அர்ஜுன் கபூர் தனது அடுத்த படமான இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட் விருதை ஊக்கப்படுத்துகிறார். பக்கங்களைக் காட்டு – பின்க்வில்லா

அர்ஜுன் கபூர் தனது அடுத்த படமான இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட் விருதை ஊக்கப்படுத்துகிறார். பக்கங்களைக் காட்டு – பின்க்வில்லா

அர்ஜுன் கபூர் தனது அடுத்த படமான ‘இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட்’ படத்தில் நடிக்க உள்ளார். இன்று, அவர் மும்பை ஒரு கருப்பு hoodie மற்றும் சன்கிளாசஸ் உள்ள காணப்பட்டது. இங்கே படங்கள்.

அர்ஜுன் கபூர் தனது ‘இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட்’ என்ற குற்றம் சார்ந்த நாடகத்திற்கு ஏற்றார். ராஜ் குமார் குப்தா இயக்கும் இந்த படம் மே 24 ம் தேதி திரையரங்குகளில் வெற்றி பெறும். நோ நோ ஒன் கில்ட் ஜெசிகா மற்றும் ரைட் போன்ற அவரது முந்தைய திரைப்படங்களுக்கான இயக்குனர் புகழ்பெற்றவர். அர்ஜுன் கபூர் பிரபுத் கபூர், ராஜேஷ் சர்மா, ராஜேஷ் ஷர்மா, பிரசாந்த் அலெக்ஸாண்ட்ர், பிள்ளை போல், கௌரவ் மிஸ்ரா, பிட்டு, ஆசிஃப் கான், பித்து, சாந்திலால் முகர்ஜி, ஷாமிக் பிஸ்வாஸ், பஜ்ரங் பாலி சிங், ரவி மற்றும் ப்ரவிண் சிங் சிசோடியா மான்க்ஷ்.

இன்று, அர்ஜுன் தனது படத்தை விளம்பரப்படுத்தி, மும்பையில் காணப்பட்டார். படங்களில், நடிகர் பழுப்பு சரக்கு பேண்ட் ஒரு கருப்பு hoodie அணிந்து காணலாம். அவர் ஒரு கடற்படை நீல தொப்பி மற்றும் துணி சன்கிளாசஸ் தனது தோற்றத்தை முடித்தார். இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட் என்பது ஐந்து ஆட்களின் உயிர்களை அடிப்படையாகக் கொண்டது, அவர்கள் ஆயுதங்கள் மற்றும் வெடிபொருட்கள் இல்லாமல் ஒரு பயங்கரவாதி பிடிப்பதற்காக ஒரு மோதலில் ஈடுபடுகின்றனர். இஷ்காசாடே நடிகர் படத்தில் ஒரு அறிவார்ந்த அதிகாரி பங்கு வகிக்கிறார்.

முன்னதாக, அர்ஜூனின் திரைப்படத்தின் டிரெய்லர் வெளியீட்டில், அவர் எப்போதும் நல்ல கதையைத் தேர்ந்தெடுப்பார் என்று சொன்னார். அவர் சொன்னார், “இது ஒரு மிக நீண்ட இனம் மற்றும் நீங்கள் 15-20 ஆண்டுகள் நீடித்திருக்கும் அந்த பெரிய பெயர்களைப் போலவே உங்கள் வேலையில் நம்பிக்கை இல்லாமல், பார்வையாளர்களின் அன்பும் ஆதரவுடனும் இல்லாமல் இருக்க முடியாது. என்னை. “ சில நேரங்களில் படங்கள் தற்செயலாக உங்களை சந்திக்கின்றன, சில சமயங்களில் நீங்கள் அவற்றைச் செய்வதற்கு விதிக்கப்பட்டுள்ள சில நேரங்களில் நீங்கள் ஒரு வாய்ப்பைப் பெறுவீர்கள் “என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இங்கே படங்கள்: