கிறிஸ் ஹெம்ஸ்வொர்த் அவரது மகள் இந்தியாவின் பெயர் ஏன் – NDTV செய்திகள்

கிறிஸ் ஹெம்ஸ்வொர்த் அவரது மகள் இந்தியாவின் பெயர் ஏன் – NDTV செய்திகள்
பாலி:

கிறிஸ் Hemsworth, யாருடைய மகள் இந்தியா என்ற பெயரில் , தனது இதயத்தில் ஒரு சிறப்பு இடத்தில் நாட்டின் வைத்திருக்கிறது. இந்தியாவில் படப்பிடிப்பு நடத்தியபோதிலும் “பயமுறுத்தும் ஆனால் பரபரப்பான அனுபவம்”, அவர் அவ்வாறு அவர் ஒரு ராக்ஸ்டார் போல் உணர்ந்தேன் என்கிறார். கிறிஸ் Hemsworth தனது நெட்ஃபிக்ஸ் திட்டம் டாக்கா சுட கடந்த ஆண்டு இந்தியாவில் இருந்தது. அஹமதாபாத் மற்றும் மும்பையில் அவர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். ஐ.என்.எஸ்.எஸ். க்கு ஒரு நேர்காணலில், ஹெம்ஸ்வொர்த் நாட்டிற்குப் பிறகு தனது மகள் பெயரைக் குறிப்பிடுவதற்கான காரணத்தையும் வெளிப்படுத்தினார். இங்கே சர்வதேச: “என் மனைவி (எல்சா Pataky) இந்தியாவில் செலவிடும் நேரத்தை நிறைய மற்றும் பெயர் முதலில் எங்கிருந்து வந்தது என்று இருந்தது,” கிறிஸ் Hemsworth ஐஏஎன்எஸ்ஸிடம் ஒரு குழு பேட்டியின் போது பிளாக் அவரது சோனி பிக்சர்ஸ் ‘திட்டம் ஆண்கள் விளம்பரப்படுத்த வந்த போது கூறினார்.

மகள் இந்தியா ரோஸ் தவிர, ஹேம்வொர்த் பங்குகள் இரட்டையர் மகன்கள் சாஷா மற்றும் டிரிஸ்டன் ஆகியோருடன் பாக்க்கி உள்ளனர்.

நாட்டிற்கான அவரது அன்பைப் பற்றித் திறந்து, தோர் நட்சத்திரம் கூறினார்: ” நான் இடத்தையும் மக்களையும் நேசிக்கிறேன் அங்கு படப்பிடிப்பு … ஒவ்வொரு நாளும் தெருக்களில் ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் இருந்தனர், பல மக்கள் இருந்ததால் வியக்கத்தக்கதாக இருந்தது. ”

” வெட்டு ” என்று அழைத்தபின், ” வெட்டு ” என்று அழைத்தபின், சத்தமில்லாமல், ஸ்டேடியத்தில் ராக் நட்சத்திரங்களைப் போல் உணர்ந்தோம், ஆனால் அங்கு படப்பிடிப்பு நடக்கும் போது நாங்கள் திகைப்புடன் இருந்தோம், அது மிகவும் நல்லது, மக்கள் மிகவும் நேர்த்தியாக இருந்தனர், எனக்கு அது மிகுந்த பாராட்டுக்களைக் கொடுத்தது, “என்று அவர் கூறினார்.

இந்திய திரைப்படங்களில் வேலை செய்வது என்ன?

“நான் அதை பற்றி ஒரு சில பேசி … ஒருவேளை,” அவர் கூறினார்.

இந்த நேரத்தில், கிறிஸ் Hemsworth கருப்பு உள்ள ஆண்கள் பிளாக் உரிமையை ஆண்கள் மரபு முன்னோக்கி முன்னெடுக்க உற்சாகமாக : சர்வதேச . சோனி பிக்சர்ஸ் எண்டர்டெயின்மெண்ட் இந்தியா இந்தியாவில் ஜூன் 14 ம் தேதி ஹிந்தி, ஆங்கிலம், தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியிடும்.

(தலைப்பு தவிர, இந்த கதை NDTV ஊழியர்களால் திருத்தப்படப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்யப்பட்ட ஊட்டத்திலிருந்து வெளியிடப்படுகிறது.)