சவுதி அரேபியா WWE சூப்பர் ஷோடவுனில் பெண்கள் போட்டியை நிராகரிக்கிறது – தி எக்ஸ்பிரஸ்

சவுதி அரேபியா WWE சூப்பர் ஷோடவுனில் பெண்கள் போட்டியை நிராகரிக்கிறது – தி எக்ஸ்பிரஸ்
சவுதி அரேபியா இந்த போட்டியை நடாத்துவதற்கு அனுமதிக்கவில்லை. பிஸ்ஸும் நட்டாலியும் நாட்டிற்கு ஒரு பயணத்தை மேற்கொண்டபோதும் கூட.

சவூதி அரேபியா சவுதி அரேபியாவில் உள்ள சவுதி அரேபியாவில் WWE சூப்பர் ஷோ டவுன் என்ற இடத்தில் WWE சூப்பர்ஸ்டார் நடாலியா மற்றும் அலெக்ஸ் பிளிஸ் ஆகியோருக்கு இடையேயான முன்மொழியப்பட்ட வரலாற்று சந்திப்பை நடத்தவில்லை.

சவூதி அரேபியா @ அலெக்ஸாபைலிஸ் -WWE அல்லது @ நாடிபியர் மல்யுத்தம் அனுமதிக்காது … அதனால் பரிணாமம் எப்போது இருக்கும்? #givewwewomenachance

– Abigail Miko (@MimzyRabbit) 7 ஜூன் 2019

இந்த நிகழ்ச்சியின்போது பேரின்பம் மற்றும் நடாலியா சவூதி அரேபியாவிற்கு ஒரு பயணத்தை மேற்கொண்டபோதும் கூட இதுதான். எனினும், ஒரு போட்டியில் போட்டியிட முடிவு எடுக்கப்பட்டதாக தெரிகிறது.

F4WOnline இன் டேவ் மெல்ட்டெர் ட்விட்டரில் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்து கொண்டார் மற்றும் சவூதி அரேபிய அரசாங்கம் என்று WWE சண்டையை நடத்துவதற்கு அனுமதியில்லை என்று கூறியது. இல்லையெனில் அது நாட்டில் நடைபெறும் முதல் மல்யுத்தம் போட்டியாகும்.

@AlexaBliss_WWE அதன் மலிவான போட்டியில் பெண்களுக்கு சவுதி அரேபியாவின் சட்டத்திற்கு எதிராக அதன் குழப்பத்தை குழப்பியது . சவுதி அரேபியா மகளிர் உரிமைகள் பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதி செய்ய இன்னும் செய்ய வேண்டும்.

– மோ கெல்பர் (@ஜோஜெல்பர்) 7 ஜூன் 2019

முன்னதாக, நடாலியாவும் பேரின்பமும் சவூதி அரேபியாவிற்கு பறந்து சென்றன. சவுதி அரசாங்கம் அதன் நிலைப்பாட்டை மாற்றுவதற்கு முன்பாக போட்டியை ஒப்புக் கொள்ளும் என்று ஒரு கட்டத்தில் குறிப்பிட்டுள்ளது.

சவூதி அரேபியாவின் சம்மதங்கள் ஒரு பொது மன்றத்தில் பெண்களுக்கு என்ன செய்ய முடியும் என்பதை வரையறுக்கின்றன. எனினும், கடந்த ஆண்டு WWE சவுதி அரேபியா, ரியாத்தில் WWE கிரவுன் ஜுவலில் ஒரு வர்ணனையாளராக ரெனீ யை கொண்டு வந்தது.

WWE டலண்ட், லைவ் நிகழ்வுகள் மற்றும் கிரியேட்டிவ் துணைத் தலைவர், டிரிபிள் ஹெச் கடந்த ஆண்டு தி இன்டிபென்டென்ட் உடன் உரையாடினார். “இப்போதெல்லாம் பெண்களுக்கு இந்த நிகழ்ச்சியில் போட்டியிடவில்லை, நாங்கள் அதைப் பற்றி விவாதித்தோம், நாங்கள் நம்புகிறோம், நம்புகிறோம் என்று, அடுத்த சில ஆண்டுகளில், அவர்கள் இருக்கும். இது சவுதி அரேபியாவில் குறிப்பிடத்தக்க கலாச்சார மாற்றம் ஆகும்.