சர்வதேச ஆண்கள் நல வாரியம்: இந்த டெஸ்ட்கள் அனைத்து ஆண்கள் போஸ்ட் 40 ஒரு வேண்டும் – NDTV செய்திகள்

சர்வதேச ஆண்கள் நல வாரியம்: இந்த டெஸ்ட்கள் அனைத்து ஆண்கள் போஸ்ட் 40 ஒரு வேண்டும் – NDTV செய்திகள்

சர்வதேச மகளிர் சுகாதார வாரம்: நீரிழிவு சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும் நேரத்தில் உங்கள் இரத்த சர்க்கரை சரிபார்க்கவும்

அழுத்தம், அழுத்தம், ஆரோக்கியமற்ற பழக்கவழக்கங்கள் மற்றும் சில நேரங்களில் உடல்நலக் குறைபாடு ஆகியவற்றுடன் நிறைந்த ஒரு வாழ்க்கையில், உடலின் நீண்ட கால தேய்மானத்தை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கிறது. நீங்கள் இதயத்தில் 25 வயதினராக இருந்தாலும், உடலைத் தக்கவைக்கத் தவறுவதே இல்லை. இந்த சோதனைகள் உங்களுக்கு உன்னுடைய மிகச் சிறந்த பதிப்போடு ஒப்பிடுகையில் நீங்கள் உறுதியாக நிற்கும். நீங்கள் என்ன வேலை செய்ய வேண்டும் என்று அவர்கள் உங்களுக்கு கூறுவார்கள், என்ன வயதான பிரச்சினைகள் நீங்கள் கண்டிப்பாக எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் எவ்வித ஆபத்துமின்றி இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள், தடுப்பு முறையை விட நிச்சயமாக நல்லது. இந்த சர்வதேச ஆண்கள் உடல்நலம் வீக், நீங்கள் முதியவர்களை திருப்தி செய்ய வேண்டும் என்பதற்காக நீங்கள் செய்ய வேண்டிய சோதனைகள் அனைவருக்கும் சொல்ல வேண்டும்.

மேலும் வாசிக்க: சர்வதேச ஆண்கள் உடல்நலம் வாரம்: 5 புற்றுநோய் ஆரம்ப அறிகுறிகள் நீங்கள் புறக்கணிக்க கூடாது

எனவே, இங்கே 40 சோதனைகள் அனைத்து எடுக்க வேண்டும் என்று 9 சோதனைகள் உள்ளன:

1. டிஜிட்டல் மின்கல பரீட்சை: டிஜிட்டல் மின்கல பரீட்சை புரோஸ்டேட் புற்றுநோய் மற்றும் பிற பிரச்சினைகள் ஆரம்ப அறிகுறிகளை கண்டறிந்து புரோஸ்டேட் சுரப்பி. இந்த நோய் ஆரம்ப அறிகுறிகளாகவும், 40 வயதிற்குட்பட்ட அனைத்து ஆண்களிலும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்துவதாகவும், அவை அவற்றால் பாதிக்கப்படுவதில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும் சிறப்பு கவனம் தேவை. டிஜிட்டல் மலக்குடல் பரீட்சை கண்டுபிடிப்பிற்காக புரோஸ்டேட்-குறிப்பிட்ட ஆன்டிஜென் சோதனை நடத்தப்படலாம்.

2. டெஸ்டோஸ்டிரோன் சோதனை: ஒரு மனிதனின் டெஸ்டோஸ்டிரோன் அளவுகள் ஒரு எளிய இரத்தம் அல்லது உமிழ்நீர் சோதனை மூலம் கண்காணிக்கப்படலாம். ஒரு குறைந்த டெஸ்டோஸ்டிரோன் அளவு விறைப்பு செயலிழப்பு, சோர்வு, எடை அதிகரிப்பு, தசை இழப்பு, முடி வீழ்ச்சி, தூக்கமின்மை, கவனம் இழப்பு, எலும்புகள் மற்றும் மனநிலை ஊசலாடும் மோசமான நிகழ்வுகளை ஏற்படுத்தும்.

மேலும் வாசிக்க: ஆண்கள், இதய நோய், உடல்பருமன் தடுக்க இந்த சைவ உணவு சாப்பிடுங்கள்

3. எலும்பு அடர்த்தி: 50 வயதிற்கு மேலானவர்களுக்கு ஆஸ்டியோபோரோசிஸ் மிகவும் பொதுவானதாக உள்ளது. மேலும் எலும்புகள் இருந்து மெல்லும் எலும்புகளுக்கு இட்டுச்செல்லும் எலும்புகளில் இருந்து கால்சியம் கரைப்பதற்கு உடலை ஏற்படுத்துகிறது. ஒரு எலும்பு அடர்த்தி பரீட்சை உங்கள் எலும்புகளின் வலிமையை அளவிட மற்றும் நீங்கள் போன்ற முக்கியமான கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்க உதவுகிறது.

