டாப்ஸ் கியர் உலகின் மிக விரைவான சார்ஜிங் கார் அறிவிக்கிறது – CleanTechnica

டாப்ஸ் கியர் உலகின் மிக விரைவான சார்ஜிங் கார் அறிவிக்கிறது – CleanTechnica
கார்கள் <ப> ஜூன் 10, 2019 அன்று வெளியிடப்பட்டது ஸ்டீவ் ஹன்லே மூலம்

ஜூன் 10, 2019 ! <மணி>

சிறந்த கியர் . புதிய மேம்படுத்தல் கார்கள் 200kW ஐரோப்பிய தீவிர வேகமாக சார்ஜர்கள் இணைக்க அனுமதிக்கிறது, இது சரியாக கட்டமைக்கப்பட்ட வாகனங்கள் மணி நேரத்திற்கு 850 மைல்கள் வரம்பை சேர்க்க முடியும். மாதிரி 3 எல்ஆர் மிகவும் ஒழுங்காக கட்டமைக்கப்பட்ட கார்கள் ஒன்றில் ஒன்றாகும்.

டெஸ்லா மாடல் 3 நீண்ட தூரம்

நீண்ட தூர மாதிரி 3 க்கான அதிகாரப்பூர்வ புள்ளிவிவரங்கள் 329 மைல் தூரத்தை கொண்டிருப்பதாகக் கூறினால், அந்த 200 கிலோவாட் சார்ஜர்களில் ஒன்றைப் பயன்படுத்தி ஒரு முழுமையான ரீசார்ஜ் 20 நிமிடங்கள் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும் என்பதாகும். பெரும்பாலான சேவை பகுதிகளில் விரைவான கடி.

டெஸ்லா உரிமையாளர்களுக்கு இன்னும் நல்ல செய்தி இருக்கிறது. நிறுவனம் அதன் முதல் 250 kW V3 Superchargers வாரம் ஃப்ரேமண்ட் தொழிற்சாலை மணிக்கு. அமெரிக்க மற்றும் ஐரோப்பா முழுவதும் வரவிருக்கும் மாதங்களில் தீவிர வேகமான சார்ஜர்களை விட வேகமாக இந்த தகவலை கெய்ல் புலங்கள் தெரிவித்திருக்கின்றன.

“டெஸ்லாவின் சூப்பர்சார்ஜிங் வி 3 (aka நானோ கிர்கிங் ) முற்றிலும் புதிய சார்ஜிங் கட்டமைப்பை அறிமுகப்படுத்துகிறது. பதிப்பு 2.0 இரண்டு சார்ஜிங் ஜோடி (A / B நிலையங்கள்) முழுவதும் ஒரு 150kW முதுகெலும்பாக பிரிக்கப்பட்டிருந்தால், புதிய கட்டிடக்கலை 1MW முதுகெலும்பு வரை செல்கிறது. அது சரி – 1 மெகாவாட், எல்லோரும்! அந்த மெகாவாட் உணவை பின்னர் 4 நிலையங்களுக்குள் பிரிக்கலாம், ஒவ்வொன்றும் ஒரு 250kW அர்ப்பணித்து வழங்கப்படும், “என்று Kyle எழுதுகிறார்.

“எந்த கூடுதல் மூலதனத்தையும் செலவழிக்க வேண்டிய தேவையில்லாமலேயே சார்ஸ் வேகத்தை மேம்படுத்துவதற்கு மென்பொருளை டெஸ்லா எவ்வாறு பயன்படுத்துகிறது என்பதற்கான ஒரு உதாரணம், புதிய On-Route Battery preonditioning ஐத் தள்ளிவிட்டது” என்று Kyle Field கூறுகிறது. “டெஸ்லா சூப்பர்சார்ஜிங் ஸ்டேஷனுக்கு செல்லவும் போது பேட்டரி வெப்பமடைவதைத் தொடங்குவதற்கான நுண்ணறிவின் மீது ஆன்-ரவுட் பேட்டரி முன்னிபந்தனை பயன்படுத்தப்பட்டது, இதன் விளைவாக வேகமான கட்டணம் வசூலிக்கப்படுகிறது.”

டாப் கியர் ஒரு அறிக்கையில், டெஸ்லா, “எங்கள் சொந்த வி 3 சூப்பர்சார்ஜர் தொழில்நுட்பம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டால், இந்த கார்கள் 250kW உச்ச விகிதத்தில் வேகமாக இயங்க முடியும்.” Teslarati சுட்டிக்காட்டுகிறது அதிக விகிதத்தில், ஒரு மாதிரி 3 LR 5 நிமிடங்களில் கொஞ்சம் ஓட்டும் வாகனம் 75 மைல்கள் சேர்க்க முடியும்.

டெஸ்லாவின் வி 3 சூப்பர்சார்ஜெர்களைப் பயன்படுத்தி, ஒரு மாதிரி 3 நீண்ட தூரத்தை 15 நிமிடங்களில் 180 மைல்களுக்குள் சேர்க்க முடியும்.

ஒரு மாதிரி S, அதே 15 நிமிடங்களில் 130 மைல்களுக்குள் சேர்க்க முடியும், அதே சமயம் மாடல் எஸ் உடன் ஒப்பிடும் போது மாதிரி எக்ஸ் 115 மில்லியனைச் சேர்க்கும்.

இந்த நாட்களில் நிறைய பேர் டெஸ்லா காட்சிகளை எடுத்துக் கொண்டிருக்கிறார்கள். காலநிலை பற்றி அக்கறை கொள்பவர் யாரை அழைப்பது என்பது ஒரு சோசலிஸ்ட்டை மாற்றி அமைப்பதாகும். இத்தகைய தொடர்ச்சியான விமர்சனங்கள் எதிர்கொள்ளும்போது, ​​டெஸ்லா முன்னோக்கி நகர்ந்து செல்கிறது, அதன் உரிமையாளர்களுக்கான மின்சார கார் அனுபவத்தை தொடர்ச்சியாக மேம்படுத்துகிறது மற்றும் மற்ற நிறுவனங்களுக்கான தரநிலையை நிலைநிறுத்துகிறது.<சென்டர்>
குறிச்சொற்கள்: , , , , , , , ,


ஆசிரியர் பற்றி

ஸ்டீவ் தொழில்நுட்பம் மற்றும் நிலைத்தன்மையின் இடைமுகத்தை பற்றி எழுதுகிறார் ரோட் தீவில் உள்ள அவரது வீட்டிலிருந்து மற்றும் வேறு எங்கும் ஒற்றுமை அவரை வழிநடத்தும். அவரது குறிக்கோள், “வாழ்க்கை எத்தனை சுவாசங்களால் எடுக்கப்பட்டாலும், நம் சுவாசத்தை எடுக்கும் தருணங்களின் எண்ணிக்கையால் அளவிடப்படவில்லை!” Google + மற்றும் Twitter .