ஐ.பி.எல். 2019 இறுதி: கிர்ரன் பொல்லார்ட் நடுவர் முடிவுக்கு விலகினார் – NDTV செய்திகள்

ஐ.பி.எல். 2019 இறுதி: கிர்ரன் பொல்லார்ட் நடுவர் முடிவுக்கு விலகினார் – NDTV செய்திகள்
IPL 2019 Final: Kieron Pollard Fined For Showing Dissent At Umpire

ஒரு முடிவு எடுக்கும் முடிவை எட்டிய பிறகு, கியரோன் பொல்லார்ட் காற்றோட்டத்தில் தனது பேட்ஸை ஏமாற்றினார். © BCCI / IPL

ஹைதராபாதில் நடந்த ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச அரங்கில் மும்பை இந்தியன்ஸ் நட்சத்திரம் கேரன் பொலார்ட், ஐ.சி.எல்., ஐ.பி.எல்., 2019, இறுதிப் போட்டியில் , ஐ.பி.எல் . மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி 20 ஓவர்களில் 8 விக்கெட் இழப்புக்கு 149 ரன்கள் எடுத்தது. ஒரு பரந்த பந்து முடிவு அவரது வழியில் செல்லவில்லை.

ஞாயிற்றுக்கிழமை 32 வயதை எட்டிய கெய்ரோ பொலார்ட், நடுவர் மட்டைவீச்சால் கோபமடைந்து, பிரச்சனையை சமாளிக்க சொந்த வழியில் வந்தார்.

https://t.co/Ar9X3e927P

– ஆதர்ஷ் குமார் (@ adarshk06684881) மே 12, 2019

கடைசி ஓவரில் டுவைன் பிராவோ டிராம்லினுக்கு வெளியே இரண்டு தொடர்ச்சியான பந்துகளை வீசினார். முதல் பந்தை விளையாட கரோன் பொலார்டு முழுவதும் நடந்து கொண்டிருந்த போது, ​​அவர் மற்ற பந்துகளைச் சுழற்றாமல் இருந்தார்.

மைதானத்தில் நடுவர் நிடின் மேனன் நியமிக்கப்பட்டார், இது கியரோன் பொலார்டுக்கு எரிச்சலூட்டுவதாக அமைந்தது, அவர் தனது பாக்கெட்டை காற்றில் பறக்க விட்டார்.

மேனன் மற்றும் இயன் கோல்ட் ஆகிய இருவரும், தனது வழக்கமான நிலைப்பாட்டிற்கு சென்றனர், இன்னிங்ஸை நிறைவு செய்தனர், 148/7 க்கு மும்பை எடுத்துக் கொண்டனர், அது அவர்களின் நான்காவது ஐபிஎல் கோப்பையை வெற்றிகரமாக உயர்த்தியது .

ஐ.பி.எல். இறுதிப் போட்டியின் முடிவில் மும்பை அணி ஒரு ரன் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை வீழ்த்தி, மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை வீழ்த்தி, மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை வீழ்த்தியது. இதையடுத்து, ஐ.பி.எல்., தொடரில், ஐ.பி.எல்., தொடரில், ஐ.பி.எல்., தொடரில், வீரர்கள் மற்றும் அணி அதிகாரிகளுக்கு நடப்பு ஐபிஎல் நடத்தை விதிமுறை மற்றும் ஒப்புதல் ஏற்று, “ஐபிஎல் அறிக்கை வாசிக்க.

“ஐபிஎல் கோட் நடத்தைகளின் நிலை 1 மீறல்களுக்கு, போட்டி நடுவர் முடிவு இறுதி மற்றும் பிணைப்பு ஆகும்.”

(IANS உள்ளீடுகளுடன்)