Zenfone 6 இன் 9 சிறந்த அம்சங்கள், 2019 இன் மிக ஆச்சரியமான புதிய ஸ்மார்ட்போன் மட்டுமே $ 500 செலவாகும் – வர்த்தக இன்சைடர் இந்தியா

Zenfone 6 இன் 9 சிறந்த அம்சங்கள், 2019 இன் மிக ஆச்சரியமான புதிய ஸ்மார்ட்போன் மட்டுமே $ 500 செலவாகும் – வர்த்தக இன்சைடர் இந்தியா

1. விலை: ஆசஸ் Zenfone 6 வெறும் $ 500 தொடங்குகிறது – மற்ற பிரீமியம் ஸ்மார்ட்போன்கள் பாதி விலை.

1. The price: The Asus Zenfone 6 starts at just $500 — half the price of other premium smartphones.

ஐபோன் XS $ 1,000 இல் தொடங்குகிறது. கேலக்ஸி S10 தொடங்கி $ 900, மற்றும் S10 பிளஸ் மணிக்கு தொடங்குகிறது $ 1,000. இந்த தொலைபேசி அந்த தொலைபேசிகள் அரை விலை – அது இன்னும் நன்றாக இருக்கிறது, மற்றும் மிகவும் நன்றாக வேலை.

தொடக்க விலையில் நீங்கள் 64 ஜிபி சேமிப்பு கிடைத்தால், 256 ஜிபி வரை நீங்கள் பெறலாம்.

2. Zenfone 6 உண்மையில் ஒரு “அனைத்து திரை” தொலைபேசி. அதன் 6.4 அங்குல 1080p எல்சிடி பேனல் உண்மையில் விளிம்பில் இருந்து விளிம்பில் வரை நீண்டுள்ளது – selfie கேமரா எந்த மீதோ அல்லது துளை பஞ்ச் கொண்டு. இது முற்றிலும் தடையற்றது.

2. Zenfone 6 உண்மையில் ஒரு ஆகிறது

3. Zenfone 6 க்கு ஒரு பாரம்பரிய சுயமரியாதை கேமரா இல்லை. அதற்கு பதிலாக, நீங்கள் ஒரு சுயமரியாதை எடுக்க விரும்பும் போதெல்லாம், பின்புற கேமரா உங்கள் முகத்தை சுற்றியே செல்கிறது. இது, ஒரு திரை-திரையைத் தொலைப்பேசிக்க முடிந்தது.

3. The Zenfone 6 doesn't have a traditional selfie camera. Instead, whenever you want to take a selfie, the rear camera flips around to face you. This is how Asus was able to deliver an all-screen phone.

4. கேமரா தன்னை மிகவும் சுத்தமாக உள்ளது: நீங்கள் உண்மையில் ஒரு முழு 180 டிகிரி வரை, எந்த கோணத்தை கைப்பற்ற மோட்டார் கேமராவின் பணிகளை கட்டுப்படுத்த முடியும்.

4. The camera itself is really neat: You can actually control the placement of the motorized camera to capture any angle, up to a full 180 degrees.

தொலைபேசியின் தொகுதி தாலாட்டு கேமராவை நீங்கள் எவ்வளவு விரும்புகிறீர்களென்று ஒரு கட்டுப்படுத்தியாக செயல்படலாம், மேலும் கேமரா கேமரா பயன்பாட்டையும் கேமராவின் வேலைவாய்ப்பை கட்டுப்படுத்தவும் அல்லது கீழேயுள்ள ஸ்வைப் செய்ய அனுமதிக்கும் ஒரு ஸ்லைடரை வழங்குகிறது.

5. தனிப்பட்ட கேமரா அமைப்புக்கு நன்றி, Zenfone 6 ஆனது தானியங்கி பனோரமாக்களை எடுக்கலாம். ஒரு பொத்தானை அழுத்தவும், தொலைபேசி சரியான 180 டிகிரி மெதுவாக மெதுவாக நகர்ந்து சரியான பனோரமா எடுக்கும். உங்கள் கையை நீங்களே நகர்த்த வேண்டிய அவசியம் இல்லை, அல்லது நீங்களே.

5. Thanks to the unique camera system, the Zenfone 6 can take automatic panoramas. Just press a button, and the phone will take the perfect panorama by slowly moving the camera a full 180 degrees. There's no need to move your hand, or yourself, at all.

