ஆப்பிள் அதன் $ 1000 மானிட்டர் ஸ்டாண்ட் – எக்ஸ்ட்ரீம்டெக் சிக்கலான பாதுகாப்பு தணிக்கை செய்ய முயற்சித்தது

ஆப்பிள் அதன் $ 1000 மானிட்டர் ஸ்டாண்ட் – எக்ஸ்ட்ரீம்டெக் சிக்கலான பாதுகாப்பு தணிக்கை செய்ய முயற்சித்தது

இந்தத் தளத்தில் உள்ள இணைப்புகளிலிருந்து தொடர்புடைய கமிஷன்களை இந்த தளம் பெற்றுக்கொள்ளலாம்.

பயன்பாட்டு விதிமுறைகளை

.

திங்கட்கிழமை, ஆப்பிள் ஏராளமான தயாரிப்புகளை அறிவித்தது, நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட மேக் ப்ரோ பின்தொடர் மற்றும் ஒரு புதிய தொழில்முறை காட்சி உட்பட. ஆனால் மக்கள் தலைகள் மிகவும் என்ன ஆப்பிள் நீங்கள் ஒரு மானிட்டர் நிலைப்பாட்டை $ 1,000 செலுத்த வேண்டும் என்று நினைக்கிறார்கள் என்ற உண்மை . அறிவிப்பாளரின் விலையை வெளியிட்டபோது பார்வையாளர்களிடையே உள்ள மக்கள் களிப்பு இல்லை – அவர்கள் audibly groaned. ஆப்பிள் மக்களுக்கு தெரிந்து கொள்ள விரும்பவில்லை.

பதிவு அதன் கதையில் ஒரு பார்வையாளர்களின் பிரதிபலிப்பு ஒரு கிளிப்பை உட்பொதித்தது – மற்றும் ஆப்பிள் நிறுவனம் அதன் பதிப்புரிமை மீறல் என்று கூறும் காரணத்தினால் வீடியோவைக் கொன்றது. இந்த எழுத்துப் படி, ஆப்பிள் அசல் கிளிப்பை அதன் சொந்த கதையில் பதிக்கப்பட்ட $ 1K விலை குறியீட்டை அறிவிக்கிறது.

ஆப்பிள்-வீடியோ

அதிர்ஷ்டவசமாக, நீங்கள் இன்னும் பார்வையாளர்களின் எதிர்வினை மற்ற கிளிப்கள் காணலாம், அது எதுவும் ஆனால் மகிழ்ச்சி தான். ஒரு கிளிப் கீழே உட்பொதிக்கப்படுகிறது:

இந்த சமீபத்திய மோசமான விலை முடிவு 2016 ஆம் ஆண்டில் உயர் கியர் மீண்டும் உதைத்தது ஒரு போக்கு மேலும் சான்றுகள் ஆகும். ஒரு நினைவூட்டல் என, ஆப்பிள் இப்படி விளம்பரங்கள் இயக்க பயன்படுத்தப்படும் :

2019 ஆம் ஆண்டில், வாத்துகளால் நீங்கள் இறந்து போயிருக்கவில்லை, ஒரு ஆடு போல ஓடிவிட்டீர்கள்.

இன்று, அந்த வகையான “அனைத்தும்” சிந்தனை நிறுவனத்தின் தயாரிப்பு வடிவமைப்புகளில் முன் மற்றும் மையமாக இல்லை. ஆப்பிள் இன்னும் அதே தொலைபேசிகள் 5.0 ஐபோன் அடாப்டரை அதன் போன்களுடன் எப்போதும் அனுப்பியுள்ளது, அதன் சாதனங்கள் வேகமாக சார்ஜ் செய்யப்படும் போதிலும். உங்கள் நவீன ஐபோன் ஆதரிக்கும் வேகமான கட்டணம் வசூலிக்க விரும்பினால், அது கூடுதல் வாங்குதல் . உங்கள் ஐபோன் நேரடியாக யூ.எஸ்.பி-சி போர்ட் இணைக்க வேண்டுமா? அது கூடுதல் . AppleCare, விலை அல்லாத AppleCare, பழுது விலை கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு தயாரிப்பு பிரிவில் வரை நடந்து வருகிறது 2017 வரை சென்றார் ஆண்டுகளாக .

ஆப்பிள் அதன் விசைப்பலகை பழுது நிரல் நிறுவும் முன், அது விசைப்பலகை பல திருத்தங்கள் மூலம் அதன் விசைப்பலகை தோல்வி சிக்கலை தீர்க்க தவறிவிட்டாலும் கூட, கீபோர்ட்களை சரிசெய்ய $ 600 – $ 700 சார்ஜ் செய்யப்பட்டது. உங்கள் மேக்புக் ப்ரோ காட்சி உடைந்துவிட்டால், ஆப்பிள் கேபிள்கள் சற்று மிகக் குறைவாக இருப்பதால் , இது மற்றொரு $ 600 ஆகும். இவை விபத்துகள் அல்ல. அவர்கள் மலிவான மற்றும் சரிசெய்ய எளிதானது என்று ஒரு தயாரிப்பு உருவாக்கும் மீது சரிசெய்ய வேண்டுமென்றே நம்பமுடியாத விலை என்று ஒரு தயாரிப்பு உருவாக்கும் முன்னுரிமை வடிவமைப்பு முடிவுகள் விளைவாக. இந்த தந்திரோபாயங்களின் விளைவாக, ஆப்பிளின் சேவை வருவாயானது விரைவாகவும், எல்லைகளிலும் வளர்ந்து வருகிறது. ஆனால் ஒவ்வொரு டாங்கிளும் வாங்கிய பொருட்களை வாங்குவதற்காக வருமானம் செலுத்துகிறது – அது ஆப்பிள் $ 2 செலவாகிறது – இது $ 20 க்கு விற்கிற ஒரு கேபிள் வாங்குவதற்கு $ 3 ஆகும், அதாவது உங்கள் ஐபோன் அல்லது மேக்புக் இணைந்து நீங்கள் வாங்கிய கேபிள் மற்றொரு இலாப இயக்கி.

