ஸ்னாப்ட்ராகன் 865 Q4 2019 அல்லது Q12020 மூலம் வெகுஜன உற்பத்தியில் நுழைவது: புதிய அறிக்கை – Notebookcheck.net

ஸ்னாப்ட்ராகன் 865 Q4 2019 அல்லது Q12020 மூலம் வெகுஜன உற்பத்தியில் நுழைவது: புதிய அறிக்கை – Notebookcheck.net

முதல் ஸ்னாப் டிராகன் 855 ஆற்றல்மிக்க ஸ்மார்ட்போன்கள் சோதனைக்கு வருவதைப் பார்த்தோம், ஆனால் தென் கொரிய செய்தி ஊடகமானது குவால்காம் ஏற்கனவே அதன் அடுத்த பிரதான SoC, தி ஸ்னாப் டிராகன் 865 தயாரிப்பதற்கான திட்டங்களை முடிவுக்கு கொண்டுவருவதாக தெரிவித்துள்ளது. தயாரிப்பாளர் தைவான் செமிகண்டக்டர் மார்க்கெட்டிங் நிறுவனம் (TSMC) ) அதன் முதல் 7 nm சிப்செட், தி ஸ்னாப் டிராகன் 855 ஐ உருவாக்கவும் . குவால்காம் முன்பு அதன் 10 nm சிப்செட்ஸுடன் சாம்சங் உடன் இணைந்திருந்தது.

இப்போது, ​​இரண்டு நிறுவனங்களும் ஸ்னாப்ட்ராகன் 865 க்கான கூட்டணியை மீண்டும் புதுப்பிக்கத் தயாராக இருக்கின்றன. தி எலெக்ட் படி, குவால்காம் மற்றும் சாம்சங் ஆகியவை, டெக்னெஸ் மென்பொருளைப் பயன்படுத்தும் வழக்கமான ஆர்கான் ஃவுளூரின் (ஆர்ஆர்) தொழில்நுட்பத்துடன் ஒப்பிடும்போது தீவிர புறஊதா (எ.வி.வி) லித்தோகிராபியில் ஸ்னாப் டிராகன் 865 ஐ அடிப்படையாகக் கொண்டது. ஸ்னாப்ராகன் 855.

குவால்காம் TSMC உடன் பணியாற்றுவதில் இருந்து விலகிச் செயல்படுகிறது மற்றும் செயல்திறன் மற்றும் திறன்-திறனைக் காரணங்களுக்காக. சாம்சங் செமிகண்டக்டர் இன்ஜினியரிங், ஸ்னாப்ட்ராகன் 865 செப்டம்பரில் உற்பத்தி செய்யத் துவங்கும். இது 2020 பிப்ரவரி மாதத்தில் வெகு உற்பத்திக்கு ஒரு கண் தேவை. தற்போது TSMC சாம்சங் நிறுவனத்துடன் இரண்டாவது பெரிய நிறுவனமாக திகழ்கிறது. ஐபிஎம் மற்றும் என்விடியா ஆகியவை சாம்சங் தனது எதிர்கால சிப்செட்களைப் பயன்படுத்துவதாக அறிவித்துள்ளன, இது டிஎஸ்எம்சி மீது பயமுறுத்தல்களுக்கு உட்படுத்தலாம்.

, , , , , ,

தேடல் உறவு.

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,