சோஃபி டர்னரின் எக்ஸ் மென்: டார்க் பீனிக்ஸ் சல்மான் கான் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் பாரட் – பின் கில்லா

சோஃபி டர்னரின் எக்ஸ் மென்: டார்க் பீனிக்ஸ் சல்மான் கான் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் பாரட் – பின் கில்லா

சல்மான் கான் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் பாரட் ஆன்லைன் வெளியான பிறகு, அதன் வெளியீடான ஒரு நாளில், எக்ஸ் மென்: டார்க் ஃபீனிக்ஸ் தமிழ் ராக்கர்ஸ் கூட கசிந்தது.

தமிழ் ராக்கர்ஸ் மீண்டும் உள்ளது. யூரி: தி சர்ஜினல் ஸ்ட்ரைக், கேசரி, மணிகார்ர்கிகா: ஜான்சி ராணி, மற்றும் பல விஷயங்கள் உட்பட இந்த ஆண்டு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் சிலவற்றை கசிவு செய்வதற்கான பொறுப்பு திருட்டு வலைத்தளம் ஆகும். இப்போது, ​​வலைத்தளம் சோஃபி டர்னர் நடித்த சூப்பர் ஹீரோ படம், எக்ஸ் மென்: டார்க் பீனிக்ஸ். இந்த படத்தில் இந்திய சந்தையில் மிக பெரிய திறப்பு இல்லை, ஆனால் இந்த கசிவு இன்னும் எண்களை பாதிக்கப் போகிறது.

அண்மையில், சல்மான் கான் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் பாரத் ஆகியவற்றை கசியவிட்ட அந்த வலைத்தளம், அதன் சொந்த சாதனையை எட்டியது, மேலும் 100 கோடி மதிப்பை அடைந்தது. இருப்பினும், இந்த கசிவுடன், அரசாங்கங்கள் எடுக்கப்பட்ட நெறிமுறைகள் மற்றும் வழிமுறைகளை மீறி எவ்விதமான மீறல் மீறல் என்பதைப் பற்றி மட்டுமே கவலைப்படுகின்றது. தென்னிந்திய திரைப்படங்கள் திருட்டு வலைத்தளங்களால் மிகுந்த பாதிப்புக்குள்ளாகியுள்ளன என்பது உண்மைதான் என்றாலும், காலப்போக்கில் 12,000 பிளஸ் வலைத்தளங்களை தடுப்பது கூட திரைப்படத்தின் கசிவு ஆன்லைன் மூலம் கசிய விட்டது.

(மேலும் படிக்க: பாரத் திரைப்பட கசிவு ஆன்லைன்: சல்மான் கான் & கத்ரீனா கைஃப் நடிகை தமிழ் இரகசிய வலைத்தளத்திற்கு இரையாகும்)

இதற்கிடையில், சோஃபி படத்தின் வெளியீட்டைப் பற்றி மிகவும் உற்சாகமாக இருந்தார், அதில் ஒரு பகுதியாக இருந்தார், மேலும் அவர், ” நான் மிகவும் நரம்புக்கு உள்ளேன், X- மென்: அப்போகாலிப்சில் உண்மையில் எனக்கு பைத்தியம் அளவு இல்லை (இயக்குனர்) சைமன் கின்பெர்க் என்னிடம் சொன்ன போது நான் தயாராக இல்லை ஆனால் நான் ஸ்கிரிப்ட் படித்து அதை ஒரு நடிகர் ஒரு ருசியான ஐந்து நிச்சயமாக உணவு இருந்தது. “