ரைசிங் ஸ்டார் 3 வெற்றியாளர் LIVE UPDATES: Aftab சிங் நிறங்கள் ரியாலிட்டி நிகழ்ச்சி வெற்றி – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்

ரைசிங் ஸ்டார் 3 வெற்றியாளர் LIVE UPDATES: Aftab சிங் நிறங்கள் ரியாலிட்டி நிகழ்ச்சி வெற்றி – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்
ரைசிங் ஸ்டார் சீசன் 3 2019 இறுதி நிலை: ரேசிங் ஸ்டார் சீசன் 3 இன் இறுதி ஒளிபரப்பப்பட்டது.

சனிக்கிழமை பஞ்சாப் நாட்டின் அப்டாப் சிங் எழுச்சி நட்சத்திர சீசன் 3 வென்றார். அஃப்தாப் வீட்டில் ரைசிங் ஸ்டார் கோப்பை மற்றும் ரூ 10 லட்சம் எடுத்து. டிவக்கர் ஷர்மா முதல் ரன்னர்-அப் அறிவித்தார். ரூ.

பாடும் ரியாலிட்டி நிகழ்ச்சி கிட்டத்தட்ட மூன்று மாதங்களுக்கு ஒளிபரப்பப்பட்டது. இந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் 16 ம் தேதி திரையிடப்பட்டது. இந்த நிகழ்ச்சி பாலிவுட் பின்னணி பாடகி ஆதித்யா நாராயண் அவர்களால் நடத்தப்பட்டது. இசை இயக்குனர்-பாடகர் ஷங்கர் மகாதேவன், பாடகர் நீத மோஹன் மற்றும் நடிகர்-பாடகர் திலீத் டோசஞ்ச் ஆகியோர் நிகழ்ச்சியில் நீதிபதிகள்.

நெரிசலான இசை ரியாலிட்டி ஷோ சந்தையில், ரைசிங் ஸ்டார் அதன் தனித்துவமான வடிவமைப்பு காரணமாக தன்னை வேறுபடுத்திக் காட்டியது.

இந்த நிகழ்ச்சியில் இஸ்ரேலிய பாடல் போட்டியான HaKokhav HaBa இன் வடிவத்தை தொடர்ந்து பார்வையாளர்கள் தங்கள் விருப்பமான போட்டியாளர்களுக்கு Voot வழியாக வாக்களித்தனர். அசல் இஸ்ரேலிய பதிப்பு அமெரிக்க, இங்கிலாந்து, கனடா, ஜெர்மனி, ரஷ்யா, அர்ஜென்டீனா, ஹங்கேரிய, கிரேக்க, இந்தோனேசியா மற்றவர்களுடன் தழுவல்.

லைவ் வலைப்பதிவு

ரைசிங் ஸ்டார் சீசன் 3 இறுதி பற்றிய அனைத்து புதுப்பிப்புகளையும் படிக்கவும்.

ரைசிங் ஸ்டார் சீசன் 3 இன் இறுதி ஒளிபரப்பு 9 மணி நேரத்தில் ஒளிபரப்பப்படும். நீங்கள் நகர்ந்தாலும், எபிசோடையும் மிஸ் பண்ணினால், Viac, Viacom 18 இன் ஸ்ட்ரீமிங் சேவை எப்போதும் இருக்கும். கோடர்கள் ஒளிபரப்பப்பட்ட பிறகு Voot இல் பார்க்க எபிசோட் கிடைக்கும்.