2019 சுசூகி Gixxer SF 150 வெளியீட்டு முன்னரே கசிந்தது – Gixxer 250 ஸ்டைலிங் பெறுகிறது – RushLan

2019 சுசூகி Gixxer SF 150 வெளியீட்டு முன்னரே கசிந்தது – Gixxer 250 ஸ்டைலிங் பெறுகிறது – RushLan
புதிய சுசூகி Gixxer SF 150. படம் – DCV / Dinesh Chahal Vlogs Youtube.

மே 20 அன்று சுறுசுறுப்பாக எதிர்பார்க்கப்படும் Gixxer SF 25 0 ஐ அறிமுகப்படுத்த சுஸுகி தயாராக உள்ளது. காலாண்டு லீட்டர் ஸ்போர்ட்ஸ் பைக்கு சிறிய Gixxer மற்றும் Gixxer SF 150 இன் மேம்படுத்தப்பட்ட பதிப்புகள் சேர்ந்து இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சுசூகி Gixxer SF 150 முகப்பரு அதன் முன்னால் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது மற்றும் அது நிச்சயமாக ஒரு நிக் மற்றும் டக் விட அதிகமாக உள்ளது. முற்றிலும் குறைவான சிறிய இடப்பெயர்ச்சி மோட்டார் சைக்கிள் புதிய 250 cc மாறுபாட்டிற்கு மிகவும் ஒத்திருக்கிறது (மேலும் கசிந்தது).

மிகவும் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றமானது கூர்மையான கூறுகள் கொண்ட ஒரு புதிய முன்நிகழ்வின் வடிவத்தில் வருகிறது. எரிபொருள் தொட்டி, tailpiece (ஒற்றை இருக்கை பிளவு அலகுகள் பதிலாக) மற்றும் வண்ண தீம் புதிய உள்ளன. மோட்டார் சைக்கிள் ஒரு புதிய அனைத்து கருப்பு நிற விருப்பமும் மற்றும் பின்புற டயர்-ஹேக்கரும் கிடைக்கிறது. சுசூகி எல்இடி ஹெட்லம்பை வழங்குகிறது என்றால் நாம் ஆச்சரியப்பட மாட்டோம்.

புதிய சுசூகி Gixxer SF 250. படம் – DCV / Dinesh Chahal Vlogs Youtube.

வன்பொருள் அடிப்படையில், ஒற்றை-சேனல் ஏபிஎஸ் கூடுதலாக தவிர வேறு எதுவும் மாறவில்லை. சுஸுகி Gixxer SF 150 மாற்றியமைத்தல் 155 cc ஏர்-குளிரூட்டப்பட்ட எரிபொருள் உட்செலுத்தப்படும் இயந்திரம் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது 5.5 வேக கியர்பாக்ஸுடன் 14.5 hp மற்றும் 14 Nm torque வழங்கப்படுகிறது. வெளியீட்டு புள்ளிவிவரங்கள் புதுப்பிக்கப்பட்ட பதிப்பில் மாற்றப்படக்கூடாது.

Gixxer SF 150 வழக்கமான தொலைநோக்கி முன் முனை மற்றும் பின் monoshock இடைநீக்கம் தொடர்ந்து. கொழுப்பு டயர்கள் நன்றி, Gixxer அதன் உயர்ந்த கையாளுதல் பண்புகள் அறியப்படுகிறது மற்றும் அது மாறவில்லை. புதிய இருக்கை காரணமாக, பணிச்சூழலியல் ஒரு பிட் மாற்ற வாய்ப்பு உள்ளது.

Gixxer 150 ஏபிஎஸ் நிர்வாண தெரு போர் மேலும் இதே போன்ற ஒப்பனை மேம்படுத்தல்கள் பெற எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. சுஜூகி இரட்டையர்கள் தங்கள் முதன்மை போட்டியாளர்களாக யமஹா FZ-16 மற்றும் R15 ஐ தொடர்ந்து கொண்டிருப்பார்கள். சமீபத்திய புதுப்பிப்புடன், முழுமையான செயல்திறன் அடிப்படையில் SF முழுமையாக R15 க்கு நகரும். புதுப்பிக்கப்பட்ட Gixxer 150 மாடல்களில் 7,000 – 9,000 ரூபாய்க்கு விலை உயர்வு இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்தியாவில் உற்பத்திக்கான சுசூகி கிக்ஸ்செர் குடும்பம் விறுவிறுப்பான விற்பனையாளர்களாக உள்ளதுடன், 250 சிசி மாறுபாட்டால் கூடுதலாக விற்பனை அளவைக் கொண்டுவர எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. யமஹா ஃபேசர் -25 மற்றும் டிவிஎஸ் அபாஸ் RR310 போட்டியாளர்கள் அதன் கூர்மையான ஸ்டைலிங் மற்றும் போட்டியிடும் விலை குறியீட்டை விரைவாக வளர்ந்து வரும் 250-300 சிசி பிரிவில் அதன் குறியீட்டைச் செய்வதற்கு நம்பியிருக்கும்.