த ஊழியர்கள் “Fortnite மற்றும் பிற காவிய முயற்சிகள் மீது மிகவும் கடினமாக உழைத்து வருகின்றனர்.” ஆனால் “100 மணி நேரம் வேலை வாரங்கள் போன்ற தீவிர நிலைமை நம்பமுடியாத அரிதான, மற்றும் அந்த நிகழ்வுகள், மறுபடியும் மறுபடியும் தவிர்க்க அவர்களுக்கு உடனடியாக தீர்வு காண முயல்கிறோம். ”

காவிய, நிச்சயமாக, crunch கலாச்சாரம் குற்றச்சாட்டுகள் எதிர்கொள்ளும் ஒரே விளையாட்டு நிறுவனம் அல்ல – இது தொழில் முழுவதும் ஒரு பிரச்சனை. இந்த மாத தொடக்கத்தில், கொட்டகூ பயிற்றுவிப்பாளர்களின் கதைகள் மற்றும் பியுவாரேர் நிர்வாகத்தில் குழப்பம் மற்றும் கீறல் மேலாண்மை ஆகியவற்றைக் குறித்து கீதம் மற்றும் டிராகன் வயது 4 ஆகியவற்றில் அம்பலப்படுத்துகிறது.

“நான் நண்பர்களை என்னிடம் வந்து, ‘நான் இனி இதை எடுக்க முடியாது’ என்று சொன்னார்.” ஒரு காவிய பணியாளர் பாலிஜன் சொன்னார். “நான் கண்ணீரில் நண்பர்களை உடைத்திருக்கிறேன். இந்த நெருக்கடி நிலையானது. ”

இப்போது வாங்குங்கள் Fortnite ஓடு