அவென்ஜர்ஸ் எண்டேஜ் விரைவில் டிவிடி மற்றும் ப்ளூ-ரே வெளியீட்டைப் பார்க்கும், இது டிஜிட்டல் மேடையில் வெற்றிபெறுவதற்கு முன்னரே – PINKVILLA

அவென்ஜர்ஸ் எண்டேஜ் விரைவில் டிவிடி மற்றும் ப்ளூ-ரே வெளியீட்டைப் பார்க்கும், இது டிஜிட்டல் மேடையில் வெற்றிபெறுவதற்கு முன்னரே – PINKVILLA

அவென்ஜர்ஸ் எண்ட்கேஜ் ரசிகர்கள் டிவிடி மற்றும் ப்ளூ-ரே வெளியீட்டின் நம்பகமான டிஜிட்டல் தளங்களைவிட மிக விரைவில் நடக்க வேண்டும், இது வழக்கமான வெளியீட்டு வடிவத்தின் முழு தலைகீழாக இருக்கும். இந்த செய்தி நிச்சயமாக சில ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்தும்.

அவென்ஜர்ஸ்: எண்டேஜ் ரசிகர்கள் புதிய டிஜிட்டல் மேடையில் வெளியிடப்படுவதற்கு முன்னர் அதன் டிவிடி மற்றும் ப்ளூ-ரே வெளியீட்டைப் பார்க்கும் புதிய வீடியோக்களை பார்க்கும். ஆம், நீங்கள் சொல்வது சரிதான். தொழில் நுட்பம் டிஜிட்டல் தளங்களில் முதல் படத்தொகுப்பை கைவிட வேண்டும், அதன்பிறகு டிவி பொழுதுபோக்கு மற்றும் ப்ளூ-ரே வெளியீடுகளுக்கான வீட்டு பொழுதுபோக்கு வடிவத்தில் வெளியீடாகும். ஒரு அசாதாரண முறையில், இந்தத் திரைப்படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் முதலில் வீட்டு பொழுதுபோக்கு வடிவமைப்பில் முதல் வெளியீட்டை வெளியிட்டனர் மற்றும் பின்னர் டிஜிட்டல் தளங்களில் இரண்டு முதல் நான்கு வாரங்கள் இடைவெளிக்குப் பின்னர் விடுவிக்கப்பட்டனர்.

இப்போது வெளியானது எந்த படமும் உடனடியாக வீட்டு பொழுதுபோக்கு மேடை மீது கொண்டுவரப்படுவதால், திருட்டுதலைத் தவிர்ப்பதற்கு ஒரு நடவடிக்கையிலும், வாடிக்கையாளர் காத்திருப்பதை விட நீண்ட நேரம் காத்திருப்பதை உறுதிசெய்து கொள்வதையும் உறுதிப்படுத்துகிறது. டிஸ்னியின் தலைவரான பாப் இஜெர் அவென்ஜர்ஸ் வெளியீட்டைப் பற்றிய அறிவிப்பை வெளியிடுகிறார்: டிஜிட்டல் மற்றும் வீட்டு பொழுதுபோக்குகளில் எண்ட்கேம் அமெரிக்காவில் ரசிகர்களுக்கு ஜீரணிக்க கடினமாக உள்ளது.

அவென்ஜர்ஸ்: டென்னிஸ் மற்றும் ப்ளூ-ரேஸ் வடிவங்களில் எண்ட்கேம் முதலில் வெளியிடப்படும், பின்னர் டிஸ்னியின் சொந்த டிஜிட்டல் ஸ்ட்ரீமிங் மேடையில் பிரத்யேகமாக வெளியிடப்படும், இது ஆண்டின் இறுதியில் தொடங்கப்படும். அமெரிக்காவிற்கு வெளியில் உள்ள ரசிகர்கள் இந்த டிஜிட்டல் தளங்களில் படம் பார்க்க முடியும், ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக, அவென்ஜர்ஸ் ரசிகர்கள்: இந்த அறிக்கைகள் உண்மையாக இருந்தால் அமெரிக்காவில் உள்ள எண்ட்கேம் ஒரு டாட் பிட் நீண்ட நேரம் காத்திருக்கும். எல்லா நேரங்களிலும் இரண்டாவது மிக அதிக லாபகரமாக இருக்கும் படம், மற்றவர்களைக் காட்டிலும் நீண்ட நேரம் காத்திருந்த ரசிகர்களை உருவாக்கும், எல்லா புன்னகையும் செய்யும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

“width =” 700 “>