புதுடில்லி: பாகிஸ்தானின் தொலைக்காட்சி சேனலின் “வெட்கக்கேடான” உலக கிரிக்கெட் விளம்பரம், IAF விங் கமாண்டர் அபிநந்தன் வர்ரமனைப் பயன்படுத்தி, ப்ரொஃபெஷனாக, பரந்தளவில், ஜிம்மிக்கை நிராகரித்தது. ஜூன் 16 ம் தேதி இங்கிலாந்தின் ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் 2019 ஆம் ஆண்டு உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய மற்றும் பாக்கிஸ்தான் அணிகள் தோற்றமளிக்கின்றன.

பாக்கிஸ்தான் சேனல்கள் உலக கோப்பை விளம்பரம் கேலி செய்தல் அபினதாந்த் Varthaman கண்டனம், சீற்றம்

ஐஏஎப் பைலட் விங் கமாண்டர் அபிநந்தன் வர்மாமன் படத்தின் தோற்றம். பிடிஐ

“பாக்கிஸ்தானுக்கு பாசாங்கு செய்வது நம் ஹீரோ # அபினஸ் பாக்கின் உலக கோப்பை கிரிக்கெட்டில் விளையாடுவதற்கு முன்னால், நாங்கள் பழிவாங்க வேண்டும்!”, ஹார்ஷ் கோயங்கா, ட்விட்டர் பயனர் மற்றும் RPG நிறுவனங்களின் தலைவரான ட்விட்டரில் எழுதினார்.

நாட்டில் விங் கமாண்டர் சுருக்கமான சிறைச்சாலையின் போது பாக்கிஸ்தானிய இராணுவத்தால் வெளியிடப்பட்ட வீடியோவில் இந்த விளம்பரம் ஒரு போலித்தனமாக உள்ளது. அணி இந்தியாவின் நிறங்களை வாங்குகிறது, அபிநந்தனுக்கு நடிகர் நடிகர் கறுப்பின முகம் இருப்பதாக தோன்றுகிறது, ஜாஸ் டி.வி. , பாக்கிஸ்தான் சேனலால் வெளியிடப்பட்ட சிறு சிறு கிளிப்போரின் இனவெறியைக் குறிக்கிறது. அவர் வர்த்தக சின்னமான அபினதாந்தின் துப்பாக்கி சுடும் மீசை, மற்றும் ஒரு கப் தேநீர் வைத்திருந்தார்.

அவர் டாஸில் வெற்றி பெற்றால் அல்லது இந்தியாவின் XI இல் எதைச் செய்தாலும், “நான் வருந்துகிறேன், ஐயோ” என்று பதிலளித்த அவர், “சார், நீங்கள் சொல்வதை நான் கூறவேண்டிய அவசியம் இல்லை” என்ற கேள்விகளை அவர் கேட்டார். இந்தியாவின் மொழி பேசும் பேச்சாளர்களை கேலி செய்வது போல, “இது வெறுக்கத்தக்கது! ஐ.எஃப்.எஃப் பைலட் # அபின்ந்தன் சார் ஒரு ஹீரோ! இந்தியா பாகிஸ்தானுக்கு உலகக் கோப்பை போட்டியைக் கற்றுக் கொடுப்பார்,” என மற்றொரு ட்விட்டர் பயனர் எழுதியது .

“இது பாக்கிஸ்தான் எங்கள் கதாநாயகனாக அபிநந்தத்தை கேலிக்குரியது, எங்கள் இராணுவத்தை அவமதிக்க உரிமை இல்லை …” என்று மற்றொரு ட்விட்டர் பயனர் கூறினார். நடிகர் பரவலாக ஒட்டப்பட்ட கிளிப்பின் முடிவை விட்டு வெளியேறும்படி கேட்டுக் கொண்டார், அந்தக் கதையைத் தட்டிக்கொள்ளும் முன், அவரைப் பற்றிக் கற்றுக்கொள்வார்.

இதைத் தொடர்ந்து மற்றொரு ட்விட்டர் பயனாளர், “அபிநந்தன் வர்மாமன் என்ற பெயரில் பாக்கிஸ்தான் எதுவும் செய்ய முடியாது, அதை செய்ய உரிமை இல்லை, மேலும் அவை உலகக் கோப்பையல்ல, கையாளுதலில் மட்டுமே தகுதியுடையவை.”

பாக்கிஸ்தானின் Balakot ல் பயங்கரவாதிகள் முகாம்கள் வெடித்து ஒரு நாள் பிப்ரவரி 27 அன்று, பாகிஸ்தானிய விமானப்படை ஜம்மு மற்றும் காஷ்மீரில் இந்திய இராணுவ நிறுவல்களில் தாக்குதல் நடத்த முயற்சித்தது. இத்தாக்குதல் IAF உடனடியாக தோல்வியடைந்தது. ரஷ்ய ஏர்-டூ ஏவுகணை மூலம் F-16 ஐ சுட்டு வீழ்த்திய ஒரு MiG-21 பைலட். இருப்பினும், அவரது விமானமும் வீழ்ந்தது, அவரை வெளியேற்றுவதற்காக கட்டாயப்படுத்தியது.

அவர் பாகிஸ்தானியப் பிரதேசத்தில் இறங்கி பாக்கிஸ்தானிய இராணுவத்தால் காவலில் வைக்கப்பட்டார். இந்தியா மற்றும் பல நாடுகளிடமிருந்து கடுமையான அழுத்தத்தின் கீழ், பாகிஸ்தான் மார்ச் 1 அன்று அபினண்டனை விடுதலை செய்தது. பின்னர் அவர் ஸ்ரீநகரிலிருந்து வெளியேறினார் மற்றும் பாதுகாப்பு எல்லைகளால் மேற்கு எல்லையில் ஒரு விமான நிலையத்திற்கு மாற்றப்பட்டார்.

சமீபத்திய கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையின் கதைகள், பகுப்பாய்வு, அறிக்கைகள், கருத்துகள், நேரடி மேம்படுத்தல்கள் மற்றும் மதிப்பெண்களுக்கான உங்கள் வழிகாட்டி https://www.firstpost.com/firstcricket/series/icc-cricket-world-cup-2019.html . ட்விட்டர் மற்றும் Instagram எங்களை பின்பற்றவும் அல்லது இங்கிலாந்து மற்றும் வேல்ஸ் நடக்கும் நிகழ்வு முழுவதும் மேம்படுத்தல்கள் எங்கள் பேஸ்புக் பக்கம் போன்ற.

புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி: ஜூன் 11, 2019 21:50:02 IST

வரவேற்பு

  • 1. நீங்கள் டில்லி NCR அல்லது மும்பையின் சில பகுதிகளில் இருந்தால், நீங்கள் வீட்டுக்கு அனுப்பலாம். டிஜிட்டல் சந்தா இது இலவசமாக வருகிறது.
  • 2. நீங்கள் இந்த விநியோக மண்டலத்திற்கு வெளியில் இருந்தால், நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு ஆன்லைன் முதல் அச்சிட உள்ளடக்கத்தின் முழு பூச்செண்டை அணுகலாம்.
  • 3. நீங்கள் ஐந்து கதைகளை மாதிரியாக்கிக் கொள்ளலாம், தொடர்ந்து தொடர்ந்து அணுகலுக்கு நீங்கள் கையொப்பமிட வேண்டும்.