4. இரத்த சர்க்கரை: நீரிழிவு மிகவும் பொதுவான நோய், மற்றும் மிகவும் ஆபத்தானது. அதிக இரத்த அழுத்தம் இருப்பது, நீரிழிவு நோயைக் கண்டறியும் போது கவனிக்கப்பட வேண்டிய முக்கியமான காரணிகள். ஒரு எளிய இரத்த சர்க்கரை சோதனை போதுமானது.

33cgr8m8

சர்வதேச ஆண்கள் உடல்நலம் வாரம்: நீங்கள் 40 வயதுக்கு மேல் இருந்தால் உங்கள் இரத்த சர்க்கரைச் சரிபார்க்கவும்
புகைப்பட கடன்: iStock

இரத்த அழுத்தம்: ஸ்பைக்மோனோமீட்டரைப் பெறுங்கள். உங்கள் ரத்தம் ஒரு ஆரோக்கியமான வேகத்தில் பாயும் என்பதை சரிபார்க்க நேரம். அதன் ஒரு மறைக்கப்பட்ட பிரச்சனை, மற்றும் உங்கள் முக்கிய உறுப்புகளுடன் சிக்கல்கள் ஏற்படாவிட்டால் பிரச்சினைகள் ஏற்படலாம். நீங்கள் 110/70 ஐ க்ளிக் செய்வதை உறுதிப்படுத்திக்கொள்ளுங்கள், உங்களை சரிபார்க்கவும்.

6. கொழுப்பு ஸ்கிரீனிங்: அதிக அளவு கொழுப்பு கொண்டிருப்பதால், நீங்கள் நினைப்பதை விட அதிகமாக உள்ளது. துரித உணவு, மற்றும் பிற அதிக கொழுப்பு வகைகளை கொண்டு, இதய நோய் ஆபத்து அதிகரிக்கும். இது வழக்கமான இரத்த சோதனை ஒரு பகுதியாக உள்ளது, எனவே அதை வெளியே பாருங்கள்.

மேலும் வாசிக்க: ஆண்கள் உடல்நலம் வாரம்: இயற்கையாகவே ஸ்பெர்ம் எண்ணை அதிகரிக்க முதல் 7 Superfoods

நுண்ணுயிரியல் ஸ்கிரீனிங்: பெருங்குடல் புற்றுநோய் , சிக்மயோடோஸ்கோபி அல்லது ஒரு தனி இரகசிய இரத்தம் பரிசோதனைகள் போன்ற சோதனைகள் மூலம் பெருங்குடல் புற்றுநோய் தடுக்கப்படலாம். நீங்கள் அழற்சி குடல் நோய்க்கு ஒரு வரலாறு இருந்தால், நீங்கள் ஒரு பரிசோதனையை கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். பெருங்குடல் புற்றுநோய்க்கான ஒரு குடும்ப வரலாறு இருந்தால் ஒரு பெருங்கடல் பரீட்சை தேவை அதிகரிக்கிறது.

8. பல் பரிசோதனை: உங்கள் பற்கள் அடிக்கடி சுத்தம் செய்யுங்கள், கால்சியம் இப்போது உங்களுடைய உடலில் ஒரு விலைமதிப்பற்ற பண்டமாக உள்ளது, மேலும் நீங்கள் செயல்பாட்டில் உங்கள் பறலை இழக்காதீர்கள் என்பதை உறுதி செய்யவும்.

9. கண் பரிசோதனை: உயர் இரத்த அழுத்தம் அல்லது நீண்ட பார்வைத்திறன் வயது முதிர்ந்த மிகவும் பொதுவான, மயக்க மருந்து போன்ற வாய்ப்பு உள்ளது. இதற்கிடையில், நீரிழிவு நோய் கண்டறியப்பட்டிருந்தால், கிளாக்கோமா வழக்கமான கண் பரிசோதனைகளால் தடுக்கப்படலாம்.

மறுப்பு: ஆலோசனை உள்ளிட்ட இந்த உள்ளடக்கம் பொதுவான தகவலை மட்டுமே வழங்குகிறது. இது தகுதியுள்ள மருத்துவ கருத்துகளுக்கு மாற்றாக இல்லை. மேலும் தகவலுக்கு, ஒரு நிபுணர் அல்லது உங்கள் சொந்த மருத்துவரை எப்பொழுதும் சந்திப்போம். இந்த தகவலை NDTV பொறுப்பேற்காது.