ரன்பீர் கபூரின் ரசிகர் கூட்டத்தை சந்திப்பதற்கான மார்க்கெட்டிங் காரணத்தை வெளிப்படுத்துகிறது – வீடியோவை பாருங்கள் – ஸ்போட்பாய்இ

ரன்பீர் கபூரின் ரசிகர் கூட்டத்தை சந்திப்பதற்கான மார்க்கெட்டிங் காரணத்தை வெளிப்படுத்துகிறது – வீடியோவை பாருங்கள் – ஸ்போட்பாய்இ

சிறிது நேரம் கழித்து,

ரன்பீர் கபூரின் ஒரு வீடியோ அவருக்கு ஒரு விசிறி வைக்கப்பட்டதால், அவரது கால்களைத் தொட்டது,

மற்றும் இரட்டையர் ஒரு உரையாடல் இருந்தது. இந்த வீடியோ நடிகர்களை நெறிப்படுத்திய நெட்ஜீன்களோடு நன்றாகப் போகவில்லை, அவரது நடத்தை முரட்டுத்தனமானது என்று நினைத்தேன்.

ஒரு பூதம் எழுதினார், “ரசிகர் சந்திப்பு ஹாய் ஆனால் தாரா க்யூ ராஹா ஹாய் பயன்படுத்துக .. போலி பேஸ் வாலி அஸ்ஜ் கய் பினா அரம் சீ பாட் கிரு சக்டா ஹை. அப்கேனி போலிஸ் ஸ்டா ஸ்டார்க் கரேகா சப் கருத்துக்கள், “மற்றொருவர்,” ரபீர் ஒரு கடவுள் அல்லது ஏதோவாரா? “ஏன் அவர் அவருடன் உட்கார வேண்டுமென்று அவரிடம் கேட்டிருக்க வேண்டும்?” என்று மற்றொரு பயனர் அவரைப் பரிந்துரைத்தார். ஒரு நிகிஸன் எழுதினார், “அவர் தனது ரசிகருக்கு மிகுந்த ஆர்வம் காட்டுகிறார். … ஏன் அவர் வணக்கத்துக்குரிய சில சைகை n விருந்தோம்பை வரவேற்றார் … அது ஒரு பெண்மணியாக இருந்திருந்தால் .. அவரது எதிர்வினையாற்றும் துணிச்சலானது வித்தியாசமாக இருந்தது. “ஒரு பயனரும் கூறினார்,” ரன்பீர் பாடசாலை ஒன்றில் எதையும் கற்றுக் கொள்ளவில்லை . ”

இப்போது, ​​அவரது ரசிகர் அவரது சிலைக்கு நின்றார் மற்றும் அவர் நடிகரை சந்திக்கும்போது அவர் ஏன் தரையில் உட்கார்ந்துள்ளார் என்பதை தெளிவுபடுத்தினார். அந்த மனிதனின் பெயர் விக்ரன் சிங். அவர் ரன்வீர் ஒரு மோசமான பிரபலமாக இல்லை என்று டிராலால் சித்தரிக்கப்படுகிறார் என்று அவர் விளக்கினார், அவர் அவர் தனது பிடித்த நடிகருக்காக குணப்படுத்திய புகைப்படம் ஆல்பத்தை காட்டுவதில் மிகவும் மூழ்கியிருந்தார் என்று அவர் கூறிக்கொண்டார். இங்கே வீடியோவை பாருங்கள்:

வழக்கில், இரட்டையரின் முந்தைய வீடியோவை நீங்கள் இழந்தீர்கள், இங்கே நாங்கள் உங்களுக்காக அதை இனப்பெருக்கம் செய்கிறோம்:

தொழில்முறை முன்,

ரம்பிர் ப்ரஹ்மாஸ்ராவில் அடுத்த காதலியான அலியா பட் உடன் காணப்படுவார்

தொடர்ந்து

சஞ்சய் தத் மற்றும் வாணி கபூருடன் ஷாம்ஷரா நடித்திருக்கிறார்.

பட மூல: Instagram / வைரல் பாயானி, ranbir_kapoooor

வாழ்வில் சிறந்த விஷயங்கள் இலவசம் என்று அவர்கள் சொல்கிறார்கள்! இந்தியாவின் பிடித்த இசை சேனல்கள் 9XM, 9X Jalwa, 9X Jhakaas, 9X Tashan, 9XO இலவச-க்கு-ஏர். உங்கள் கேபிள், DTH அல்லது HITS ஆபரேட்டரில் இருந்து இந்த சேனல்களுக்கான கோரிக்கையை மேற்கொள்ளவும்.