சாம்சங் கேலக்ஸி S9 மற்றும் S9 + புதிய மேம்பாட்டில் இரவு முறை கிடைக்கும் – GSMArena.com செய்திகள் – GSMArena.com

சாம்சங் கேலக்ஸி S9 மற்றும் S9 + புதிய மேம்பாட்டில் இரவு முறை கிடைக்கும் – GSMArena.com செய்திகள் – GSMArena.com

சாம்சங் கேலக்ஸி S9 மற்றும் S9 + ஆகியவை, சமீபத்திய மென்பொருளான புதுப்பித்தலுடன் கேமரா மேம்பாடுகளை இணைந்து ஜூன் 2019 பாதுகாப்பு இணைப்புகளைப் பெறுகின்றன. புதிய ஃபார்ம்வேர் பதிப்பு எண் G965FXXU5CSF2 கொண்டு தற்போது மூன்று நாடுகளில் உருவாகிறது – தாய்லாந்து, வியட்நாம் மற்றும் பிலிப்பைன்ஸ். ஒரு பரந்த வழிப்பாதை விரைவில் தொடங்கப்பட வேண்டும்.

மிக பெரிய கூடுதலாக புதிய கேலக்ஸி S10 வரி முன்பு பிரத்தியேகமாக இது புதிய நைட் முறை. அதனுடன் சேர்த்து, பயனர்கள் சுய இயக்கம் கேமரா செயல்திறனில் சரிசெய்யத்தக்க பின்னணி மங்கலாக மற்றும் QR குறியீடு ரீடர் பயன்பாட்டினை மேம்படுத்தலாம்.

இந்த பாதுகாப்பு இணைப்பு, சாம்சங் மென்பொருளில் 11 பாதிப்பை ஏற்படுத்துகிறது, ஆண்ட்ராய்டு OS இல் காணப்படும் எட்டு பாதுகாப்பு சிக்கல்களை ஸ்குவாஷ் செய்யும். இது ஒரு டஜன் உயர் ஆபத்து பாதிப்புகளை சரிசெய்கிறது.

சாம்சங் கேலக்ஸி S9 +

நீங்கள் மேலே குறிப்பிட்டவை தவிர வேறு ஒரு நாட்டில் வாழ நேர்ந்தால், ஜூன் 2019 பாதுகாப்புப் பத்திரத்தைப் பெற்றிருந்தால், கீழே உள்ள ஒரு கருத்தை கைவிடுவதன் மூலம் எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்தவும்.

வழியாக