ரன்வீர் கபூரின் பெற்றோருடன் தீபிகா படுகோனின் படத்தை ஆலிபாட் எப்படி பிரதிபலித்தார் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

ரன்வீர் கபூரின் பெற்றோருடன் தீபிகா படுகோனின் படத்தை ஆலிபாட் எப்படி பிரதிபலித்தார் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகர் அலி பட் ரன்பீர் கபூரின் பெற்றோருடன் ரிஷி மற்றும் நீது கபூருடன் தீபிகா படுகோனின் படத்திற்கு பிரதிபலித்தார். தீபிகா தற்போது ரய்பிரிக்கு வருகிறார், தற்போது அவர் அலியாவுடன் டேட்டிங் செய்கிறார். இப்போது நடிகர் ரன்வீர் சிங்கை மணந்தார்.

பத்மவாத் நடிகர் நியூயார்க் நகரத்தில் நீத்து மற்றும் ரிஷி ஆகியோரை சந்தித்திருந்தார். மே 6 அன்று அவர் மேட் காலா நகரில் இருந்தார். நீட்டூ Instagram இல் அவர்களுடைய கூட்டங்களின் புகைப்படங்களை பகிர்ந்து கொண்டதுடன், “மகிழ்ச்சியான மாலை @ டிபிகிகப்பாடனுடன் கூடிய வேடிக்கையான மாலை. நேசிக்கும் சூடாக நிறைய கொடுத்தார். “ரிஷி நியூயார்க் நகரத்தில் உள்ளார், அங்கு அவர் புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சையளித்து வருகிறார். நியூயார்க்கில் ரிஷி பல விஜயங்களுக்குப் பணம் செலுத்தியவருமான அலியா, Instagram இல் ‘படம்’ விரும்பினார்.

தீபாவையும் Instagram க்கு எடுத்துக் கொண்டார். ஒரு ஆபரண வடிவமைப்பாளரான ரிதிமா கபூர் சஹ்னி என்பவரால் அவருக்கு பரிசாக வழங்கப்பட்டது.

ஹிந்திஸ்தான் டைம்ஸ் பத்திரிகையில் தயாரிப்பாளர் ராகுல் ரவில் சமீபத்தில் ரிஷி புற்றுநோயை இலவசமாகவும், விரைவில் இந்தியாவுக்கு திரும்புவார் என்றும் உறுதிபடுத்தினார். அவர் கூறினார், “ஆமாம், ரிஷி முற்றிலும் புற்றுநோயாக இருக்கிறது, இப்போது. நான் அவரை சந்தித்ததில்லை, தொலைபேசியில் பேசினேன். அவர் காலையில் [செவ்வாய்க்கிழமை] என்னை அழைத்து, புற்றுநோயிலிருந்து அவர் முழுமையாக மீட்டெடுத்தார் என்ற நல்ல செய்தியை எனக்குக் கொடுத்தார். ஒரு சிறிய பின்தொடர்தல் மற்றும் செயல்முறை எப்போதுமே எந்த நேரமும் மீண்டும் ஏற்படாது என்பதை உறுதிப்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும். எனவே, அது இப்போது எஞ்சியுள்ளது. ”

ரிஷி சகோதரர், ரந்திர் கபூர், “ஆம், அவர் மிகச் சிறந்தவர், விரைவில் அவர் திரும்பி வருவார். [அவர் முழுமையாக குணப்படுத்தப்படுகிறாரா இல்லையா என்பது குறித்து], அவர் முழு மீட்புக்கு செல்லும் வழியில் தான் இருக்கிறார், அது நேரம் எடுக்கும், அவர் முழு போக்கை முடிக்க வேண்டும், ஆனால் அவர் நன்றாக இருக்கிறார். ”

நியூயார்க்கில் அவரது காலத்தில், சோனாலி பெண்ட்ரே, அனிபம் கெர் மற்றும் பிரியங்கா சோப்ரா போன்ற பல பாலிவுட் பிரபலங்கள் ரிஷியை சந்தித்தனர். கடந்த காலத்தில் ரிஷி ரிபிகோவை கடுமையாக விரட்டியடித்தார்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: மே 13, 2019 19:21 IST