சாதுவான புதிய லெஜெண்ட் வாட்ஸன் எப்படி லெக்ஸ்ஸ் மெட்டா – டெக்ஸெர்டோ மாறும் என்பதை விளக்குகிறது

சாதுவான புதிய லெஜெண்ட் வாட்ஸன் எப்படி லெக்ஸ்ஸ் மெட்டா – டெக்ஸெர்டோ மாறும் என்பதை விளக்குகிறது
சாம்பல் புதிய லெஜெண்ட் வாட்சன் அப்சஸ் லெஜெண்ட்ஸ் மெட்டா மாறும் என்பதை விளக்குகிறது

ரெஸ்பான் / இழுப்பு: அணிவிக்கப்பட்டிருந்த

ரெஸ்பான் பொழுதுபோக்கு இறுதியாக Wattson பத்தாவது புராணத்தின் சேர்க்கப்பட்டது இருக்கும் என்று உறுதி உச்ச கதைகள் , மற்றும் மைக்கேல் ‘ அடைப்பானின் ‘ Grzesiek முன்னுரையில் தீவிரமாக விளையாட்டின் தற்போதைய மெட்டா குலுக்கல் உணர்கிறார்.

ஊகங்களுக்கு பல வாரங்களுக்கு பின்னர் ஜூன் 8 அன்று ஈ.ஏ.ஏ விளையாட்டின் போது வெளிப்படுத்தப்பட்டது, சீசன் 2 இல் புதிய புராணக்கதை சேர்க்கப்பட வேண்டும் என உறுதிப்படுத்தப்பட்டது, ஆர்வத்துடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தரவரிசை முறையில், வீரர்கள் சிறந்த முறையில் சிறந்த முறையில் போட்டியிட அனுமதிக்கும், மற்றும் மிகவும் மேம்பட்ட போர் பாஸ் .

வாட்சன் தனது எதிரி மீது மேல் கையைப் பெற தற்காப்பு தந்திரோபாயங்களை பயன்படுத்தும் ஒரு மின்சாரம் அடிப்படையிலான புராணமாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்தினார் – அவரது திறமைகள் ஒரு குறிப்பிட்ட பகுதியில் பாதுகாக்க உதவுகிறது, ஆக்கிரமிப்பு இல்லாத வீரர்களுக்கு அவரது இலட்சியத்தை உருவாக்குகிறது.

RESPAWN ENTERTAINMENT

அடுத்த பருவத்தில் வாட்சன், அபெக்ஸ் லெஜெண்ட்ஸில் சேர்க்கப்படுவார்.

சாதுர்யம் தனது பார்வையாளர்களிடமிருந்து அறிவிப்பு நேரலையைப் பார்த்து, புதிய அரட்டை புதியதாக தோன்றியது என்று அவரது அரட்டை கோரிக்கைகளுக்கு பதிலளித்தார்.

முன்னாள் சி.எஸ்.ஓ: பார்வையாளர்களின் வலியுறுத்தல்களுடன் கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டது, ரெஸ்போன் சமீபத்திய கூடுதலாகச் சமநிலைப்படுத்தும் ஒரு நல்ல வேலையை செய்ததாக உணர்ந்தார், ஆனால் அது கேம்பஸர்களை ஆதரிப்பதாக ஒப்புக் கொண்டது.

“அவர் OP இல்லை,” என்று அவர் கூறினார். “அவள் மிகவும் சீரானது. துரதிருஷ்டவசமாக, நீங்கள் ஒரு கேம்பர் என்றால், நீங்கள் அதை விரும்புகிறீர்கள். நீங்கள் ஆக்கிரோஷமாக இருந்தால், நீங்கள் முகாமிட்டவர்களை வெறுக்கப் போகிறீர்கள். ”

அவரது ரன் மற்றும் துப்பாக்கி அணுகுமுறைக்கு அறியப்பட்ட – – அவரது திறன்களை ஆக்ரோஷன வீரர்கள் அவர்கள் விளையாட வழி மாற்ற முடியும் உணர்கிறது அவரது பாதுகாப்பு திறன்களை ஒரு பகுதியில் மற்றும் துணியில் கீழே பதுங்கு குழி தனது சிறந்த செய்ய.

கனடியன் மேலும் கூறியது: “நீங்கள் ஒரு தற்காப்பு வீரராக இருந்தால், அவர் பெரியவராக இருப்பார், ஒருவேளை நீ அவளை காதலிப்பாய்.

“ஆனால் நீங்கள் ஆக்கிரமிப்பு என்றால், அவர் உனக்கு நல்லது என்று போவதில்லை.”

வீரர்கள் தங்களை வாட்ஸன் பலம் சோதிக்க ஒரு மாதம் மட்டும் காத்திருக்க வேண்டும் சீசன் 2 ஜூலை 2 வெளியிடப்பட்டது உறுதி .

மிகச் சிறந்த தற்காப்பு திறன்களை ஒரு விரைவான மெட்டா மாற்றத்தில் இன்னும் பழமைவாத அணுகுமுறைக்குத் தெரிகிறதா என்பதைப் பார்க்க வேண்டும்.