ஆப்பிள் $ 1,000 உலோக குச்சி.

இப்போது, ​​வெளிப்படையாக ஆப்பிள் அதன் ஐபோன் விற்பனையை வருவாயை மாற்றியமைக்க முடியாமல் மானிட்டர் நிலைப்பாட்டை மாற்ற போவதில்லை – ஆனால் அந்த புள்ளி இல்லை. [ டாங்கிள் வருவாய் பற்றி என்ன? -Ed.] இது $ 1,000 க்கு பத்து டாலர்கள் வாங்கும் ஒரு தயாரிப்பு விற்பனை நிறுவனம் ஒரு அற்புதமான விளிம்பு உயர்வு பிரதிபலிக்கிறது. இந்த நிலைப்பாட்டின் “அம்சங்கள்”, காட்சியளிப்பு முறையில் காட்சியமைவைத் திறக்கும் திறனைப் போலவே, மொழியியல் ரீதியாகத் தரநிலை தேர்வுகள் ஆகும். நியூகெக்டில் உயரம், சுவிஸ், சாய்ந்து, மற்றும் பிவோட் கீன்களை $ 80 புதிய விலையில் வழங்கும் கண்காணிப்பாளர்களின் பட்டியல் உள்ளது. மானிட்டர் கண்ணாடியை, இந்த விஷயத்தில், பொருத்தமற்றவை. நாங்கள் திரைகள் பற்றி பேசவில்லை, நாங்கள் கண்காணிக்கும் நிலை பற்றி பேசுகிறோம் . மற்றும் ஆப்பிள் $ 1,000 அது இரண்டு கீல்கள் உலோக ஒரு துண்டு அல்லது $ 199 ஒரு VESA ஏற்ற வேண்டும்.

அது அங்கே ஏதோ சொல்கிறது. ஒரு VESA ஏற்ற ஒரு பிராண்ட் பெயர் அல்ல, அது ஒரு நிலையானது. இங்கே 39 அங்குல எல்.ஈ. டி தொலைக்காட்சிக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு VESA வெளிப்படுத்தும் சுவர் மவுண்ட் தான். அமேசான் மீது $ 20 . ஆப்பிள் பதிப்பு சிறந்ததா? இருக்கலாம். 10x சிறந்ததா? உத்தரவாதம் இல்லை. 55-அங்குல திரைகள் திட்டமிடப்பட்ட ஒரு வால்பேப்பர் சுவர் கை $ 30 ஆகும் . ஆனால் இரண்டு சாதனங்கள் தொடங்குவதன் மூலம், ஆப்பிள் $ 200 மற்றும் ஒரு $ 1,000 அபத்தத்தை ஒரு திடீரென நியாயமான-தோற்றமளிக்கும் VESA சுவர் மவுண்ட் இடையே தேர்வு செய்ய வேண்டும் என்று ஒரு மாயையை உருவாக்குகிறது. இல்லை, நிறுவனம் முழுமையான காட்சி நிலைகள் / ஏற்றங்கள் மிக அதிக எண்ணிக்கையிலான விற்க மாட்டாது, ஆனால் $ 200 அல்லது $ 1,000 விருப்பத்திற்கு போயிருக்கும் ஒவ்வொரு நபர் ஆப்பிள் தூய லாபத்தை ஒப்படைக்கிறார்.

நிச்சயமாக, சில மக்கள் – கூட ஆப்பிள் ரசிகர்கள் நபர் WWDC வரை காட்ட போதுமான அர்ப்பணிக்கப்பட்ட – அவர்கள் கேட்கும் போது ஒரு மோசமான ஒப்பந்தம் தெரியும். ஆப்பிள் பதிப்புரிமை சந்தேகத்துக்குரிய பெயரில் ஒரு வீடியோ கிளிப் மீது பாய்ந்த அதனால் தான். நிறுவனம் அதன் சொந்த மிகப்பெரிய ரசிகர்கள் அவர்கள் ஸ்க்ரீவ்டு செய்து வருகிறார்கள் என்று நீங்கள் கேட்க விரும்பவில்லை.

இப்போது படிக்கவும் :

இந்தத் தளத்தில் உள்ள இணைப்புகளிலிருந்து தொடர்புடைய கமிஷன்களை இந்த தளம் பெற்றுக்கொள்ளலாம்.

பயன்பாட்டு விதிமுறைகளை

.