ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் அடுத்தடுத்து இரண்டு புதிய வண்ண மாறுபாடுகள் – இந்தியா இன்று

ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் அடுத்தடுத்து இரண்டு புதிய வண்ண மாறுபாடுகள் – இந்தியா இன்று

ஐபோன் எக்ஸ்ஆர், ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மற்றும் ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மேக்ஸ் ஆகியவற்றின் 2018 இன் சாதனங்களை வெற்றிகரமாக நிறைவேற்றும் வகையில் ஆப்பிள் மூன்று புதிய ஐபோன்கள் அறிமுகப்படுத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. கடந்த இரண்டு மாதங்களில், ஆப்பிள் அதன் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் பிரிமியர்ஸின் கேமரா முறையை மேம்படுத்தும் வாய்ப்பு இருப்பதாக வதந்திகள் தெரிவிக்கின்றன. இப்போது ஒரு புதிய அறிக்கை ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் அடுத்த இரண்டு புதிய வண்ண மாறுபாடுகளில் முடியும் என்று கூறுகிறது.

ஜப்பனீஸ் வலைப்பதிவு Macotakara ஒரு அறிக்கை படி ஆப்பிள் இரண்டு புதிய peppy நிழல்கள் அதன் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் அடுத்தடுத்து பவள மற்றும் நீல வண்ணங்களை திணிப்பு முடியும் என்று கூறுகிறது – இளஞ்சிவப்பு மற்றும் பச்சை. டெக் மாபெரும் வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து ஆறு வண்ண மாறுபாடுகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதாக அந்த அறிக்கை தெரிவிக்கிறது. இது அடங்கும் – வெள்ளை, கருப்பு, மஞ்சள், (PRODUCT) சிவப்பு, இளஞ்சிவப்பு மற்றும் பச்சை.

இந்த கூடுதலாக, நிறுவனம் அதன் ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மற்றும் ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மேக்ஸ் அடுத்த ஆறு நிற வகைகளில் வெற்றிபெற்ற சிலிகான் மற்றும் தோல் வழக்குகளை வழங்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது – வெள்ளை, கருப்பு, spearmint, கனிந்த மஞ்சள், (PRODUCT) சிவப்பு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு.

தனித்தனியாக, சீரியல் டிப்ஸர் ஸ்டீவ் எச் மெக்லி மற்றும் ப்ரைபேபாபா ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் பதிப்பினை வழங்கியுள்ளன – இது ஐபோன் எக்ஸ்இ அல்லது ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் 2 என அழைக்கப்படலாம் – இது CAD வரைபடங்களை அடிப்படையாகக் கொண்டது. அசல் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் மிகவும் ஒத்ததாக இருக்கும் வடிவமைப்பை ஐபோன் எச்.எ.ஆர். 2019 ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் ஒரு மாற்றாக ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் வாரிசாகவும், ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மேக்ஸ் வாரிசாகவும் – ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் 2 – 6.1 அங்குல எல்சிடி டிஸ்ப்ளே இடம்பெற வாய்ப்புள்ளது, இது ஒரு கேமரா பம்ப் பின்புறம் உள்ள. இருப்பினும், ஒரு மூன்று பின்புற கேமரா கருவிகளைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக, சதுர கேமரா பம்ப் ஒரு ஃப்ளாஷ் கொண்ட இரட்டை கேமரா அமைப்பைக் கொண்டிருக்கும்.

இது தவிர, ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் 2 ஐ ஒரு ஐ.டி.எஃப் – ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் போன்றது – 1,792 x 828 பிக்சல்கள் திரை திரையில் வந்துவிடும். பரிமாணங்களைப் பொறுத்தவரை, ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் அடுத்தடுத்து 150.9 x 76 x 8.3 மிமீ அளவினால், கேமரா பம்ப் சாதனத்தின் அடர்த்தியான புள்ளியாக இருக்கும்.

மற்ற முக்கிய கூறுகள் – லைட்னிங் போர்ட், ஒலிபெருக்கி ஆலை, ஆற்றல் பொத்தானை, வெளியேற்ற சிம் கார்டு தட்டு மற்றும் தொகுதி கட்டுப்பாட்டு பொத்தான்கள் – தங்கள் வழக்கமான இடங்களில் வைக்கப்படலாம்.

குறிப்பாக, ஐபோன் எக்ஸ்ஆர் 2 அம்சம் இடம்பெறும் சாத்தியமான பின்புற கேமரா அமைப்பு அமைப்பில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லை. இருப்பினும், ஆப்பிள் ஒரு 12MP அகல கோண லென்ஸை மீண்டும் வைத்திருக்க முடியும் என்று வதந்திகள் குறிப்பிடுகின்றன. இதுவரை சுயீயா கேமராவைப் பற்றிய அறிக்கை எதுவும் இல்லை. ஆப்பிள் வாட்ச் மற்றும் ஆப்பிள் ஏர்போர்ட் 2 போன்ற மற்ற ஆப்பிள் சாதனங்களை வசூலிப்பதற்காக அடுத்த தலைமுறை ஐபோன்கள் அனுமதிக்கக் கூடிய வகையில் 2019 ஐபோன்களில், ஆப்பிள் அதன் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் அம்சத்தை கட்டுப்படுத்த முடியும் என்று அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன. ஐபோன் 11.

இதற்கிடையில், ஆப்பிள் பங்குதாரர் – TSMC – ஆப்பிள் அடுத்த தலைமுறை சிப்செட் உற்பத்தி A13 என டப் தொடங்கப்பட்டது. ஒரு ப்ளூம்பெர்க் அறிக்கையானது அதன் A12 பயோனிக் செயலி போன்றது, ஆப்பிள் A13 சிஸ்டம்-சி-சிப் 7nm செயல்முறையைப் பயன்படுத்தி உற்பத்தி செய்யப்படக்கூடும், அது நிறுவனத்தின் அனைத்து 2019 ஐபோன்களையும் சக்தியளிக்கும். எனினும், இந்த விவரங்கள் அனைத்தும் வதந்திகளை அடிப்படையாகக் கொண்டவை, எனவே உப்பு ஒரு சிட்டிகை கொண்டு எடுத்து கொள்ள வேண்டும். ஆப்பிள் ஐபோன் அறிமுகப்படுத்தப்படும் வரை நாங்கள் காத்திருக்க வேண்டும் 11 இந்த ஆண்டு பின்னர் பற்றி மேலும் அறிய 2019 ஐபோன்கள்.

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க