ஹிருத்திக் ரோஷனின் சகோதரி சுனந்தா மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக வதந்திகள் தெரிவிக்கிறார்.

ஹிருத்திக் ரோஷனின் சகோதரி சுனந்தா மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக வதந்திகள் தெரிவிக்கிறார்.

நடிகர் ஹ்ரிதிக் ரோஷனின் சகோதரி சுனந்தா ரோஷன் மருத்துவமனையில் அனுமதி மறுக்கிறார். அவள் நன்றாக இருக்கிறாள், அவளுடைய நண்பர்களுடனான நட்பை பகிர்ந்து கொள்வதற்காக ட்விட்டர் சென்றாள்.

சுனிதா ‘வரும் 24 மணிநேரங்களுக்கு ஒரு முக்கியமான கடிகாரத்தை எதிர்கொள்கிறார்’ என்று டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா முன்பு கூறியது . கடந்த இரண்டு நாட்களில் அவரது இருமுனை சீர்கேடு மோசமாகிவிட்டது என்று அந்த அறிக்கை தெரிவித்தது.

“என்னை மருத்துவமனையில் மிகவும் கவலையில்லாமல் வாசிப்பது ஆச்சரியமாக இருந்தது. வணக்கம் டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா. நான் நண்பர்களுடனும் பார்ட்டியுடனும் இருக்கிறேன்! Pls உங்கள் உண்மைகள் சரியான கிடைக்கும், “Sunaina ஞாயிறன்று தனது ட்வீட் எழுதினார்.

மருத்துவமனையில் எனக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பது பற்றி படிக்க ஆச்சரியமாக இருந்தது. வணக்கம் டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா. நான் நண்பர்களுடனும் பார்ட்டியுடனும் இருக்கிறேன்! Pls உங்கள் உண்மைகள் சரியான கிடைக்கும்.

– சுனந்தா ரோஷன் (சூன்யயனா ரோசான் 22) ஜூன் 9, 2019

மேலும் வாசிக்க: சோனம் கபூர் பிறந்த நாளில் உள்ளே: ஜனனி, அனாயா ஆயிரம் ஆண்டுகளுக்கு சக்தி கொண்டு, மல்லிகா அரோரா பழைய உலக அழகை கொண்டுள்ளது. படங்கள் பார்க்கவும்

சுனந்தா தனது போராட்டத்தை நீரிழிவு, மன அழுத்தம், புற்றுநோய் மற்றும் ஒரு விவாகரத்து மூலம் காலக்கிரமமாக ஒரு வலைப்பதிவு தொடங்கினார். தன்னை ஒரு உயிர் பிழைத்தவர் என்றும், பாதிக்கப்பட்டவரா என அழைத்த சுனந்தா தனது அனுபவங்களை உலகத்துடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பினார். 2014 இல் கர்ப்பப்பை வாய்ப் புற்றுநோயை சூனெய்னா தாக்கி, TEDTalks போன்ற தளங்களில் தனது கதையை உலகத்துக்கு ஊக்குவிக்க விரும்புகிறார். “உலகெங்கிலும் உள்ள மக்களை நான் ஊக்குவிக்க விரும்புகிறேன். வலைப்பதிவு ஒரு வெற்றியாக இருந்தால், நான் ஒரு புத்தகம் பற்றி நினைக்கிறேன் மற்றும் டெட் பேச்சுகள் போன்ற ஒரு நிகழ்ச்சியில் செல்கிறேன். நான் ஒரு உயிர் பிழைத்தவர், மற்றும் ஒரு பாதிக்கப்பட்டவர் அல்ல என்று மக்களிடம் சொல்ல விரும்புகிறேன், “என்று அவர் கூறினார்.

அவர் சகோதரர் ஹிருத்திக்கு மிகப் பெரிய உத்வேகம் என்று கூறினார். 2014 இன் பேங் பேங்கிற்கு படப்பிடிப்பு போது அவரது மூளையில் ஒரு பெரிய காயம் ஏற்பட்டது, இது ஒரு பெரிய அறுவை சிகிச்சைக்கு பின்னர் இருந்தது. நான்கு ஆண்டுகளுக்கு பின்னர், அவர் எப்போதும் போல் பொருந்தும் மற்றும் புதிய படங்களில் முழு திறனை வேலை. அவளுடைய சகோதரனைப் பார்த்து, சுன்னியான ஒரு ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறையைத் தேர்ந்தெடுத்து, உடற்பயிற்சி, உடற்பயிற்சியில் சேரவும், எடை இழந்து இறுதியில் எடை இழந்தார். மகிழ்ச்சியான சகோதரர் ஹ்ரிதிக் ட்விட்டரில் தனது ‘முன்னர்’ படத்தை வெளியிட்டார்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் வெளியீடு: ஜூன் 10, 2019 16:27 IST