கட்டுரை 15 பாடல் சுரு கரேயின் க்யா: ஸ்லேஷீதா, டீ எம்.சி, காம் பஹாரி, ஸ்பைஃபயர் ஆஷுஸ்மன் குர்ரனாவில் சேர … – ஹிந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

கட்டுரை 15 பாடல் சுரு கரேயின் க்யா: ஸ்லேஷீதா, டீ எம்.சி, காம் பஹாரி, ஸ்பைஃபயர் ஆஷுஸ்மன் குர்ரனாவில் சேர … – ஹிந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

ஆயுஷ்மன் குர்ரனாவின் கட்டுரை 15 வது பிரிவில் உள்ள கோபம் ராப் பாடலான சுரு கரீன் கியா வெளியேறுகிறது, மேலும் நீதியைப் பெறுவதற்காக காத்திருப்பவர்களுக்கு இது ஒரு வலிமையான செய்தி. இந்தப் பாடல் ராப்சர்ஸ் ஸ்லோகிசிடா, டீ எம்.சி (தீபா உன்னிகிருஷ்ணன்), காம் பஹாரி மற்றும் ஸ்பைஃபையர் ஆகியோரால் ஒன்றாக இணைக்கப்பட்டிருக்கிறது.

தற்போதைய சூழ்நிலையை நியாயப்படுத்தும் பொருட்டு, புதிய பாடல்களுக்கு தங்கள் குரலைக் கொடுப்பதற்காக ராப்சர்ஸ் காட்சிக்கு வருவதற்கு முன்பாக, வைஷ்ணவ் ஜானுக்கு டெனி கேயாவின் குறிப்புகளுடன் சுரு கரேயின் கியா தொடங்குகிறது. படத்தில் ஒரு போலீஸ்காரராக நடிக்கும் ஆயுஷ்மன், எரியும் பிரேம்களுக்கு மத்தியில் நடந்து செல்கிறார்.

படத்தின் டிரெய்லரில் காட்டியுள்ளபடி, ஒரு மரத்தில் இருந்து தொங்கும் இரு பெண்களின் உடல்களின் தோற்றத்தையும் இது காட்டுகிறது. பார்வையாளர்களின் பாடல் அதன் பாணியை பாராட்டியது. ஒரு பயனர் எழுதினார், “இது என்னைப் பற்றிக் கொடுத்தது .. உண்மையிலேயே ஒரு பாடல் இந்த நாட்டில் இப்போது தேவை.” மற்றொருவர், “பெண் குரல் பகுதி. என் இதயம் வென்றது. “மற்றொரு கருத்து,” அந்த பெண் கோடு உண்மையானது. இந்த வீடியோவில் இந்தியாவின் உண்மைத்தன்மை. ”

அரசியலமைப்பின் 15 வது பிரிவின் கீழ் தடைசெய்யப்பட்ட ஜாதி, மதம் மற்றும் பாலியல் அடிப்படையில் சமூக பாகுபாடுகளின் அடிப்படையில், இந்த மாதத்தின் பின்னர் வெளியீடு செய்யப்பட வேண்டும்.

அமிதாப் பச்சனின் அட்னன் சாமியின் ட்விட்டர் கணக்கை ஹேக் செய்த பிறகு, பாகிஸ்தான் பிரதமர் இம்ரான் கான்

Anubhav சின்ஹா ​​இயக்கியது, கட்டுரை 15, இரண்டு டீனேஜ் பெண்கள் கும்பல் பாலியல் பலாத்காரமாக மற்றும் கொலை எங்கே கொடூரமான படான் கற்பழிப்பு சம்பவத்தால் ஊக்கம். இது மனோஜ் பஹ்வா, சயானி குப்தா, குமுத் மிஸ்ரா, எம். நாசர் மற்றும் முகம்மது ஸீஷான் அய்யூப் ஆகியோரும் ஆவார். இது ஜூன் 28 அன்று திரையரங்குகளில் நடிக்க வைக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதலில் வெளியிடப்பட்டது: ஜூன் 11, 2019 20:25 IST