6. தனிப்பட்ட கேமரா வடிவமைப்பு புகைப்படங்கள் மட்டும் நல்லது அல்ல; வீடியோ முறையில், அது உங்கள் பாடங்களை தானாகவே கண்காணிக்க முடியும். உங்கள் விஷயத்தை திரையில் தட்டவும், மோட்டார் கேமரா அதைப் பின்தொடரவும் முடியும்.

6. The unique camera design isn't just good for photos; in video mode, it can also automatically to track your subjects. Just tap your subject on the screen, and the motorized camera can follow it.

7. Zenfone 6 சொடுக்கினைக் கட்டுப்படுத்த ஒரு குளிர் பாதுகாப்பு நுட்பத்தை கொண்டுள்ளது: தொலைபேசி உணர்வுகள் வீழ்ச்சியடைந்தவுடன், அது கேமராவை அல்லது கேமராவை சேதப்படுத்தாமல் பாதுகாப்பான, பின்புற எதிர்கொள்ளும் நிலைக்கு விரைவாக கேமராவைத் திரும்பப் பெறுகிறது.

7. The Zenfone 6 has a cool defense mechanism to handle drops: Once the phone senses it's falling, it quickly retracts the camera into a safe, rear-facing position as to not damage the camera or the mechanism.

8. Zenfone 6 ஒரு மகத்தான 5,000 mAh பேட்டரி, நீங்கள் வாங்க முடியும் எந்த ஸ்மார்ட்போன் மிக பெரிய பேட்டரிகள் ஒன்று உள்ளது.

8. The Zenfone 6 has a massive 5,000 mAh battery, one of the biggest batteries in any smartphone you can buy.

ஒப்பிடுகையில், சாம்சங் பெரிய கேலக்ஸி S10 பிளஸ் ஒரு 4,100 mAh பேட்டரி உள்ளது, மற்றும் இதேபோல் பெரிய ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மேக்ஸ் ஒரு உள்ளது 3,174 mAH பேட்டரி.

(மிலியாக்-மணிநேர பேட்டரி ஆயுள் எப்போதும் குறிக்கப்படவில்லை – மென்பொருள் எவ்வாறு பேட்டரியைப் பயன்படுத்துகிறது என்பதையும் உதாரணமாக ஒரு பெரிய பாத்திரத்தை வகிக்கிறது – ஆனால் அது உங்கள் தொலைபேசிக்கு எத்தனை சாறு எடுக்கும் என்பதற்கான ஒரு நல்ல அறிகுறியாகும்.)

Zenfone 6 கிடைக்கும் பேட்டரி வாழ்க்கை எத்தனை மணி நேரம் சரியாக தெரியாது, ஆனால் நாம் அதை எளிதாக ஒரு முழு நாள் நீ வேண்டும் என்று யூகிக்க போகிறோம் – குறிப்பாக எல்சிடி திரைகளில் தொலைபேசிகள் ஒப்பிடும்போது அதிக சக்தி சக் செய்ய முடியாது என்பதால் OLED திரைகள் அல்லது அதிக புதுப்பிப்பு விகிதங்களுடன்.

அது கூட – வாயு – ஒரு தலையணி பலா.

It even has — gasp — a headphone jack.

உங்கள் வயர்லெஸ் ஹெட்ஃபோன்கள் இறந்துவிட்டால் இது நல்லது, அல்லது நீங்கள் ஒரு வயர்டு ஜோடியை விரும்புகிறீர்கள்.

மொத்தத்தில், Zenfone 6 packs ஒரு நம்பமுடியாத மதிப்பு புதுமை ஒரு டன்.

Overall, the Zenfone 6 packs in a ton of innovation for an incredible value.

அது ஒரு ஸ்மார்ட்போன் வேண்டும் எல்லாம் உள்ளது: ஒரு பெரிய காட்சி, ஒரு பெரிய கேமரா அமைப்பு, மற்றும் (மறைமுகமாக) கொலையாளி பேட்டரி ஆயுள், அந்த சூப்பர் பெரிய செல் நன்றி. ஆசுஸ் அண்ட்ராய்டு ஒரு அழகான சுத்தமான பதிப்பு வழங்குவதன் மூலம் இங்கே ஒரு நல்ல விஷயம், மற்றும் ஒரு போட்டி $ 500 ஆரம்ப விலை வைத்து.

நீங்கள் உங்கள் பட்ஜெட் ஊதி மாட்டேன் என்று ஒரு தரம் ஸ்மார்ட்போன் தேடுகிறாய் என்றால் இந்த தொலைபேசி நிச்சயம் கருத வேண்டும்.

நீங்கள் இங்கே Zenfone 6 பற்றி மேலும் அறியலாம்.