மவுனி ராய், வூபிஸ் டோரப்ஜி அவர்களின் திருமணத்தில் சரு அசோபா-ராஜீவ் சென் வாழ்த்து

மவுனி ராய், வூபிஸ் டோரப்ஜி அவர்களின் திருமணத்தில் சரு அசோபா-ராஜீவ் சென் வாழ்த்து

ஜூன் 16 ம் தேதி தங்கள் திருமண விழாவிற்கு முன்னதாக, சருவு ஆசாபா மற்றும் ராஜீவ் சென் ஆகியோர் அனைவருமே ஒரு திருமண விருந்தினர் அனைவரையும் ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தினார்கள்.

Mouni Roy, Vahbiz Dorabjee Congratulate Charu Asopa-Rajeev Sen on Their Wedding
ராஜீவ் சென் மற்றும் சாரு அசோபாவின் படம், Instagram மரியாதை

ஜூன் 7 அன்று மும்பையில் உள்ள காரார் குடும்ப நீதிமன்றத்தில் பதிவு செய்யப்பட்ட திருமணத்தில் திருமணம் செய்துகொண்டார் ராஜீவ் சென் மற்றும் சாரு அசோபா ஆகியோருக்கு காதலில் காதல் உள்ளது. ஜூன் 16 அன்று ஒரு பாரம்பரிய திருமணம் நடக்கும்படி ஜோடி கட்டி முடிக்கும்போது காதல் காதலர்கள் அனைவரும் ஆச்சரியப்படுகிறார்கள் ஒரு வாரம் முன்னதாக ஒரு நீதிமன்றத் திருமணத்துடன்.

ராஜீவ் சுஷ்மிதா சென்னின் சகோதரர் என்றாலும், சரு, தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் பணிபுரிந்த அறியப்பட்ட தொலைக்காட்சி நடிகை ஆவார்

மேரே ஆங்க்னே மெயின்

. ராஜீவையும் சருவையும் ரசிகர்களுக்கும் நண்பர்களுக்கும் பகிர்ந்துகொள்வதற்காக Instagram க்கு அழைத்துச் சென்றார்கள். சரோ, “நான் சாரு அசோபா என் சட்டபூர்வமான கணவன் என ராஜீவ் சென்வை எடுத்துக் கொள்கிறேன் …” ராஜீவ் அந்தப் படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், “ராஜீவ் சென் நான் சாரு அசோபாவை என் சட்டபூர்வமான மனைவியான ராஜ்ஜீபீத்து (சிக்) என்று எடுத்துக் கொண்டார். ”

விரைவில், விருப்பம் மற்றும் வாழ்த்துக்கள் தொலைக்காட்சி துறையில் சில குறிப்பிட்ட நபர்கள் இருந்து ஜோடி ஊற்ற தொடங்கும்.

Naagin

நடிகை மற்றும் இப்போது ஒரு பாலிவுட் நட்சத்திரம் Mouni ராய் ஜோடி விரும்பினார் “மிக பெரிய வாழ்த்துக்கள்.” டிவி நடிகை விந்தியா திவாரி எழுதினார், “வாழ்த்துக்கள் @ சப்பாச்சர் @ ரஜீவன்சென் இருவரும் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டவர்கள்.”

நடிகர் மற்றும் மாதிரியான ரிப்போ மெஹ்ரா இந்த இருவருக்கும் இந்த செய்தியை வழங்கினார், “இருவருக்கும் உங்களுக்கு வாழ்த்துகள் பல.”

கிருஷ்ணா சாலி லண்டன்

நட்சத்திரமான வித்ஷா கீர்த்தி எழுதினார், “அழகான! கடவுள் உன்னை ஆசீர்வதிப்பார். அன்பின் சுமைகள் @ சப்பாச்சர் (sic). ”

சரோவின் இணை நட்சத்திரமான டி.வி நடிகை ஏக்தா கவுல்

மேரே ஆங்க்னே மெயின்

, “முபாரக் ஹொ ஹொ ஹே டே .. .. வாழ்த்துக்கள் (sic).” நடிகர்கள் நமோன் ஷா, தீபிகா சிங், வப்சிஸ் டார்பஜி, நிதி உத்தம், பிரியங்கா உதவினி மற்றும் ரீயான் ரோய் ஆகியோரும் தங்களது விருப்பத்திற்கு இணங்கினர். நடிகை அவிகா கோர் ஜோடி விரும்புவதற்காக Instagram கதைகளை எடுத்துக் கொண்டார்.

பின்பற்றவும்

@ News18Movies

மேலும்