சாஹோ டீஸர் ஆல் தி வே! வட்டி தேவையில்லை – குல்தீ

சாஹோ டீஸர் ஆல் தி வே! வட்டி தேவையில்லை – குல்தீ

பாலிவுட்டில் ஒரு உயர்ந்த தோற்றத்தை உருவாக்க, இப்போது “சஹோஹோ” அணி முன்னணி முகமாக ஷிராதா கபூரைக் கொண்ட ஒரு சுவரொட்டிடன் வந்துள்ளது. படத்தின் டீஸர் ஜூன் 13 ம் தேதி வந்து சேரும் என்று பிரபாக் கூறுகிறார்.

சாகோ டீஸர் மூலம், உண்மையில் இந்த ஆகஸ்ட் 15 வெளியீட்டு திரைப்படம் சுற்றியுள்ள பல்வேறு சந்தேகங்கள் அழிக்கப்படும். நீண்ட காலமாக, படத்தின் படப்பிடிப்பை முடிக்க வேண்டும் என்ற வதந்திகள் பரவலாக உள்ளன. பின்னர் படம் ஒரு விஷுவல் விளைவுகள் வேலை தாமதமாக வருகிறது என்று ஒரு பேச்சு உள்ளது. நாம் டீஸர் மூலம் சென்றால், நிச்சயமாக ஒரு தெளிவு இந்த அம்சங்களில் வரும்.

ஷங்கர்-எஹ்சான்-லாய் படத்திலிருந்து வெளியேறும்போது, ​​சஹோவின் புதிய இசை இயக்குனராக யார் இருக்கப்போகிறார் என்பதை நாம் பார்க்க வேண்டும். இந்த விஷயங்கள் நிச்சயமாக சஹோஹோ டீஸரால் பதிலளிப்பதாக இருக்கும், பிரபாஸ் ரசிகர்கள் உணர்கிறார்கள். முன்னதாக டீஸர் வெளியீட்டு தேதியைப் பற்றி பல வதந்திகள் இருந்தாலும், இந்த நேரத்தில் பிரபாக் தன்னை உறுதிப்படுத்திக் கொண்டார்.