மருந்து தாமதங்கள் வகை 1 நீரிழிவு நோயாளிகள் வகை: ஆய்வு – கிரேட்டர் காஷ்மீர்

மருந்து தாமதங்கள் வகை 1 நீரிழிவு நோயாளிகள் வகை: ஆய்வு – கிரேட்டர் காஷ்மீர்

முதல், விஞ்ஞானிகள் அதிக ஆபத்து உள்ளவர்கள் மத்தியில் இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட ஆண்டுகள் வகை 1 நீரிழிவு தாமதம் என்று ஒரு சிகிச்சை உருவாக்கப்பட்டது.

ஆராய்ச்சி, புதிய இங்கிலாந்து இதழில் வெளியிடப்பட்டது மருத்துவம், சிடி 3 எதிர்ப்பு மோனோக்லான்னல் ஆன்டிபாடி (டெலிளூமாமப்) உடன் தொடர்புடைய சிகிச்சை.

அமெரிக்காவின் யேல் பல்கலைக்கழகத்தின் 76 ஆய்வாளர்கள் ஆராய்ச்சியாளர்கள் வகை 1 நீரிழிவு நோயாளிகளின் உறவினர்களான 8-49 வயதுடையவர்களில் பங்கேற்றனர் குறைந்தது இரண்டு வகைகள் நீரிழிவு சம்பந்தப்பட்ட ஆட்டோமொண்டிபாடிகளால் (புரதங்கள் தயாரிக்கப்படுகின்றன நோய் எதிர்ப்பு அமைப்பு), மற்றும் அசாதாரண குளுக்கோஸ் (சர்க்கரை) சகிப்புத்தன்மை.

நோய் எதிர்ப்பு மண்டலம் T செல்கள் போது டைப் 1 நீரிழிவு உருவாகிறது உடல் இன்சுலின் உற்பத்தி பீட்டா செல்கள் தவறாக அழிக்கப்படுகிறது. இன்சுலின் உள்ளது குளுக்கோஸ் ஆற்றலாக மாற்றுவதற்கு தேவை. Teplizumab T செல்க்களைக் குறைக்க இலக்கு வைக்கிறது பீட்டா செல்களை அழிப்பது.

“முந்தைய மருத்துவ ஆராய்ச்சிக் கண்டுபிடிப்பானது நுண்ணுயிரிகள் என்று கண்டறியப்பட்டது சமீபத்தில் ஆரம்பகால மருத்துவத்துடன் மக்களிடையே பீட்டா செல்களை இழக்க நேரிடும் வகை 1 நீரிழிவு, ஆனால் மருந்து இல்லை இல்லை மக்கள் சோதனை மருத்துவ நோய், “யேல் பல்கலைக்கழகத்தின் கீவன் சி ஹெரால்ட் கூறினார்.

வகை 1 நீரிழிவு வேகமாக முன்னேற்றம் ஒரு தொடர்புடைய மிகவும் சுறுசுறுப்பான நோயெதிர்ப்பு அமைப்பு, நோயெதிர்ப்பு தாக்கத்தை விளக்கலாம் Teplizumab போன்ற அமைப்பு-மாடலிங் மருந்துகள். ஆராய்ச்சிக் குழுவும் அந்த ஆய்வுக்கு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது குறைந்த எண்ணிக்கையிலான பங்கேற்பாளர்கள், அவற்றின் பற்றாக்குறை உள்ளிட்ட வரம்புகள் இருந்தன இன வேறுபாடு, மற்றும் அனைத்து பங்கேற்பாளர்கள் வகை மக்கள் உறவினர்கள் என்று 1 நீரிழிவு, ஆய்வு பரவலாக மொழிபெயர்க்கும் திறனைத் தடுக்கிறது.